ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา ep5

เริ่มโดย Gubook, พฤศจิกายน 21, 2023, 06:13:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

.......ผมเดินออกตามไปนั่งอยู่ริมสระมองดูสาวๆที่เล่นน้ำในสระอย่างสนุกสนานน้องพลอยนี้ชุดที่เล่นก็ใช่ย่อยครับเป็นชุดที่อวดความเซ็กซี่สุดๆเลยเป็นบางบางๆบางจนเห็นความโหนกนู้นของเนินขาวๆของคุณหนูพลอยเลยครับแถบชุดบนก็เป็นผ้าเบาๆโดนน้ำแถบจะเห็นจุดสูงสุดของภูเขาทั้งสองลูกเลยครับร่องขาวฐานก็อวบอิ่มน่าจับน่าลองจริงๆผมนั่งดูไปส่องไปนั่งก็ เอ๋ . . . . คุณหนูฟางละคุณหนูพลอยเล่นกันสาดน้ำมาทางผมนี้เนะ คุณหนูครับสาดมาแบบนี้มันเปียกนะครับ ค่ะ พี่นนไม่มาเล่นน้ำกับพวกเราหน่อยละค่ะ ก็ได้ครับเล่นก็เล่นครับคุณหนูแต่พี่ขอไปเปลื่ยนชุดสักครู่นะครับแล้วกลับห้องไปเปลื่ยนชุดเตรียมลงน้ำครับผมใส่ของกางเกงว่างน้ำนะครับผมแล้วกลับไปเล่นน้ำกับเหล่าสาวๆผมก้าวลงสระมีน้ำในนี่ไมม่เย็นเท่าไรครับอุ่นๆอย่างกับมีเครื่องปรับอุณหภูมิอย่างงันและครับแต่ช่างมันแล้วคุณหนูฟางของเดินมาจับมือผมพาไปเล่นกลางสระผมน้องๆทั้งสี่เด็กสาดน้ำกันไปมาจนเธอเบื่อจะเบื่อกันเลยถามหารือกันจะเล่นอะไรกันต่อดี อือคุณหนูครับเราเล่นไล่จับกันไหมไมครับก็ดีนะน่าสนุกดีออกคุณพลอยพูดเสริมงันเอาเป็นตามนี้นะคุณหนูฟางพูดส่งเสริมอีกแรงงันใครจะเป็นคนไล่พวกเราละ พี่เองครับพี่เป็นเองผมเสนอตัวเองเลยสิครับ
   ในสระนี้มันมีสไลด์เดอร์ขนาดเล็กครับไม่สูงมากราว1.5เมตรให้สไลด์เล่นกันละมีโซนน้ำตื้นสำหรับเด็กอยู่อยู่มุมหนึ่งตอนนี้เหล่าสาวๆว่างน้ำหนีไปคนละทางแล้วครับแต่ที่น่าสงสารคือน้องแก้วครับเธอดูดว่างน้ำช้าสุดแล้วครับจะไล่คุณแก้วก่อนถ้าไม่ไม่เวิร์คเลยหันเป้าไปที่คุณหนูฟางก่อนเลยครับอ้าวพี่นนงัยถึงมาไล่ฟางก่อนละค่ะเนี่ย อ๊ายยย แล้วคุณหนูก็วิ่งหนีผมไปผมรีบวิ่งตามให้ทันครับคุณหนูฟางเธอโดดน้ำ ตูม ไม่รอดผมหรอกครับผมรีบโดดพุ่งหลาตามๆกันไปผมรีบจ้ำ4x100อย่างไวจนแตะหลังขาวของคุณหนูฟางได้ครับแล้วเธอก็หยุดว่ายน้ำหนีผมคว้าตัวคุณหนูฟางแล้วโอบเอวเธอเอาไว้ พี่จับได้แล้วคุณหนูฟางต้องไปวิ่งไรเพื่อนแล้วละครับ หลังจากพูดเสร็จผมปล่อยคุณหนูฟางออกแล้วให้เธอไปไล่จับเพื่อนดูถ้าเธออยาจะแกล้งคุณหนูพลอยอยู่เหมือนกันครับ ส่วนผมว่างน้ำเข้าไปไกล้ๆคุณหนูแก้วครับโดนไม่ได้สังเกตุว่ามีสายตาหนึ่งจับจองมองมาทางผม เป็นไงบางครับคุณหนูแก้วทำไมว่ายน้ำช้าจัง แก้วพึ่งไปเรียนว่ายน้ำมาค่ะเลยยังไม่ค่อยเก่งเท่าไรนะค่ะ งี้ให้พี่ช่วยไม่ครับจะได้จับหลักได้ง่ายขึ้น อือ พี่นนสอนให้แก้วได้เหรอค่ะ ได้สิครับมาสิครับเดี๋ยวพี่สอนให้ ก็ได้ค่ะแต่ไว้วันหลังนะค่ะวันนี้แก้วเหนื่อยแล้วค่ะว่าจะขึ้นแล้วด้วย
