ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] สาวยุ่นกับดุ้นดำ (UNCEN 14เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2019, 10:49:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

korntoo

ไม่ง่ายเลยคับเจอของดำ แต่นางเอกก้อเอาอยู่ เราผู้ชมก้อจินตนาการกันไป อิอิ ขอบคุณที่จัดของดีๆให้ได้ชมกันคับ ::Horror::

bank1082

ขอบคุณครับ น่าดูมาก ปกติหาโหลดไม่ค่อยจะเจอ

jabo

ชอบๆแนวนี้เลยขาวๆดำๆแล้วเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆ ขอบคุณมากมาย

sarayut thekop

ไม่ถนัดแนวของดำเลยผม จินตนาการว่าสาว av น่ารักน่าทะนุถนอมมากกว่าจะให้ไปเจอดุ้นพี่เขาขนาดนั้น ง่ายๆเลยเจ็บแทนครับ แต่ก็ถือว่าได้เปิดจินตนาการใหม่ แถมได้รับข้อมูลบางเรื่องของชาวญี่ปุ่นในด้านการวางตัวสำหรับพวกนี้ในประเทศด้วย ขอบคุณมากๆครับ 

asd1589654

::DookDig::

น่าดูชมมากๆๆ  ครับ

ได้อารมณ์ดีครับ

Slave

ผมชอบมากเลยครับกับแนวนี้ได้อารมณ์มาก..เคยสงสัยเหมือนกันว่าทำไมมีออกมาน้อยจัง.....เพิ่งจะมารู็ก๊วันนี้เลยครับว่าเขามีการเหยียดเชื้อชาติ....คำว่าไกจิน..เคยเจอในหนังญี่ปุ่นทัวไปหลายครั้้งแต่ไม่นึกว่าจะเป็นเรื่องจริงครับ.....ขอบคุณมากครับ..สำหรับสุดยอดผลงาน.ที่นำมาแบ่งกัน...ปล.รบกวนถามครับ  ICHIKI  MIHO นางยังเล่นมะครับหรือเลิกแล้วไม่ค่อยเจอผลงานนางเลย

klua

aimoddang

ถูกใจมากจริงๆครับ ไม่ค่อยมีหนังพี่มืดกับสาวญี่ปุ่นแบบอันเซ็นต์ให้ได้ดูได้สะสมกันครับ แค่คิดว่าน้องนางเอกตัวเล็กๆโดนของพี่มืดดุ้นเท่าน้องๆแขนก็เสียวแล้วครับ

salapao222

kotone ขวัญใจเลยครับ สีตัดกันดีครับ ได้ใจผมไปเลย ขอบคุณครับ

taton

ผมว่าการที่เค้าชาตินิยมก็ดีนะ คนชาติอื่นจะได้ไม่กล้าหือมาก ส่วนที่เค้าไม่ค่อยยอมให้ชาติอื่น(มาแตกในใส่)ง่ายๆ คงเพราะไม่อยากให้ลูกหลานกลายเป็นลูกครึ่งกันหมด(อารมณ์แบบโดนกลืนชาติ) ไม่งั้นพี่จีนส่งคนข้ามประเทศมาแน่ๆ
ส่วนตัวในเซ็ทนี้ผมชอบน้องนามินะ หน้าตาเธอดูยั่วยวนดี

puppyjang

จะว่าไปแล้วพออ่านดูว่าเพิ่งจะทราบว่าแนวแบบนี้มีน้อย  ของคุณที่แบ่งปันครับ

warahok

ผมชอบของแถมของท่านมาก เพราะผมชอบ MIHO มาก ขอบคุณในน้ำใจท่านมากครับ  ::Glad::
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

sagai

โอโห..พึ่งมาเห็น  black cock  uncen  ของสะสมไม่มือืกสองเรื่องขอโหลดหน่อยครับ