ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดมั่วเซ็กซ์!! [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 28, 2018, 05:18:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้มากที่สุด? (โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

รองหัวหน้าห้อง ทานิกุจิ อากิโฮะ
สาวซึน โคเทงาวะ อายาเมะ
สาวคูลหุ่นเพรียว อุเอดะ เคย์กะ
บิชตัวน้อย สุเอโมริ ซายากะ
โอตะห้าว อินุอิ ชิซุฮะ
โอตะขี้อาย โนงิ คิอินะ
แกลผมสองสี ฮานากิ มาจิ
แกลอวบอึ๋ม ซาคาอิ มาเรีย
สาวเซ็กซ์จัด สุซากิ อิมาริ
สาวนักกีฬา เทกาวะ ทาเอมิ
โลลิน้อย อิชิบาชิ มิโกะ
สาวคูลเงียบ โอโนเสะ ไอ
สาวซื่อบื้อ นากาฮามะ ฮินะ
สาวใหญ่ตัวแม่ ครูสุโอมิ

MMJ

::Me?:: ซีรี่ยนี้จบซะแล้ว ยาวนานแบบเต็มอิ่มมากๆ แล้วต่อจากนี้สาวฟมี่เหลือจะไม่ไปแอบกินกับหัวหน้าอีกเร้อ 555

ขอบคุณค่ะ

reppok111

(จิ๋ว)

โหวววว รุปสีแจ่มมากเลยค่ะ  ว๊าว รุ่นครูนี่ คงไม่ยอมแพ้อะไรง่าย ๆ แน่   ::Oops::
ก็คิด ๆ อยู่เหมือนกัน นะ หัวหน้าห้องเหมานร.หญิงหมดชั้น
ครูคนนี้ก็คงเหมานักเรียนชายหมดชั้นได้เหมือนกัน ก็มันเรื่องเดียวกันนี่เน๊าะ ::Bloody::

ขอบคุณทีแปล & ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

akine

::Glad:: ว้าวมีรายละเอียดปลีกย่อยด้วยอะครับเจ๋งไปเลยน๊า รักทีสุดเลยคร้าบ......แต่พี่แว่นอดครูเหรอเนี่ย

aholic

lookky

ข้อมูลแน่นมากดีครับได้สาระความรุ้ไปด้วย เรื่องต่อไปมีแบบนี้ดีครับ เป็นกำลังใจให้ผู้แปล::JubuJubu::

Reggal

แหม่ๆ ถ้าไอแว่นหลุดมาหาดนี้ด้วยนี้ มีตอนออกมาได้อีก 4-5 ตอนหล่ะมั้ง 555

ddcc

สาวคูลบันซายยย จริงๆอากิโฮะก็ชอบ สาวซีนอายาเมะก็ชอบ มาจิก็ชอบ(น่ารักมาก) อยากอ่านตอนเปิดซิงอายาเมะว้อยยย ::Orz::
ขอบคุณสำหรับการแปลซีรีย์จริงงๆครับ งานดีมากทั้งงานภาพที่หามาคุณภาพเยี่ยมภาพคมชัด งานแปลรายละเอียด ท้ายเล่ม ทุกอย่างเลย ชาบูเลยครับ

Hideho

ตัวหนังสือเยอะมากแต่ละตอน ขอบคุณความตั้งใจด้วยนะครับ

View Kung

ชอบแบบเป็นซีรียส์แบบนี้มากๆ ดูมีเนื้อหา มีอะไรให้จดจำมากกว่า หวังว่าอนาคจะได้เห็นผลงานซีรีย์ดีๆแบบนี้อีกนะครับ

thegift52

อ้าว อีกฝั่งเป็นแบบอิสระ ดีจริงๆได้ปลดปล่อยนักเรียนชายที่เหลือด้วย อะไรนะ มีเด็กสาวต่างชาติด้วยหรอ โชคดีแล้วหนุ่มๆ

chanky2007

ข้อมูลแน่นจริงๆ
ตอนอ่านก็สนุกดี พอมาเจอช่วงท้าย ยอมรับเลยครับว่า แปลดี ทำการบ้านมาดีมาก
ชอบทั้งคนแปลคนวาด

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Boyd Dek Long Thang

ยังคิดอยู่เลยว่า ครูต้องมีพิเศษกับเด็กนักเรียนแน่ๆ แต่คิดไม่ถึง จะมาตบท้ายบนชายหาดแบบนี้

เร้าใจไปอีกแบบ ::Glad::