ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automilo

สงสัยงานนี้มี สองรุมหนึ่ง แต่อยากรู้ทำไมหลินปกป้องฟาง

Popeye5555

เอ้า รอดตายมาได้ แถมหยั่งรู้ความคิดคนอื่นอีก

Kamol

น่ากลัวจัง ได้รู้ความคิดของคนอื่น คงต้องทำใจหนักแน่น

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะผลพวงจากอุบัติเหตุที่ได้รับ เลยทำให้มีพลังพิเศษรับรุ้ความคิดของคนอื่นรวมถึงเห็นภาพต่างๆที่จะเกิดขึ้นได้ อืมมม....แบบนี้ก็น่าจะมีประโยชน์เป็นอย่างมากแน่ๆเลย...ต้องคอยดูกันต่อไปว่าพระเอกของเราจะใช้มันให้เป็นประโยชน์แก่ตัวเองอย่างไร....????

49a0a13bea

เป็นเรื่องราวที่น่าติดตาม

แมว69

เนื้อเรื่องให้มุมมองน้องผู้ชายดีมาก

dragonlionc

รอคอยนิยายแบบนี้มานานมากครับ55

akerue

ได้ยินได้ฟังความคิดคนรอบข้างตลอดนี่ถ้าไม่มีสติและสมาธิคงเป็นบ้าไปเลย

treemiles

ได้พรสวรรค์มา แต่ต้องเสียเลาเรียนไป ได้อย่างเสียอย่าง แต่ก็ถือว่าคุ้มค่ามากๆ

zeednut

เริ่มเรื่องดีครับ ... หวังว่าเขียนต่อไปนานๆ

helios

จะได้ทั้งพี่ฟางทั้งพี่หลินเลยรึเปล่านะครับ
ไม่เปิดตัวมาขนาดนี้ไม่น่ารอดนะครับ

suckzeed

พล็อตเรื่องน่าสนใจครับ สำนวนอ่านง่ายดี

schareon

โชค 2 ชั้นจริงๆ ไม่ตายแล้วยังได้ยินสิ่งที่คนคิดในใจอีก แล้วจะเอาพรสวรรค์นี้ไปใช้อะไร น่าติดตาม

vi vo

อ๊าาาาา ผู้ชายคนนั้น พี่สาวอาจรู้จักด้วยก็ได้นะ

Chocowind

ชอบแนวนี้ เนื้อเรื่องน่าสนใจ น่าติดตามมากครับ