ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

<My GF Collection> โซฟามหาสนุก

เริ่มโดย shadowbane, สิงหาคม 04, 2018, 06:45:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowbane

สวัสดีครับ มาพบกันอีกครั้งครับ พอดีต้องไปทำงานต่างจังหวัด ไม่ค่อยได้เจอแฟนบ่อย ภาพชุดนี้ก็เกิดขึ้นตอนวันหยุดนี่แหละครับ นาน ๆ เจอกันทีก็ต้องให้เวลากันบ้าง ดูทีวี กอด จูบ ลูบคลำกันไป ก็เลยเถิดไปตามภาพเลยครับ  ทู้นี้ค่อนข้างมีเวลา จะลองพยายามเขียนเป็นเรื่องราวเพื่อเพิ่มอรรถรสละกันนะครับ ::JubuJubu::

เริ่มต้นยังไงไม่รู้ เห็นนางถอดกางเกงแป้ปเดียว รู้ตัวอีกทีก็โดนคร่อมแล้ว เสื้อ ยกทรง กางเกงนงกางเกงในไม่ต้องถอดละกันจะได้ไม่เสียเวลา

พอเข้าที่นางก็ทิ้งตัวพรวดเดียว น้องสาวเยิ้ม ๆ ของนางก็งาบน้องชายตัวน้อยผมมิดยันโคน สงสัยจะเงี่ยนมานาน

เงี่ยนขนาดไหนให้ภาพเคลื่อนไหวมันช่วยอธิบาย  ::Foo:: (ซ่อนไว้สักหน่อย ไว้เชคเรตติ้ง ถึงไม่เห็นก็ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง 555)

นางบรรเลงไปเกือบสามนาที เอาจริงถ้าไม่เตรียมพร้อมมาได้มีแตกกันตั้งแต่ตอนนี้ละ

ขย่มนาน ๆ ที่แคบ ๆ สงสัยนางเมื่อย เลยกลับด้านเพื่อความง่ายในการขย่ม ... ท่านี้ในคลิปนี่นางขย่มไป สบัดหน้าไปมา เม้มปาก ร้องครางได้อารมณ์มาก
[

ไม่เชื่อดูภาพดุ๊กดิ๊กสิ (คลิปมัน HD ไป เห็นทั้งหน้า มาทั้งเสียง ต้องเก็บไว้ดูคนเดียวเพื่อความปลอดภัย)

อันนี้นางขย่มแบบขึ้นสุดปลาย ลงสุดยันโคน ... เกือบแตกแล้วถ้าไม่เบรคนาง 5555 (ซ่อนละกัน)

พอเบรคไม่ให้ขย่มสุด คราวนี้นางโชวสเต็ปเอวยิกเลย  ไม่รู้ว่าจะอยากรีบรีดน้ำผมไปทำไม  ::Crying::

สุดท้าย แตกสิครับ จะเหลืออะไร ฉีดน้ำเข้าตัวให้นางสมใจ แถมนางยังขมิบเยาะเย้ยอีก  ::Crying::

ห่างหายไปนาน กลับบ้านมาเจอแบบนี้ไม่แตกก็ไม่รู้จะว่างไละเนอะ  ::Cheeky::

แถมช๊อตสุดท้ายก่อนแตกให้ชมละกันครับ

อิอิ ขอจบกระทู้เท่านี้ละกันนะครับ ภาพไม่ค่อยชัดเพราะเเคปมาจากคลิปแล้วเอามาลดความละเอียดเล่นอีกที หวังว่าคงไม่เห็นใครเอาไปแอบอ้าง หาผลประโยชน์ที่อื่นนะครับ ถ้าเจอผมคงต้องกลับมาลบที่ต้นสาย และอาจจะไม่เอามาแบ่งปันกันชมอีก
ขอบคุณครับที่ติดตาม  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Whitewolf

ขอบคุณครับ บรรยายเพิ่มความเสียวซะด้วย ชอบๆ

Max23

Kachen Yaijing

ยังคงความร้อนแรง ไม่มีตกจริงๆครับ

johnywalker

::Angry:: เรื่องคนเอาไปแอบอ้างคงห้ามกันไม่ได้หรอกครับ คนเลวมันจะทำ มันก็ทำไม่สนใจหรอกว่าคนอื่นจะเป็นยังไง

polka2012

Kit.m555

หุ่นอย่างเด็ด
ถ้าลงคลิปจะแจ่มแมวเลยท่าน

goorboyI

ขอบคุณครับ อยากเห็นคลิปเลย
ท่านี้มือ 2 ข้างน่าจะมานวดไฟหน้าหน่อยนะครับ

yednaenon

zzxxcc

ฺBlackBear

ผู้หญิงที่ร้อนแรงแบบนี้ น่าอิจฉามากเลย อยากมีแบบนี้มั่ง

paradrop

mce43014

สุดยอดครับ เห็นแล้วอิจฉาเลย