ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Fake รักปลอมๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2021, 07:32:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

โหววว ควงมาแบบนี้ อ. ได้สอนวิชาติวพิเศษแน่ๆ สงสัยเพื่อนจะปลอมโยนแบบสุดๆแน่เลยแบบนี้

น่านจบแบบแฮบปี้สุดๆแบบนี้ แต่ว่าจริงๆแล้วเพื่อนพระเอกไม่น่าจะต้องเปลี่ยนเลยจริงๆ แบบเดิมน่ารักกว่าเยอะ

eiaws

เซนส์เพื่อนสมัยเด็กนี่แรงจริงๆ พระเอกโดนสวมเขาเห็นคาตา

ดีนะไม่ปวดตับ ตอนแรกดูหน้าอาจารย์แล้วมีคิดว่าควบสองแน่ๆ

Kitti bannkohchang

สงสัยพระเอกเราจะได้ดูมาอิสาวที่ตนรักโดนอาจารย์เอาซะแล้ว

akine

::Crying:: เศร้าเลยอะแต่โชคดีนะที่ได้รู้ก่อนอะน๊า
edit : งือ นางเอกน่ารักกว่าตั้งแยะ แต่ตอนผมทองสวยกว่าเยอะเบยน้า

DARKAXL

สัมผัสได้ถึงลางNTR

อ้าว โดนสวมเขาซะงั้น แต่ได้คนใหม่แทนก็โอเค ถึงกับยอมเปลี่ยนลุคแบบนี้ คบเถอะ

pfrankz

อ้าวสรุปเด็กร้ายๆเลยสิสัญชาตญาณหญิงแม่นเป๊ะ

เปลี่ยนเป็นผมดำก็ยิ่งสวย พระเอกนี่ทั้งวันทุกวันแน่นอน

kpnttn

2 คู่พร้อมกันบนดาดฟ้าเลยมั้ย ดูอย่างเดียวจะไปมันส์อะไร

123aw

สุดท้ายใครจะถูกหลอกกัน แล้วความรักระหว่างเพื่อนจะไปต่อกันยังไง

psycho-field

อ้าวเพลงนี้ลอยมาเลย หรือผญชอบคนเลว เจองี้เป็นผมมีลุยอะ
ปล.ลายเส้นคุ้นๆจังเลยครับ อ.คนนี้มีวาดการ์ตูนปกติมั๊ย

อ้อแค่ไว้กลบข่าว งี้น่าจะถ่ายคลิปไว้แบล็คเมล์นะ

Wichana

อื้มมม สาวเจ้า ควงอาจารย์มา โดนสวมเขาสินะ พระเอกจะทำยังไงหนอ

Edit
เพื่อนเก่า แต่เป็นแฟนใหม่ หวานสวยกว่าเยอะเลย คุ้มแล้ว แฮปปี้

note0521

อาจารย์นี่ สายตาบอกเลย นร โดนแน่ๆ ต้องมาและท่าหมา เสื้อผ้าจะได้ไม่เปลื้อนเป็นไงเก็บหลายละเอียด แล้วพระเอก นางเอกมีอารมณ์ อ.กลับไป เลยต่อกัน สเต็บ เลยโดจินมาแนวนี้เกือบหมด

เดาแม่นสะด้วยเรา แต่นางเอกย้อมผมสะเหมือนอีกคน เราก็นึกว่าจัดฉากอะไรกันสะอีก เน้นแต่ภาพไงเนื้อเรื่องไม่เน้น แต่ยอมรับนะคนวาดภาพสวยจริงเรื่องนี้

jarabaman

ชอบคนแก่ทำไมไม่บอก 555

นางเอกน่ารักจังงงง

biggiggog

งานนี้เพื่อนสาวเตรียมปลอบใจได้เลย

ตกลงพระเอกเลยเศร้าได้แป็ปเดียวเองนี่หว่า
ขอบคุณครับ

BabyFace

Fake ทำไมกันเนี่ย  หรือมีแฟนเป็นเพื่อนปกปิดการคบครู  ::Doubt::
อย่างนี้จะได้รู้ใจตนเองมากขึ้นไง

xfreestylex

เห็นไหม เพื่อนเตือนไม่เชื่อ

เอาผมทองคืนมา