ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักน้ำเต้าหู้กับโฉมตรูลูกสาวนายหัว

เริ่มโดย nato87, เมษายน 23, 2019, 01:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kornsnic1

ลุงพลนี่เผลอคุยไม่ได้เลยนะ  เผลอแปปเดียวฉีกทุกราย

Sawat Songprasop

อยากรู้ว่าลุงพลแขวนพระขุนแผนหรือปล่าว ผู้หญิงคนไหนเข้าใกล้ เป็นต้องอยากกินนำ้เต้าหู้ของลุงพล

Ratpoom mini

Kass

ลุงนี่สุดยอดจริงๆ 555 เล่นแต่ละนางสะเสียเด็กหมดเลย

pipat por

นับเป็นการนำเรื่องก่อนเข้าสู่ภาคหลักได้อย่างดีทีเดียว ถ้าพิจารณาดีดี จะพบว่าเป็นการย้อนลำดับของภาคต่อไปด้วยรึเปล่า รักษาสุขภาพด้วย...ขอแสดงความยินดีสำหรับเดือนหน้า นิยายนี้จะมีอายุครบ 2 ปีแล้วว

maneemeejai

เรื่องหลักยืดยาวไปกลัวท่านจะเขียนไม่จบซะก่อน
เหมือนที่หลายๆ คนเป็น
ทิ้งเรื่องคาไว้

ยังไงถ้าจะให้ยาวก็เอาให้จบนะท่าน

bigpooh

etracker

สุดยอดครับ เรื่องสั้นแบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบนะครับ แถมยังเกาะเกี่ยวกับจักรวาลเดิมของลุงพลด้วย

Man_On_The_Moon

เนื้อเรื่องหลักผมก็รอน้องขวัญนี่ล่ะครับ แต่ก็แอบอยากให้ลุงพลเคลมน้องนันที่เป็นทอมด้วยครับ

ponggunyuki2527

SNGOT

jomtulee