ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 5

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 30, 2021, 04:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rruaay

อยากรู้ว่าที่ตาลเจอจะมา เริ่มจากยังไง

mewzira

zezebee12

spty24

อ่านไปก็หดหู่เหมือนกัน สงสารตาลอ่ะครับ

nujane_dude

น่าสงสารตาลอะ ทำไม​ แฟนโหดยังรักน้องตาลอีกไหมนี้

sp502

ทำไม​แฟนตาลโหดขนาดนี้ น่าสงสารตาลจังไม่รู้ที่ผ่านมาจะเจออะไรมาบ้าง

boy2516

แล้วสาวแว่นจะเข้ามาทดสอบกายอีกไหม

mspeed

อ่านแล้วก็รู้สึกสงสารตาลจับใจเลยนะครับ
โดนแบบนี้ สภาพจิตใจคงจะแย่น่าดู ว่าแต่ต่อไปจะช่วยตาลได้ยังไงล่ะเนี่ย

ryg123456

sunshine9

ตอนแรกลุ้นตาล แต่พอเจอด้านมืดของตาล ถึงกับไปไม่เป็นเลย เปลี่ยนเป็นสายเต้ยดีกว่า

kpnttn

เจ้าพ่อ HC ไม่ว่า ขออย่าเป็น SM แบบหนักๆ ละกันนะ

Sukjai21

เขียนเป็นเรื่องเป็นราวที่น่าติดตามครับ

cuzto

Titanจู่โจม