ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep23 #84

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 14, 2021, 11:54:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nort

Aj33

ช่วงล๊อคดาวนี้มีมินมาคอยปลอบใจอยู่เรื่อยๆเลยนะ

Sitticha

ultarman7

a park

อ้างจาก: poongpong เมื่อ ตุลาคม 14, 2021, 11:54:16 ก่อนเที่ยงบีกับฟินอยู่สิงคโปร์

เมอยู่ที่เขาใหญ่กับครอบครัวและลูก
ไก่มาค้างพร้อมยัวแล้วกลับไปแล้ว
มินพ้นจากการกักตัวและสายการบินหยุดบิน
มินมาหาผม
แล้วพาผมมาดูที่ เผื่อต้องย้ายออฟฟิศออกมาจากที่เช่าอยู่เพราะสถานการณ์โควิด
เป็นช่วงที่ลำบากมากจริงๆ
เราค้างกันที่ตึกแถวของพ่อมิน มีลุงคนนึงเฝ้าอยู่ เป็นข้าเก่าเต่าเลี้ยงของที่บ้าน
คืนนั้นเรามีอะไรกันในบ้านที่ไม่ค่อยสะดวกนั้นล่ะ แถมมีลุงคอยแอบดูไปอีก

มินบอกมาโชว์ลุงแกประจำล่ะ แต่แต่ก่อนมาแป๊ปเดียว คราวนี้ค้าง
ผมถามว่า นี่ลุงแกไม่แอบดูเราทั้งคืนเหรอ มินหัวเราะบอกก็น่าจะนะ

เออพี่รู้เรื่องอาทิตย์หน้ารึยัง ผมถามอาทิตย์หน้าอะไร
มินบอกอ้าว พี่ยังไม่รู้เหรอ อาทิตย์หน้าเขาจะล๊อคดาวน์ยิ่งกว่านี้อีก มินรู้มาเพราะว่าตอนจะออกมาเขาบอก
ผมไล่ๆดู คนเต็มซุปเปอร์มาเก็ทเลย

นี่มันจะยังไงต่อวะสถานการณ์แบบนี้ ผมถามมินว่าแล้วมินเอายังไง จะกลับไปภูเก็ตไหม
มินเงียบไปพักนึงไม่ได้ตอบ อีกหลายวันเดี๋ยวค่อยคิด
ผมบอกว่าอีกหลายวันอะไร วันสองวันนี่เอง มินบ่นแบบเบื่อๆว่ารู้แล้ววววว
ยังไม่อยากคิดไง
ผมขยับตัวลุกขึ้นมาใส่เสื้อผ้า มินลุกขึ้นมาแล้วก็เดินไปชั้นบนเพื่ออาบน้ำ เดินไปทั้งๆที่แก้ผ้าเลย

a park

Koro99

Ao2526

มินนี่จะอยู่ด้วยมั้ยนะหรือจะกลับบ้านล่ะ