ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Seishun Wild Pitch (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 02, 2016, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkofangelzero

เเทนที่จะบอกว่าหน้าฮานาโกะมันหน้าเเบบปลาตาย คงต้องบอกว่าตาคุณเธอดุมากกว่า อย่างกับเขียนอายไลน์หนาตึ๊บ

ปล.คุณเธอซึนเหรอ? ไม่นะ เเค่เก็บกดน่ะ พระเอกสะกิดก็พล่ามออกมาหมดเปลือก
ปล2.ความคิดคุณเธอเเต่ละอย่าง น่าตบจูนสมองซักรอบ ดีๆทั้งน้านนนนน

ขอบคุณค้าบ

lhongy

สุดยอดค้าบ ฉันรักเธอเพราะเธอเป้นเธอ พระเอ๊กพระเอก 55 ขอบคุณค้าบ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

coconut

aumbangpra

ขอบคุณนะครับ พระเอกนี่ก็พระเอกจริงๆอิอิ

komoe

noohun

เสียดายที่ไม่ได้อ่านอีกคู่เหมือนกันนะเนี่ย ::Reader::
แต่จริงๆ ถึงหน้าตาไม่โดดเด่น แต่ที่เหลือนี่ชนะขาดเลยนะ ::Bloody::

amardu.36

MΞLODY

อ้างจาก: darkofangelzero เมื่อ กรกฎาคม 02, 2016, 06:16:38 หลังเที่ยง
เเทนที่จะบอกว่าหน้าฮานาโกะมันหน้าเเบบปลาตาย คงต้องบอกว่าตาคุณเธอดุมากกว่า อย่างกับเขียนอายไลน์หนาตึ๊บ

ปล.คุณเธอซึนเหรอ? ไม่นะ เเค่เก็บกดน่ะ พระเอกสะกิดก็พล่ามออกมาหมดเปลือก
ปล2.ความคิดคุณเธอเเต่ละอย่าง น่าตบจูนสมองซักรอบ ดีๆทั้งน้านนนนน

ขอบคุณค้าบ

ทั้งปลาตายทั้งคมเลยล่ะ เห็นแล้วรู้สึกถูกชะตาแบบบอกไม่ถูกเลยฮะ  ::Glad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

tudring

Tokien

tontarn123

darkface