ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

santi.jitpichitchai

tetete

หมอพลอยอย่าพึ่งยิงตาลุงเลยนะครับ อย่างตาลุงต้องโดนจับตอนทิ้งถึงจะดี

Night Hawk

kookai

ความจริงที่พลอยพรรณรายเก็บไว้คืออะไร และทำไมถึงไม่รักชุมพลศักดา แต่ที่ผมสงสัยคือทำไมพลอยพรรณรายถึงยอมมีอะไรกับชุมพลศักดาในชาติมนุษย์

kapook6336

เปิดฉากครูเบลส์ตัวแม่ของภาค2 ต้องให้ลุงพลได้ยากๆหน่อย ถึงจะสนุก คนนี้ต้องให้หมอพลอยช่วยปิดปากถึงดีครับ

somchai T

daengfc

::Yes!::มาแล้วจุดบอด/ลุงเขาจะใด้เปิดอีกแล้วเหรอโอยๆอิจษา

meowmeng

ในตัวอย่างเป็นตอนที่ลุงนอนหลับฝันหวานใช่ไหม หมอพลอยไม่โหดแบบนั้นหรอก

cdx

สิ่งทีกลัวที่สุด คือกลัวจบ ผมไม่อยากให้เรื่องจบเลย อยากอ่านไปเรื่อยๆ

typhoon41

มานะ มีสุข

โอ้โห นางฟ้าทั้งคู่ เกิดเป็นลุงพลต้องลำบากใจน่าดู เข้าข่ายรักพี่เสียดายน้อง

Louis Pangsri

เอาแล้วไง ลุงพลกำลังจะได้นางฟ้าอย่างหมอเบส แต่ตอนนี้จะรอดจาก9ม.ม.หมอพลอยไหมเนี่ย ลุ้นๆๆ

matilda

แค่จั่วหัวเรื่องก็น่าดูชมแล้ว ลุงจะรอดไหมเนี่ย

noomth

พลังของความหยิ่งในศักดิ์ศรี สามารถที่จะทำได้ทุกอย่าง มนุยษ์ลุงจะแซบซึ้งในข้อนี้หรือเปล่า  ::Grimace::

xtazy

รักแล้วจึงร้าย หรือร้ายอยู่แล้วแค่ไม่อยากเสียของรัก ผู้หญิงช่างเข้าใจยาก