ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 41

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 02, 2021, 09:49:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackkie

งานนี้อ๊อดคงช่วยไขปริศนาได้แน่ไงครับ ขอบคุณครับผู้แต่ง  ขวนติดตามชมมากครับ

kk07

sakdi Ontong

สุดท้าย เจษก็ได้เล็กมาเป็นลูกเรืออีกหนึ่งคน เฮ้ย นี่มันวันพีชเวอร์ชั่นไทยป่าวครับ รอลุ้นคนบงการสังหารเจษกับใหญ่

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ใหญ่ตายเล็กยังอยู่ พระเอกจะทำยังไงดี ::DookDig::

zero008

sunnyman

เล่าเรื่องได้เห็นภาพชัดเจน สัมผัสได้ว่าผู้เขียนทำการบ้านมาดีครับ

เอกเอก

ซับซ้อนเข้าไปอีก เล็กนี้น่าจะน่ากลัวที่สุด ฝีมือดีแถมยังสักยันต์ด้วย

thongdaeng_skk

เล็กจะเข้าใจผิดว่าเจษเป็นคนทำให้พี่ใหญ่ตายแล้วแก้แค้นเจษหรือเปล่า

dumrongsak

มาถึงบทหนักสำหรับจารย์เจษเรา จะหาทางออกแก้ปัญหานี้ได้ไหมนะ

KonMol2

เห้อ กว่าจะหาเพื่อนที่รุใจมันยากนะ สุดท้ายต้องมาตายจากกันน่าเสียดาย

dawdom

ชีวิตที่ผ่านมาเหมือนเป็นประสบการณ์สอนเรา

buark

ุ้ถ้าเจอเล็ก สงสัย อ.เจษ คงโดนยับ แต่ลุงในคุกแกน่าจะเป็นหมอดู ยังกะรู้ว่า อ.เจษ จะเจออะไร แล้วกู๋ซันยังไม่ออกโรงเลย อ.เจษ จะไหวมั๊ยครับ น่าจะเพิ่มผู้ช่วยให้อ.เจษ แกอีกนะครับ

wood007

เรื่องราวแบบนี้น่าสร้างเป็นซีรี่ย์ได้เลย

jaja

เจษฎาจะทำไงต่อ กับเรื่องราวที่มันเกิดขึ้น จะล้างแค้นให้ใหญ่ได้ไหม

arsbos

เริ่มปูทางหาต้นตอที่ทำให้ติดคุก มันส์ละงานนี้