คุยอะไรกันอยู่แล้วค๊าาาเสียงๆหนึ่งก็ดังขึ้นด้านหลังผม ผมหันไปมองเจอคุณหนูมิ้นยื้นยิ้มแปลกๆพ่จะเทนเนอร์ว่ายน้ำให้กับคุณแก้วครับ เหรอค่ะอ้อ งันแก้วขอขึ้นก่อนแล้วกันค่ะตัวจะเปื่อยแล้วค่ะท้องเริ่มกิ้วแล้วด้วยงันมิ้นเราขึ้นก่อนนะ จ้าแก้วพูดจบแก้วก็ว่ายไปไปขอบสระแล้วเดินไปกลับเข้าไปในห้อง ฝั่งคุณหนูฟางและคุณหนูพลอยก็วิ่งไล่สาดน้ำกันสนุกเลยครับ เอ่อคุณมิ้นจะขึ้นหรือยังครับว่าจะขึ้นเหมือนกันค่ะว่าแต่เมื่อกี๊คิดจะทำอะไรแปลกๆกับแก้วรึป่าวค่ะพี่นนไม่ทำหรอกครับ ก็ดีแล้วค่ะอย่าคิดจะทำเชียวน้องมิ้นทำหน้าดุใส่ แม้ขนาดดุยังน่ารักเลยนะครับน้องมิ้น ไม่มีอะไรแล้วมิ้นขึ้นเลยนะค่ะแล้วน้องมิ้นก็เดินไปจุดล้างตัวก่อนเข้าห้องผมก็เดินขึ้นละเดินตามไปด้วยครับน้องมิ้นเธอเปิดฝักบัวรดน้ำล้างตัวไปผมก็เอาไปจี้เอวน้องมิ้นเบาๆครับ อุ๊ย พี่นนแกล้งมิ้นเหรอค่ะ พี่แกล้งให้ตกใจเล่นนะครับและเข้าไปคว้าจูบเบาๆจูบเสร็จเธอรีบผลักออกตรงนี้ไม่ดีมังค่ะพี่นนนนฟางกับพลอยยังอยู่นะ มุมตรงนี้มีกำแพงเล็กๆนี้ปิดอยู่ครับถึงจะบังไม่หมดแต่คุณหนูฟางกับพลอยจะมองมาไม่เห็นหรอกครับ เฮ้อ รีบๆนะค่ะมิ้นจะไปอาบน้ำแล้ว ขอบคุณครับคุณมิ้นผมให้น้องมิ้นยืนไว้ครับผมนั่งคุกเข่าแล้วเอามือแหวกกางเกงตัวจิ๋วตรงหน้าออกให้เห็นรูถ้ำอมชมพูผมรีบยื่นหน้าเลีย โอ๊ย ซีดดด อ่าาา พี่นนค่ะ เบาๆหน่อยค่ะมิ้นไม่หนีไปไหนหรอกค่ะ ผมตวัดลิ้นไปมาทั้วรูถ้ำน้อยๆของน้องมิ้น ซีดดด พอรึยางงงค๊าาา ผมยังคงดูดเลียต่อไป โอ๊ยยย ซีดดดด พี่นนมิ้นจะฉี่จะออกแล้วนะค่ะ
   อ๊าาอ๊ายย ออกแล้วค่ะออกมาแล้วค๊าาา ซีดดดด อ่าาาา น้ำอันหวานชื่นของคุณหนูมิ้นไหลออกมาเยอะเลยครับผมที่ก้มไปดูดเลียอย่างไม่รังเกลียดเลยออกจะชอบสะด้วยซ้ำ อ่าและเธอค่อยทรุดตัวนั่งลงอย่างช้าๆผมก็ค่อยประคองร่างของน้องมิ้นไว้ ผมจัดชุดว่ายน้ำของน้องมิ้นให้เข้าที่แล้วบอกให้มิ้นเข้าไปอาบน้ำเปลื่ยนชุดก่อนเถอะครับเดี๋ยวจะไม่สบายเอาค ค๊าพี่นน แล้วเธอก็ลุกขึ้นผมยังประคองไว้อยู่ให้เธอลุกขึ้นยืนส่งให้เธอเดินกลับเข้าไปที่ห้อง เสร็จกิจจากน้องมิ้นแล้ว มเดินกลับมาที่สระอีกครั้งยังเห็นคุณหนูพลอยและคุณหนูฟางเธอนั่งอยู่รินสระนั่งคุยอยู่แปปหนึ่งคุรหนูฟางก็ลุกขึ้นแล้วเดินออกมาอ้าวพี่นนไปไหนมาค่ะเนี่ย ผมไปเข้าห้องน้ำมาครับ เหรอค่ะมาพอดีเลยค่ะยัยพลอยยังไม่อยากขึ้นยังอยากแช่น้ำอยู่ค่ะพี่นนไปอยู่เป็นเพื่อนยัยพลอยก่อนค่ะฟางว่าจะชวนมิ้นและแก้วไปซื้ออะไรมาทานสักหน่อยคะ ครับไปดีมาดีนะครับ ค่ะพี่นน แล้วคุณหนูฟางก็ออกกลับเข้าห้องไปที่นี้เหลือผมกับคุณหนูพลอยที่นอนลอยตัวอยู่ในสระน้ำอย่างสบายใจ ผมเลยเดินไปนั่งแถวที่เธอลอยตัวอยู่ ผมหันมามองและก็ไม่ได้พูดอะไรแต่เธอมองมาส่งสายตาแปลกๆทำเอาผมขนลุกยังไงไม่รู้ครับ และเธอก็ยิ้มที่มุมปากอย่างมีเลสนัยพี่นนคะช่วยไปหยิบน้ำมาให้พลอยหน่อยได้ไหมค่ะ ครับเดี๋ยวผมไปหยิบให้ครับ ขอเป็นเปล่าเย็นๆนะค่ะ ครับ ผมเดินไปหยิบน้ำตามที่คุณหนูพลอยขอมาละรีบเดินกลับไปให้อย่างไว นี้ครับน้ำคุณพลอยจะเลิกเล่นรึยังครับ อ่านะคะพอดีเมื่อยตัวเลยอยากจะแช่ให้หายเมื่อยสักหน่อยนะคะ พี่นนค่ะพลอยรู้น่าว่าพี่นนทำอะไรอยู่อะ แล้วส่งสายตาเจ้าเล่ห์มามองจริงๆ พลอยก็ไม่อยากจะยุ่งด้วยเหรอนะค่ะ ผมนหน้าซีดตั้งแต่ประโยคนั้นแล้วครับสิ่งที่คุณหนูพลอยเธอรู้คืออะไรกันแน่นะ เห็นว่าบีบนวดเก่งเหรอค่ะ นั้นไงรึว่าไม่นะซวยแล้วไงนนเอย ค้ะคะคะรับคุณพลอย พลอยเห็นนะค่ะว่าพี่นะแอบทำอะไรมิ้นบนรถนะ นั้นไงชิบหายแล้วตูตายแน่ๆ อ้อแล้วเมื่อกี๊ด้วยหรือเปล่าน่าา ไม่ต้องกลัวหรอกคะพลอยไม่ไปบอกใครหรอกคะ พลอยแค่อยากจะให้พี่นนช่วยอะไรพลอยสักหน่อยนะคะ ผมที่จากก้มหน้ายอมรับชะตากรรมเป็นเงยหน้ามามองคุณหนูพลอยด้วยความสงสัยครับว่าจะให้ผมทำอะไร คุณหนูพลอยมองหน้าผมแล้วพูด ก็แค่....(แล้วเสียงเบาลง)และก็หันหน้าหลบหน้า... อยากให้พี่ให้พี่นนนวดผ่อนคลายให้พลอยบาง หืมมมมมมมมมมหูผมไม่ได้ยินผิดใช่ไหม อะไรนะครับคุณพลอย ผมที่แกล้งทำเป็นไม่ค่อยได้ยิน อย่าเยอะคะพี่นนไม่งันพี่โดนดีแน่ อุ๊ยได้เลยครับๆผมรีบทิ้งตัวเองไปในน้ำแล้วเข้าไปยืนไกล้ๆคุณหนูพลอย ต้องยอมรับเลยครับเรื่องความเซ็กซี่ใน 4 สาวผมยกให้คุณพลอยที่ 1 เลย แล้วจะให้พี่ทำอะไรก่อนดีละ ผ่อนคลาดพลอยก่อนก็ได้คะแต่ห้ามล้ำเส้นเกินนะคะไม่งันโดนดีแน่ ผมคิดอยู่ในใจก็รู้สึกดีอยู่หรอกครับที่ได้ทำอะไรแบบนี้สงสัยต้องจัดการทำให้เรื่องเงียบให้ได้ก่อนดีกว่า เอ่อคุณพลอยครับพี่ว่าเราไปตรงโซนน้ำตื้นกันไหมครับ ก็ได้คะพี่นนพลอยเริ่มเมื่อยแล้วเหมือนกันไปนั่งพักโซนตื้นบางก็ดีคะ
   คุณหนูพลอยเธอว่ายน้ำไปคอยผมก่อนเลยซึ่งผมก็ว่ายน้ำตามเธอไป เมื่อมาถึงเธอก็ยืนหันหลังให้ พี่นนบีบนวดหลังให้พลอยก่อนก็ได้คะ ครับ แล้วผมก็เริ่มเอามือลูบแผ่นหลังขาวเรียวเนียนมากครับ อุ๊ย มันจั๊กจี้นะค่ะพี่นน น้ำเสียงคุณหนูพลอยเริ่มเปลื่ยนแล้วครับ ผมเลื่อนมือมาจากแผ่นหลังมาถึงหัวไหล่และเอามือลูบหัวไหล่ค่อยๆจัดท่าว่างมือแล้วลงน้ำหนักบีบเบาๆ งืม อือ ยังงันและค่ะ อ่าาาา สบายจังเลยค่ะ ถ้าคุณพลอยชอบพี่เรียกใช้บริการพี่ได้ตลอดนะครับ เธอหันหน้ากลับมาแล้วบอก คุณจะได้มาล่วงเกินพลอยได้สะดวยเหรอคะ แฮ่ะๆ ดูเธอจะรู้ทันยังไงยังงันผมจึงค่อยบีบนวดเลยไปก่อนแล้วค่อยๆเลื่อนมากลางหลัง