ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt3

เริ่มโดย nato87, กันยายน 07, 2018, 08:45:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกภาคแรกของลุงพลคนไหน 'เจ้าชู้หลายใจ' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
340 (79.6%)
โดนัท ณิชา
14 (3.3%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
40 (9.4%)
นาถ นาถลดา
4 (0.9%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
23 (5.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
6 (1.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 427

ดิเรก สำรี

ลุงพล จัดเสียวน้องอุ๊ได้สุด ๆ  เอาให้รู้รสเสียวไปเลย

knightmoon

มาแล้ว  อุ๋หลงรักลุงแล้ว แล้วก็เสร็จลุงอีกรอบแล้ว

Sak Utp

จัดหนักๆเลยครับคุณลุง ใครไปรายต่อต่อไปนะอยากรู้

ezmoo

กลืนกินน้ำที่หลั่งออกมาจากโยนีของสตรีเพศ เพื่อฟื้นพลังและรักษาสมดุลย์ชีวิต...
ลุงจัดเต็มแบบนี้ ได้ใจอุ๊ไปเต็มๆ...

rtyhu dweds

tooboy

ผมชอบน้องอุ๊นะ อันที่จริงผมว่าลาสบอสของภาคนี้กลายเป็นน้องอุ๊ไปละล่ะ

thadtanone2002

หมากเกมนี้โดนลุงไล่ต้อนจนมุม เเตกเเล้วเเตกอีก คงรักลุงด้วยล่ะ

sultant

จัดหนักจนสลบคาห้องน้ำเลย ระวังโรคหัวใจกำเริบบ้างเน้อลุง

koboy

sdgundams

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

ลุงพล สุดยอกเลยรับ. แรกๆ ก้แบบนี้.  แต่ก้ติดใจ ทุกคน แต่•••• ถ้าน้องนาถ รู้ เนี่ยจะหึงแรงเบอร์ใหนครับ ลุ้นๆ

Bebe Ronnada

หลงเสน่ห์ตาลุงไปอีกคน เยี่ยมยอดเลยตาลุงนักรัก