ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 62 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2021, 12:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackburn421

xvenomz

zenon8088

เหมียวเปิดช่องให้ขนาดนี้แล้ว แต่ถ้าจะไปต่อ พ่อแม่จะได้ยินหรือเปล่าครับ

Tin Biot

Iscore

ขอบคุณครับ เหมียวมาหาถึงบ้านเลยแต่เป็นบ้านไม้ทำอะไรก็เกรงใจพ่อแม่บ้านนะเทพโทนพ่อถึงกับนับนิ้วเลยว่ามีกี่คนขุนแผนกับปิดตาแถมมีเบี้ยแก้ถึงว่าสาวติดตืมเลยขุนแผนออกสำแดงเดชนี้เอง
#ขุนแผนสำแดงเดชไปส่งคนหนึ่งอีกคนก็มาแสดงว่าเริ่มมีแต้มบุญแล้วดาวตามมาง้อถึงที่แบบนี้เดี๋ยวแก้มกับมิ้นก็ตามมาง้อด้วยแถมดีไม่ดีพี่เตยอีกคน

FRA5M2

NaNNz

::HeyHey::  อ่อย สุดฤทธิ์แล้วนาาา นายโทนนนน ไม่เริ่มสักที

จัดเต็มเลย สมการรอคอยย ขอบคุณครับ สิ่งที่รออ่านอยู่อีกก้อคือ  เหตุผล ที่ พี่ๆทั้ง3 ทำคืออะไร  รอติดตามอยู่นะครับ รักษาสุขภาพด้วยนะ
" "

guang_k

อยากข้ามไปเวลาเช้าเลย อยากรู้ว่าแม่จะแสดงสีหน้ากับพูดยังไงกับคุณโทนเมื่อรู้ว่านอนอยู่กับสาวทั้งคืน ทั้งๆ ที่บอกว่าเป็นเพื่อนที่ทำงาน พ่อนี่คงส่ายหน้าเบาๆ มั้ง

อดรู้เลยเหมียวมาเจอแม่ก่อน แต่จากอาการของพ่อแม่ก็ไม่น่าจะน้อยไปกว่านี้ละ
ดาวมาแล้วอยากอ่านตอน 63 แล้วซิ ริวกะก็อยาก เกะก็ชอบ เห็นใจคุณโทนที่ป่วยอยู่ก็เห็นใจ
อยากรู้ว่าสาวๆ เกะเป็นอย่างไงมั่ง ห่วงทั้งสามคนเลย