อั๊ย หืมมเป็นอะไรหรือเปล่าครับ มันมีความรู้สึกแปลกๆนะคะ ผมว่าลึกๆเธอน่าจะเก็บอาการอยู่ละ ผมเอามือวางจับเอวของคุณหนูพลอยทั้งสองมือ พีี่นนจับตรงไหนอยู่นะคะ ดูเธอทำเสียงตกใจ ก็พี่จะนวดบริเวรแผ่นหลังไงครับคุณพลอยเลยต้องวางมือที่เอวครับ คะพลอยให้จับนิดหน่อยก็ได้แต่ถ้าทำรุ่มร่ามเจอดีแน่คะ เข้าใจแล้วครับ ผมยังคงลงแรงบีบผ่อนคลายให้คุณหนูพลอยแบบไม่ล้วงเกินอะไรเยอะครับเดียวจะซวยเอาถ้าเรื่องผมกับคุณหนูมิ้นหลุดไปละก็คุกล้วนๆ สบายตัวขึ้นหรือยังละครับคุณพลอย อืมม คะ ก็รู้สึกหายปวดเมื่อยอยู่เหมือนกันนะค่ะ ผมเห็นว่าเธอเริ่มจะคุยดีเลยอยากจะลองอะไรนิดหน่อยดูครับ คุณพลอยถ้าจะให้ดีพี่ขอทำให้คุณพลอยผ่อนคลายแบบสุดๆไปเลยได้ไไหมคครับ เธอหันมาหน้ามามอง หึ พี่ก็จะได้ทำอะไรพลอยเหมือนกับมิ้นเพื่อนของพลอยสินะ ครับ ผมเลยยอมรับไปตรงๆเลยครัลไหนก็มาขนาดนั้นแล้ว งันไม่มีอะไรแล้วพี่ขอกลับห้องก่อนนะครับ พี่จะไปแล้วเหรอค่ะ ใช่ครับนี้ก็เริ่มเย็นแล้วด้วย หว่าเสียดายจังพลอยว่าจะลองให้พี่ทำแบบเดียวกับยัยมิ้นสะหน่อย หืมมม เอาจริงเหรอครับคุณพลอย ไม่รู้ค่ะแค่พูดลอยๆเฉยๆค่ะ จากที่ผมลุกกำลังจะขึ้นจากน้ำเปลื่ยนนั่งให้ไว้แล้วรีบคว้าเอวคุณหนูพลอยมากอดไว้ก่อนเลย โอ๊ยยย พี่นนพลอยไม่ได้ให้พี่มากอดพลอยนะคะ ผมยื่นไปกระซิบที่ข้างหูคุณหนูพลอยไกล้ พี่ขอทำให้คุณพลอยรู้สึกดีนะครับ แล้วค่อยๆเลื่อนมือที่โอบเอวเอาไว้อยู่ไปลูบไล้ทั้วหน้าท้อง อ๊าากกกพี่ทำอะไรพลอยค่ะเนี่ย ก็คุณพลอยอยากให้ทำแบบเเดียวกับคุณมิ้นไม่ใช่เหรอครับ กึ๊ยยย ม๊ะ ไม่ใช่สะหน่อย ผมก็ไม่รอช้าลูบคลำไปทั่วหน้าท้องเริ่มเลื่อนขึ้นเลื่อนขึ้นมาเลื่อนจนไกล้ถึงฐานภูเขาของคุณหนูพลอยแล้ว หยุดได้แล้วค่ะพี่นน พลอยไม่ได้อนุญาติให้พี่มาทำรุ่มลามใส่นะค่ะ เธอเริ่มดิ้นขัดขืนแล้ว ผมคิดอยู่ในใจว่าจะเอาไงต่อดีดูถ้าไปต่อแล้วคุณพลอยไปบอกเรื่องนี้กับคนอื่นก็ตายถ้าพอแค่นี้ก็ตายเหมือนกัน เห้อ . . . . ผมไม่ฟังคำขู่ของคุณหนูพลอยแล้ว ตอนนี้มือผมเริ่มลูบเล้าฐานหน้าอกน้อยๆของคุณพลอย งื่มมม  อะ อ่า พี่นนพลอยไม่ได้ให้พี่ทำถึงขนาดนี้นะค๊าา เธอผมบิดไปบิดมาแล้วจากมือที่คอยจับแขนของผมตอนนี้เริ่มไม่มีแรงต้านแล้วเหมือนจับไว้เฉยๆ
   อืออออออ พอได้แล้วค่ะ มันขนลุกไปไหนแล้ว ผมเริ่มลุกหนักตอนนี้ผมละมือออกจากอกคุณพลอยผมาค่อยจับชุดว่ายน้ำเธอยกขึ้นให้มือผมได้สำผัสกับหน้าอกเธอแบบเต็มไม้เต็มมือผมว่างมือทั้งสองลงบนยอมภูเขาของคุณะพลอยแค่คลำเบาๆและหนักขึ้นหนักขึ้น อือ อืออ อืมม อืออ พี่นนมันจะม๊ายยมากกกกเกินนนเหรอออค๊าาาา ผมจับคุณพลอยมาไกล้ๆเพื่อจะได้เล้าโลมเธอให้ได้หนักขึ้นไปอีก