ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Untitled Document บันทึกที่ไม่มีชื่อ [NTR]

เริ่มโดย 37423, สิงหาคม 28, 2021, 04:48:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

37423

รบกวนฝากติดตามกดไลค์กดฟอลในเพจด้วยนะครับ
::Thankyou::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

toomtam MALA

กำลังเข้มข้น น่าติดตาม ขอบคุณเจ้าของโพสครับ

Mubin9999

บันทึกที่เจ็บปวดครับใครโดนก็เจ็บไม่ว่าหญิงหรือชายว่าแต่ดูการกายภาพคนละขนาดแบบนั่นสามีไม่รู้จริงๆหรือครับ
......................
ความอยากไม่เคยปราณีใครแต่ถ้าก้าวล้ำศีลธรรมไปแล้วภรรยาก็ต้องยอมรับกับความจริงที่จะได้รับครับ

hippopov2

เอาล่ะ รอมานานได้ดูเมียมีชู้ซะที จะโกรธรึจะมีอารมณ์ที่เห็นเมียมีชู้นะ ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

Mortal-R2

จะจบแบบไม่โกรธอะไรรึเปล่าที่มีชู้แบบนี้

ครางนี้น่าจะได้เห็นเต็มๆ จะภาคต่อรึเปล่านะ

FBkira

sori1300

MooOon

ลายเส้นที่คุ้นเคย + กับพระเอกที่โครตกาก ให้เดาว่าตอนแรก

นางเอกโดนปล้ำแต่พอโดนไปเรื่อยๆก็ติดใจและสมยอมละมั้ง

เดาจากเรื่องก่อนเดาว่าพระเอกรู้แต่ก็ยอมเป็นไอ้กากไม่บอก

นางเอกละมั้ง เหมือนชอบที่เห็นเมียตัวเองมีอะไรกับคนอื่น เดาเอา

----------------------------------------------

เดาว่ายังต่อได้อีกเยอะเหมือนเรื่องประตูเลย พระเอกก็กากๆ แบบนี้อีก

หวังลึกว่าพระเอกจะพลิกกับมาชนะแบบจัดการทั้งสองคนและพาลูกไปหาคนรักใหม่ได้

เบื่อเเนวพระเอกกากโต้กลับอะไรไม่ได้แแบบนี้เเล้ว

khonsyd

นึกว่าจะไปมีอะไรกันที่อื่นเสียอีก พี่แว่นช็อคเลยงานนี้จะเดินหน้ายังไงต่อดีล่ะทีนี้ ต้องตามต่อล่ะครับว่าจะมีอะไรหักมุมหรือเปล่า ::Waiting::

xjohn

จับได้คาหนังคาเขา แต่เพราะสาเหตุอะไร ต้องติดตามละ

Oceankings1234

จับได้แต่พระเอกกากเกินคงทำอะไรได้ไม่มาก

ชู้คงกะเคลมเมียไปแน่นอนแบบนี้

iammek

กล้ามใหญ่ได้เปรียบ ต้องไปฟิตมาบ้างแล้ว

อ้าวพี่กล้ามถ่ายไปฟ้องเองเลยเหรอ

13igboss

อยากรู้ว่าโดนสวมเขาได้อย่างไร...นางเอกสมยอมรึป่าว  ::Thinking::

^_< ------

ติดใจซะขนาดนี้ เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม ::Shy:: ::Ahh::

biggiggog

ดูฟอร์มแล้ว รู้ไปก็คงเท่านั้นซะละม้าง
ขอบคุณครับ

Acta1994

เอาล่ะ รอมานานได้ดูเมียมีชู้ซะที จะโกรธรึจะมีอารมณ์ที่

ติดใจซะขนาดนี้ เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม 55