ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 04 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 08, 2018, 12:21:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

killuagon

ถึงเรื่องนี้จะเคยอ่านมาก่อน แต่สำนวนที่แปลมันเปลี่ยน ก็ยังสนุกได้ตลอดจริงๆ หัวหน้าห้องจะอึดไปไหน ออกกำลังจนกล้ามขึ้นแล้วยิ่งอึดหรอ

love13

หน.​ แม่งแอบเอายาอะไรให้คนอื่นกินเปล่าฟ่ะ​เหี่ยวหมดทุกคนเลย

Barmby

แปลได้อารมณ์มากครับผมชอบมากๆ เนื้อเรื่องก็แอบสอดแทรกสาระไว้ด้วย  ::WowWow::

poison_react

สุดๆ ตื่นเต้นไปกับตัวละครเลยครับ ฟินสุดๆ แว่นหื่นที่ไม่ได้มีดีแค่ความรับผิดชอบกับเรียนดี แต่แน่น
ก็เป็นธรรมดาที่เพื่อนสาวอยากได้น้ำ

ท่านแปลได้ดีครับ เนื้อเรื่องก็สนุก 
รอคอยผลงานชิ้นต่อไปครับ ขอบคุณครับ

AWAY-G

งานดีจริงๆเรื่องนี้ ไอ้พระเอกมันก็เก่งเกินคนไปและ ของจริงคงตายไปแล้วหล่ะ

Neanderthal

คนอื่นมันเป็นอะไรแว๊ เหี่ยวกันหมด ไอ้นี่ก็ถึกเกิน
ทำไมต้องโนวิส

sealedfeel

Ae Haha

มันจะแข็งคนเดียวเลยรึไง ผู้หญิงคงต้องช่วยกันทั้งห้องเลยมั้งเนี่ย

Kolp

bigboy001

::Crying::  เป็นตูนะมาขนาดนี้แล้งกฎบ้าบอไรก็แหกหมดละครับ เอาให้หมดกรุไปเลย ::DookDig::