มือทั้งสองก็ทั้งบีบเค้นไปจนตอนนี้หน้าอกเธอเริ่มตั้งเต้าแข็งขึ้นเรื่อยๆแล้วแล้วเปลื่ยนมาเป็นขยี้ยอมภูเขาของคุณพลอยซึ่งมันก็ชังตั้งชูชันเหลือเกิน เอ๋ ซีดดด พี่นนจับอะไรของพลอยค๊าาา พี่แค่นวดหน้าอกให้ไงครับ  หืมมม มัน เสียวตรงหัวนมจังค่ะ อ๊าา พลอยบอกว่าม่ายหั้ยยยทำเกินเลยม่ายยช่ายยหรออค๊าา อยากให้พี่หยุดทำไมครับ ผมหยุดแล้วจองมองคุณหนูพลอยที่ตอนนี้บิดไปบิดมาด้วยความเสียหน้าจากภูเขาทั้งของที่ผมขยี้ยอมของมันอยู่ เอ๋ หยุดทำไมละค่ะพี่น๊นนนนพลอยกำลังเพลินเลยแล้วคุณหนูพลอยก็รีบเอามือมาปิดปากด้วยเองอย่างไว ถ้าคุณหนูชอบพี่นนขอต่อเลยนะครับแต่พี่ขอดูหน้าอกของคุณหนูแบบถนัดๆตาได้ไหม เธอหันมามองค้อนมาทางผมก็ได้คะแต่ครั้งนี้ครั้งเดียวนะค่ะ ผมจับคุณหนูพลอยหันมาฮู้วววว นมเธอกำลังตั้งชูเด่นให้จับแบบเต็มไม้เต็มมือกว่าของคุณหนูมิ้นเรื่องความขาวเนียนพอๆกันเลยครับ ระหว่างที่คุณพลอยเธอกำลังเคลิมกับมือที่กำลังบดขยี้ยอดภูเขาอยู่นั้นมืออีกข้างหนึ่งค่อยเลื่อนต่ำลงต่ำลงจนได้ไปแวะพักอยู่เนินถ้ำของเธอก่อนและเอามือลูบๆวนๆบนเนินให้คุณหนูพลอยได้ผ่อนคลายกว่านี้ก่อน งืมมม พี่อะลูบอะไรของพลอยอยู่ค๊าา ก็พี่อยากให้คุณหนูได้ผ่อนคลายขั้นสุดไงครับ งืมมม อ่าาา พลอยเสียวไปหมดแล้วค๊าาา หลังจากลูบวนบนอยู่อยู่สักพักก็เปลื่ยนเป้าหมายต่อไปโดยการเลื่อนนิ้วลงต่ำไปอีกเพื่อวางนิ้วให้พอดีพอร่องถ้ำของคุณหนูพลอยแล้วของถูๆไถๆไปตามร่องเสียวของเธออย่างช้าๆ งืมมม ซีดดดด งืมมมม พี่นนเอานิ้วไปถูทำไมกันค๊ามันเสียวนะค๊าาพี่นน รู้สึกดีขึ้นไหมครับน้องพลอย อาาาา อ่าาาา อืมมมม เธอไม่ตอบแถมผมก็ถูร่องไม่หยุด ซีดดด อ่าาาา อ้าาา อืมมมมม คุณพลอยตัวสั่นเกร็งแล้วก็นิ่งไร้เรี่ยวแรงทิ้งตัวให้ผมประคองร่างของเธออยู่ตรงนั้น ผมจับคุณหนูพลอยที่กำลังเหม่อลอยมานั่งตรงขอบสระเพราะโซนนี้มันเป็นโซนน้ำตื้นสำหรับเด็กจึงมีระเบียงยื่นออกมาให้นั่งในสระโซนตื่นได้พอจัดท่าทางคุณพลอยเสร็จผมก็ก้มหน้าไปเข้าซอกไซหน้าอกดูดเลียร่องนมที่ตั้งเต้าพร้อมให้เชยชมมานานปากก็ทั้งดูดทั้งเลียหน้าอกมือหนึ่งก็โอบเธอไว้ส่วนอีกมือค่อยๆล่วงเข้าไปในกางเกงว่ายน้ำตัวจิ๋วของเธอผมเอานิ้วสอดใส่เข้าไปไหนถ้ำ ผมแหย่นิ้วเข้าไปนิดเดียวรูของคุณพลอยบีบรัดนิ้วผมจนจะแหย่เข้าไปอีกไม่ค่อยได้ตัวเกร็งตัวไปหมดเลยครับ ผมยังคงติดใจทั้งดูดเลียทั้งนมละหัวนมอย่างสนุกสนานส่วนอีกมือก็ใช้นิ้วสอดใส่เป็นใบเบิกทางไปก่อนครับรูถ้ำของหนูพลอยก็ช่างตอดรัดนิ้วจริงๆนี่ถ้าได้ส่งเจ้าน้องชายเข้าไปถ้าจะเสียวซานขนาดไหนกัน ผมจับคุณหนูพลอยจัดท่าใหม่ให้เธอขึ้นมานอนหงาย ดูคุณหนูพลอยตอนนี้ว่านอนสอนง่ายสุดจากตอนแรกๆดูแข็งตอนนี้อ่อนนุ่มสะแล้ว