ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก : The Dark NTR Remake Origin ตอนที่ 1

เริ่มโดย Koog Google, พฤษภาคม 30, 2021, 12:45:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nuzuza Are

::Shower::เรื่องนี้ติดตามมาโดยตลอดครับชอบแนวเรื่องนี้มาก

gunners

ต้องให้บอยกลับมาเจอ แล้วฟ้าก็ทิ้งบอยออกไปกับเอก ถึงจะเป็น Dark NTR ขนานแท้

teerapong2534m

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ฟ้าคงติดใจรสสวาทที่เอกมอบให้แล้วครับ

mrzoom

คิดถึงน้องฟ้ามาก แต่อยากให้เวอร์ขั่นนี้มีรีนด้วย จะได้มันส์กำลังสอง

sanlolanzer

Aussadin Bhoonkasem

จรัญ บุญชู

สมกันแล้วครับคู่นี้...ไปกันได้ในเรื่องเซ็ก

Oceankings1234

nsrichantamit

noraseth

หายไปนานมีภาคใหม่ให้ติดตามแล้วดีมากเลยครับ อยากรู้เลยจะยังไงต่อ

Manoptana

ฉบับนี้จะรุนแรงกว่าเดิมอีก สงสัยว่าฟ้าจะปล่อยตัวปล่อยใจให้เอกจนหมด เอกก็คงได้แก้แค้นฟ้าอย่างแสนสาหัสไปด้วย งานนี้พี่สาวเอกน่าจะโดนหนักกว่าเดิมด้วย

Monari

gusjung111

1819

ชักช้า ฉบับรีเมค ช่วงต้อนนี้ เจ็บปวดสุดๆ   แถมต่อนจบ ตับพังกลายเป็นธุลีเลย   หญิงชั่วชายเลวแบบเอกฟ้า โคตรหยามบอยเลย อ่านveionไกนก็  ดิ่งพอกัน  หวังว่าไรท์จะทำให่verionรีเมคต้นฉบับ จบแบบ สวยงามนะครับ เจ็บปวดกับ ตับพังพินาศ มาแล่วจาก ฉบับรีเมคก่อน
ถึงฟ้าจะชั่วยังไง    แต่ฟ้าต้องลองของบอยก่อนดิ ก่อนจะตัดสินใจว่าเลิกไม่เลิก แล้วฟ้าถ้าไปคบกับเอก จริงๆจะแน่ใจได้อย่างไรว่าจะ หยุดที่ฟ้า  จะมีความสุขกับsexอย่างเดี่ยวหรือ   
ปล. อย่าทิ้งนานนะครับ  ท่านไรท์G.A.
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า