ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartmentอพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนที่5

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 21, 2021, 07:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NM04

kazu36

น้าสาว กับคนข้างบ้าน โดนตัวอะไรเข้าไป สงสัยเป็นน้ำเปลี่ยนนิสัย
โถ้าเอาปิ่นโตมาส่ง อิ่มแล้วนิหน่า

ddcc

2 คนนี้มันก็สาวแก่ทั้งคู่ไม่ใช่เรอะ  ::Angry:: แล้วที่บอกไม่มีใครต้านทานครูอย่างนั้นได้ มั่นใจมาจากไหนนนน เอาแฟนพระเอกกลับมาเถอะ
เออใช่ รุ่นพี่ก็แจ่มว้าวนี่หว่า ไอพระเอกเอ็งทำอะไรลงป๊ายยยยยย

ตอนหน้าเจอแฟนพระเอกแล้ว

Peter Taowating

555 งานนี้รถไฟชนกัน พระเอกเราต้องเล่นบทจะเด็ดแล้ว  ฟาดทั้งคู่เลย  ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

แหม ทำได้ดีมาก มาพลาดตอนท้ายลืมล๊อคห้อง  งานนี้โดนรุ่นพี่ทิ้งแน่เลย  ::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt:: แต่ไม่ปน่ หล่อนอาจจะติดใจกลับมาภายหลัง

joulez

3pแล้วสิ ตามชื่อเรื่องป่าว สาวใหญ่เก็บหมด แฟนกะรุ่นพี่อด

เอาว่ะ รุ่นพี่ปิดประตูใส่เลย มันช่างชัดเจน

akine

::Ahh:: หืมม สาวๆเค้ารู้กันเร็วจริงเลยนะเนี่ย
คุณครูนี่แซ่บมากอะ สุดท้ายรุ่นพี่นี่งอนไปเลยซวยแล้ววว

Natakorn

กินข้าวกันก่อนไหมครับคุณน้าคุณครู

งานเข้า  ประกันหมด อิอิ

[email protected]

bigboy001

::Thinking::
จริงๆพระเอกน่าจะมีคนรักในใจอยู่แล้วหรือเปล่า
สาวๆ แค่อยากสนุกสนานภาษาบ้านๆคือแก้อยาก
แต่ทำไงได้ละ สถานการณ์จำยอมก็คิดซะว่าฝึกฝนไปละกัน
ถ้าไม่โดนคนรักจับได้ซะก่อนอะนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ns52800189NS

ทำไมๆๆๆ..ไม่เป็นผมบ้างน้าา
ถ้าเป็นผมจะเก็บไว้เอาทั้ง 2 คน
ไหนจะรุ่นพี่ขายประกันและแม่บ้านขี้เหงาอีก 2คน
แฟนสาวอีก 1 คน
ที่สำคัญ...รออยู่นะ...เจ้าของอพาร์ทเม้น

อ้าว...อยู่ๆกะหายไปเฉยเลย 1 คน
ไม่เป็นไร...ที่เหลืออยู่ก็เสียวได้ทุกวัน

eiaws

เสียวคุณแฟนจะนอกใจน่ะซิเห็นบอกว่าห่างเหินซะขนาดนั้น

ส่วนพระเอกเรานี่เลือกไม่ถูกก็เหมาสองซิคับ

จะมีไปง้อรุ่นพี่ถึงบ้านหรือเปล่าคับ ดูเหมือนจะชอบกันอยู่นะ

bunhelupu

แห้งแน่นอนรอบนี้

รุ่นพี่กลับมาไวกว่าที่คิดขอให้มีตอนของรุ่นพี่อีกนะ

thaiman1986

แหล่วๆๆๆ รถไฟชนกันซะงั้น มาพร้อมกันทั้งน้าทั้งคุณครู พระเอกของเราก็คงต้องรับเคราะห์หนักอีกแล้ว แต่กลัวเหลือเกิน.. กลัวแฟนพระเอกมาจ๊ะเอ๋เข้านะสิ 555

vigo

งานนี้มีหวังแข่งกันยันเช้าแน่

ล่อซะน้ากับครูหลับเลย แล้วจะง้อรุ่นพี่ได้ป่าวนะเนี่ย

everythink

ตอน5 ตอบกระทู้ก่อนเลย
นึกว่าจะถึงแค่ตอน 5 แบบนี้มีต่อแน่เลย บุญแท้ๆนะ ยูซึเกะ มีสาวๆมาแย่งดุ้นแบบนี้