ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ao Madousi] After School Love Infirmary [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 02, 2018, 11:06:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

อ้าาาาา โรแมนติกสุดๆ ทำไมเราไม่มีเพื่อนวัยเด็กแบบนี้บ้างนะ

Indeperdent

งำๆ หมดครึ่งปีก็ไลน์หากันก็ได้งิ---- 

as72340639

darkdd1999

นี่ก้านางเอกไม่ไปตปทนายคงจะไม่ได้เยสินะ 555555555

worachat39

มาสารภาพตอนย้ายโรงเรียนฌศร้าเลย

liverpudlian

ตอนจบกินใจมากเลย ชอบเนื่อเรื่องที่อ่านแล้วอบอุ่นหัวใจจัง

Inzomnia

ถ้าสารภาพรักหลายดอกขนาดนี้ ขอแต่งงานมันจะกี่ดอกเนี่ย

Tdestiny

โรเมนติคมากครับเรื่องนี้

อ่านแล้วฟินมาก ::Shy::

glaciar

ว้าว มาแนวมีเรื่องราวหน่อยๆแบบนี้ก็โอเคเหมือนกันแหะ  ::Glad::

Gunitle

หวานดีครับ จบแบบให้ไปคิดต่อกันเอง ขอบคุณมากครับผมมมแปลได้ดีมากเลยยย

ensd-07

::Horror:: อยากให้มีภาคต่อ แบบว่าไปต่อมหาลัยอะไรประมาณนั่น

Jakarin Witsukdee

น่าอิฉฉาพระเอกมากๆเลย ได้กับคนสวย

conx96857

siwapeeza

นี่มันแบบว่าเบสิคเลยนี่หน่าพระเอก กลัวถ้าบอกไปแล้วไม่ใช่จะเสียคนที่รักที่สุดไปชัวๆ 

straufe

พลอตเรื่องมาแนวมาตรฐานสากลนิยมเลย
แต่ทำออกมาได้ดีมากๆ ฟิลกุ้ดสุด วาดออกมาก็สื้ออารมได้สุยอด
อ่านไปฟินไปอร้าาาา ::JubuJubu:: ::JubuJubu::