ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 29, 2019, 10:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilfha

ประธานจับไปเป็นทาส sex แน่ๆ ได้คุ่แฝดซะด้วย เสียบบนเสียบล่างกันเลยล่ะทีนี่

แหม่ ซื้อทีได้แพเครุ่แบบนี้ แถมผ่านการฝึกมาแล้ว สบายล่ะเจ้านาย

gtonizuka

อือหือ มีฮั่วกันทำงานกันดี เพื่อประธานจริงๆ 2 สาว คงโดนจดเต็ม สุดท้ายเป็นสินค้าเลยแหะ ไม่ใช่จาช่วยกระตุ้นด้วยหรอเนี้ย

mariners1

แหม่ ท่านประธานทดลองก่อน ช่างคุ้มจริงๆ
แบบนี้จะไม่พังก่อนนะ ::Angry::
—————
เทรนด์งานซะคล่องเชียว

tazasss01

คุ้มดีน่ะ เทรนให้ชำนาญก่อนแล้วค่อยปล่อยเช่าแบบนี้

อิจฉาประธานจริงๆ ได้ลองก่อนเลย แต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น

edcba

ต้องผ่านท่านประธานมาก่อนทุกคนเหรอเนี่ย+++

ฮ้าวววว ท่านคาเตอร์ ซื้อไปเหรอเนี่ย เบ่งผมบ้างงงงง

cloudser

::Hmmm:: สงสัยจะเป็นตอนใครตอนมันยังยากดูคู่แรกอยู่เลย  ::WooWoo:: เปิดตอนใหม่มานี้ออกไปทางทาสเลย สองสาวหน้าใหม่จะโดนฝึกไปแนวไหนอ่านต่อๆ

EDIT โดนไอ้อ้วนฝึกซะติดใจ ไอ้อ้วนนี้นักปั้นเด็กๆขายจริงๆ ใจจริงแอบสงสารสองพี่น้อง

solomon1977

เผลอแป๊บเดียวตอน2และตอน3ออกแล้วหรือครับงั้นขอเริ่มที่ตอนสองเลยนะครับสองพี่น้องซะด้วย

edit น่าอิจฉาไอ้ประธานจริงๆเลยครับเปิดซิงทีเดียวสองคนเห็นแล้วสุดยอดเลยครับแทบจะเสร็จตามไปด้วยชอบจริงๆแลยแบบนี้

eedbas1995

ดูตัวอย่างแล้วน่าติดตามมาก ประมูลแย่งลูกมาจากพ่อเลย แถวคนประมูลได้นี้แนวเจ้านายกะทาสแน่นอน
ติดตามมม
.................
อ่านแล้วรู้สึกดีแทน เปิดซิงแถวพัฒนาแบ้วนำมาขายต่อ ดีจริงๆไ

testseven

ประธานนี้ จริงๆแล้วแค่อยากแอ้มสาวๆสินะ (ถึงจะอ้างว่าเทรนก็เถอะนะ)
แต่เล่นโดนเทรนซะสมบูรณ์แบบ ได้เจ้านายใหม่ไปก็เรียกว่ามีความสุขแล้วละมั้ง

l3al3yl3ell

::Angry:: อย่ากลัวเลยน้องหนูเดี่ยวก็ติดใจ

นั้นไงสุดท้ายก้ติดใจ เห้อ

lamom

โดนเทรนนิ่งแบบไหนน่ะ ประธานจะเทรนให้ก่อนสินะ

เห็นว่าตอนที่3ที่มา เพิ่มจาก 5 เป็น 7 ตอน มีเนื้อเรื่องแต่งมาเพิ่มเหรอครับ

obscuresmiile

ตอน 2 เหมือนจะเป็นเนื้อเรื่อง ยาวกว่า 1 นะเนี่ยยย 2 พี่น้องจะเป็นยังไงต่อ
edit
โดนเทรนนิ่งจนเป็นทาส แล้วถูกขายต่อให้ คู่แข่ง น่าสงสารจัง

zero21

ตอนที่แล้วออกแนวโรแมนติก ตอนนี้ออกแนวโหดๆแหะ ประธานหน้าหื่นมาก ^_^

ฝึกโหดเชียว เอาสามวันสามคืน  ::Dizzy::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

amt8406

มาใหม่ต้องผ่านประธานก่อน  สีหน้าก็บอกถึงความหื่น