มาต่อกันดีกว่าครับผมจัดท่าให้นอนเสร็จก็วนมาที่ขาทั้งสองผมจับเอาขาทั้งสองอ้าออกโชว์ให้เห็นถ้ำสวรรค์ที่อูมเรียบขาวเนียนมีขออ่อนขึ้นรำไรนิดหน่อยปากรูออกอมชมพูอ่อนยังปิดสนิดอยู่เลยมีน้ำใสๆไหลรินออกมา ผมไม่รอช้ารีบก้มลงไปดูดเลียน้ำเสียวซานของคุณพลอย ดัง จ๊วบบบ ไล่ดูดเลียน้ำที่ไหลออกมาจากรูสวรรค์ของคุณพลอยจนหมด ซีดดด อ๊าาาา พออก่อนนนได้ม่ายยยยค๊าาาา พลอยเสียวจนจายยยจะขาดดดดอยู่แล้วค๊าาา โอ๊ยย อ่าาาา อ๊าาา อืมมมมม พี่นนหยุดให้พลอยพักก่อนนได้ไหมค๊าาา เป็นใครเขาจะหยุดละครับน้องเขาร้องขนาดนี้ก็ต้องไปต่อสิครับ มือผมล็อกตัวคุณหนูพลอยไม่ให้ดิ้นไปไหนได้ครับ จ๊วบบบ อ่าาา น้ำคุณพลอยก็หวานดีนะคครับ  อืมมม อ่าาาา ตอนนี้มือของคุณพลอยเริ่มเอามือมากดหัวผมที่กำลังดูดเลียร่องของเธออย่างเพลินเพลิด อืมม อื๊มมม อืม อีกนิด พลออยขออีกนิดค๊าาา อ้าาาาาาา เสร็จแล้วค่ะ พลอยเสร็จแล้วว อ๊าาาาาา น้ำเสียวของคุณหนูพลอยก็ไหลออกมาอีกเยอะเลยผมจัดการดูดให้หมดไม่เหลือให้หยดแน่นอน ตอนนี้คุณหนูพลอยนอนหมดแรงอยู่ริมสระ ผมเลยอุ้มเธอลงไปล้างตัวในสระว่ายน้ำอีกรอบ หืมมมพี่นนจะอุ่มพลอยลงมาทำไมค่ะ
   อยากขอเปลื่ยนบรรยากาศบางนะ แล้วให้คุณพลอยหันหน้าเข้าริมสระกางขาให้กว้างเอามือแก้เชือกแล้วปลดเอากางเกงออก พี่นนอย่าทำนะค่ะ คุณพลอยแล้วพี่ขอแค่เอาของพี่มาถูสำผัสกลับร่องของคุณพลอยเบาๆแค่นั้นครับ พี่ขอนะ น๊ะ นะ คุณพลอย  อืมมมม แค่ถูเท่านั้นนะค่ะ ครับ ผมรีบล้วงน้องชายที่ตุ๋งพร้อมจะออกมาตั้งนานแล้ว ผมจับชายน้อยให้อยู่ในตำแหน่งร่องเสียวของคุณหนู โอ๊ะ พี่นนค่ะอะไรอยู่ใต้หว่างขาพลอยเหรอค่ะ นนน้อยนะครับคุณพลอยพี่ขอให้คุณพลอยช่วยพี่เสร็จบางนะครับ อืมมม ช่วยอะไรค๊า ก็ให้ นนน้อยของพี่ไปสำผัสน้องสาวของน้องพลอยครับ นะ พี่ขอ นะ น๊ะ นะ นะครับ ก็ได้ค่ะแค่หนนี้เท่านั้นนะค่ะ ผมเริ่มแทรกนนน้อยถูไถผ่านรูร่องเสียวของคุณหนูพลอย โอ๊ยย แค่ถูเองทำไมมันเสียวแบบนี้ มือผมก็ไม่ปล่อยให้อยู่เฉยๆเลื่อนเอานิ้วสอดเข้าไปในรูถ้ำสอดเข้าและออกเข้าและออก อ่ะ อ่า อ๊า าา เสียวไหมค่ะน้องพลอย อืมมม อ่าาา อ่ะ อ๊าา เสียววค๊าาาา ไหนว่าจะไม่สอดเข้าไปไงค๊าา  ซีดดด อืมมม เสียววว พี่ก็ไม่ได้สอดนนน้อยเข้าไปนี้ครับพี่แค่ใช้อย่างอื่น แล้วก็ซอยนิ้วเข้าออกเข้าอกรั่วๆ หืมรูยังฟิตขนาดนี้ต้องค่อยทำละใจเย็นๆ อ่าาาพี่นนพลอยเสียวเหลือเกินค่ะ อ๊าา พี่นน พลอยจะไม่ไหวค่ะเร่งอีกหน่อยสิค่ะ ผมเร่งสาวนิ้วที่สอดใส่ในรูถ้ำและนนน้อยที่ถูเสียดสีกับปากถ้ำของคุณพลอยหยิกๆ อ่าา ไม่ไหวแล้ว ม่ายไหวแล้ว อ๊ายยย อ่าาาาาา เธอนิ่งหอบไปกลับริมสระแล้วครับ น้องพลอยไหนๆก็ไหนๆแล้วพี่ของเอามันเข้าไปเลยนะครับ ผมรีบจับนนน้อยให้ตรงปากถ้ำแล้วค่อยๆดันนนน้อยเข้าไปสู่รูสวรรค์ของน้องพลอย โอ๊ยยยยย เจ็บ โอ๊ยยพี่นนไหนว่าจะแค่ถูเฉยๆไงแล้วทำไมถึงทำกลับพลอยแบบนี้ ซีดดดด ของโครตดีเลยตอดรัดแน่นไปหมดขนาดใส่มาแค่เลยหัวมาหน่อยเดียวยังรัดขนาดนี้ พี่ขอโทษพลอยพี่ไม่ไหวแล้วจริงๆ โอ๊ยย ซีดดด เบาๆก่อนค่ะพลอยยังเจ็บอยู่ ผมคาไว้ก่อนแล้วเอามือมาบีบขึงหน้าอกของเธอแล้วเอาหน้าผมลงซกไซต้อคอของน้องพลอย เริ่มเล้าโลมไปสักพักผมค่อยๆเบาดันเข้าที่ละนิดที่ละนิด ซีดดด อ่าาาา จั๊กจี้จังค๊าาา  ผมนี้สิครับปากนี้เสียวที่ปลายนนน้อยอย่างเดียวเลยก็รูสวรรค์น้องพลอยรัดแน่นมากนี้ขนาดว่าปลุกเล้าให้ผ่อนคลายแล้วนะยังรัดขนาดนี้ จนแล้วจนรอดผมกลั้นใจกดที่เดียวมิดลำเลยครับ โอ๊ยยยยยยยยยย หืออออออ พี่นนพลอยเจ็บจังเลยค่ะ น้ำตาเธอเริ่มไหลรินอาบสองแก้มหน้าเธอเริ่มแดงๆ พลอยบอกให้มำเบาๆไงค๊าาพี่นน หืออออ พี่ขอโทษนะคนดีน้องพลอยออกจะสวยและเซ็กซี่แบบนี้ใครจะอดใจไว้ละครับ หืมมม น้ำตาลงคงไหลอยู่ ไม่ต้องมาพูดหวานๆกับพลอยเลยค่ะ ตอนนี้หายเจ็บรึยังครับน้องพลอย เธอหน้าหลังมามอง น้ำตายังคลอเป้าอยู่เลยแต่ไม่ได้พูดอะไรตอบกลับมาก่อนน้องพลอยจะหันหน้ากลับไปผมปล่อยมือจากหน้าอกมาจับหน้าน้องพลอยไว้แล้วประกบปากจูบเธออย่างไม่ให้ตั้งตัว น้องพลอยเบิกตากว้างกลมโต อู่อี้อู่อี๊ในปากผมก็ไม่รอเธอพูดก็สอดลิ้นแทรกดูดปากเธออย่างเมามันข้างล่างก็มีนนน้อยถูเข้าออกเข้าออกช้าๆ อ่าาา ซีดดด พี่นนพลอยไม่เจ็บค่อยเจ็บแล้วค๊าาา พี่ก็ไกลแล้วครับ อ่าา  ตอนนี้ผมเริ่มจับเอวคุณหนูพลอยผมสาวแทงของผมเข้าออกอย่างรวดเร็วจนน้ำกระเพื่อมไปทั้งสระ ซีดดด โอ้ย ไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว รัดแน่นมากตอดสุดๆ โอ๊ยยย ไม่ทนแล้ว ผมสอยถี่ๆหยิกๆ อั้ก อ้๊ก อ๊า พร้อมกดแทงมิดด้ามแล้วก็ปล่อยน้ำรักออกมาให้รูหอยของน้องพลอยได้ซึมซับน้ำรักครั้งแรกให้เต็มที่่ผมยังคงกอดทับและคาแท่งนนน้องของผมไว้ในร่องของเธอ พี่นนค๊าอะไรทำไมท้องพลอยอุ่นจังค่ะ อืมมก็น้ำรักของเราของคนไงครับน้องพลอยมันเลยอุ่นแบบนี้ครับนี้ครับเขาเรียกว่าการเล่นแบบผู้ใหญ่  เหรอค่ะ อีกแปปหนึ่งก็ถอนของผมออกมาครับแล้วผมก็อุ่มน้องพลอยขึ้นจากน้ำแล้เดินกลับเข้าห้องไปเหลือจะเชื่อครับน้ำรักที่ผมฉีดเข้าไปไม่ไหลย้อยออกมาเลยครับ มีแต่เลือดตรงร่องน้องพลอยที่ออกมานิดหน่อย ผมว่างเธอลงตรงหน้าห้องน้ำ แล้วก้มลงไปหอมที่แก้มน้องพลอยอีกครั้ง ให้พี่อาบน้ำให้ไหมครับ ไม่ต้อง ไอ้คนลามก แล้วคุณหนูพลอยก็รีบหันหลังเดินเข้าห้องน้ำไปเลยครับ ส่วนผมก็ขอกลับมาที่ห้องก่อนครับ. . . . . .

