ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 09, 2018, 01:54:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

liverpudlian

ชอบเรื่องนี้ตรงที่ผูกปมนางเอกเข้ามาได้อย่างน่าสนใจนี่ล่ะ ทำให้นางเอกดูดีขึ้น น่าลุ้นว่าปัญหาจะจบอย่างไร

wender_111

เกมพลิกก็เผ็ดซิครับ แฮ่ แต่คุณชายได้เปิดซิงแล้วเนื้อหอมเลยนะครัล แฮ่ แฮ่ แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

dogami

jw4321

ยังเหลือเมดคนไหนอีกบ้างครับ....อิอิ

b522055023

เคียวกะใจร่มๆ ลูก พระเอกมันไม่ได้ผิดหรอก ก็หญิงแต่ละคนมันล่อตะเข้ขนาดนั้น

jachal

มาหาเคียวกะ แต่มาลงสุมิเระ แล้วโดนจับได้แบบนี้ จะง้อได้ไหม ::KO::

virgoranger

(จิ๋ว)

ตามสเตป นางเอกคนที่ใช่ เปิดมาแล้ว   
ไอ้หนุ่มมันต้องไปฝึกยุทธ์  แล้วมาปิดเป็นคนสุดท้ายสิ  ::HoHo::

เดาไปเรื่อยอ่ะนะคะ สนุกดีค่ะ ตามต่อ ๆ ๆ

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

bunhelupu

HK

ก็แบบที่นางเอกพูดนะ เอาไม่ขวางหน้าจิงๆ  ::DookDig::

ัuffa555

::Yes!:: เข้ามาได้ถูกจังหวะจริงๆ นะครับเนี่ย 555

pomchunnote

numkrieng

::Bloody:: ตามหาอีกคน แต่ได้อีกคนก่อน..
เก็บเรื่อยๆว่างั้น

0scar

นึกว่าจะหวานๆ กลายเป็นฮาเรมเฉย