Gubook

คอมเม้นเยอะตอนไหม่ก็มาเร็วคอมเม้นน้อยก็รอไปครับ  ::Waiting::
ช่วงนี้ผมงานเยอะมากเวลาเขียนแถบไม่มีเลยครับแต่ผมไม่ทิ้งแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่แสดงว่าน้องพลอยเห็นพี่นนทำกับมิ้นแล้วก็นึกอยากบ้าง ก็เลยอ่อยพี่นนซะ จนน้ำกระฉูดเลย คงจะติดใจเหมือนน้องมิ้นแน่ๆเลย

Darkreader

นึกว่าน้องมิ้นจะเสร็จคนแรก แต่น่าให้นัองพลอยเสร็จพร้อมกัน ได้ยิ่งติดใจ

Nut1951

แค่ได้อาบน้ำด้วยกันก็โคตรสุดแล้ว

porprem

jaja

น้องพลอยบอกแล้วว่าอย่าเกินเลยเดี๋ยวเลยเถิด แต่ไม่ฟังกันบ้างแตกในอีกหายาคุมด่วนๆ

Prasard Komkum

ziggy2

zaa2518

Pong Tee

อ้าว ผิดคาดคนแรกดันเป็นน้องพลอย นึกว่าจะได้ชิมน้องมิ้นก่อน กวาดให้หมด4สาวก่อนจบทริปเลย

tum-na

ไปๆมาๆได้พลอยก่อนเลย ตอนแรกนึกว่าน้องมิ้น

Coleman

ไปๆมาๆ กลายเป็นว่าได้เปิดซิงน้องพลอยก่อนน้องมิ้นต์เสียอีก

brother1

เขียนได้ดีครับ เหลือแค่เว้นคำกับ ภาษาที่ยังไม่ตรงอาการตัวละคร ที่เหลือโอแล้ว