ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Nyotaika Shite Yararemakuru Boku เปลี่ยนสมองลองเสียว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2019, 04:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

เพิ่งผ่าตัดเสร็จ ก็ให้บำรุงกันแบบนี้เลยอ่า..แถม ร่างน้องสาวยังซิงซะด้วย
ปล.แบบนี้ไม่น่าช่วยให้ฟื้นเลยนะ ทรมาณกันเปล่าๆ

...
โหว..ตอนแรกนึกว่าตั้งใจช่วย ที่แท้เอามาทำวิจัยนี่เอง(แต่งานวิจัยแบบนี้..ก็ได้เหรอ) อากิระอุตส่าห์อุ่นเครื่องให้ตัวเองพร้อมก่อนเริ่มงานแล้วแท้ๆ ใครจะไปนึกว่าเล่นให้รุมกันแบบนี้ เจอแบบนี้เข้าไปบ่อยๆคงจะไม่อยากกลับญี่ปุ่นแล้วล่ะนะ
ปล.ยังยืนยันคำเดิม ช่วยแบบนี้ อย่าช่วยดีกว่า

Xr4p

omg เป็นแบบปวดตับหรอนี่ 5555555

ดาร์คเอาเรื่องเลยแหะ แต่ขอบคุณนะครับ สนุกมากเลยหุๆ ทำซะพระเอกกลายเป็นบ้าไปเลยเชียว

gss211

ชอบเรื่องสไตล์​แบบนี้มากคือ ดาร์ค ผสมแปลกๆ เปลี่ยนเพศสลับร่างอะไรทำนองนี้ แต่หาอ่านเรื่องทำนองนี้ได้ยากและมีน้อยมาก ขอบคุณ​ครับที่สรรหา​เอามาแปลให้ได้อ่าน
กลับมาแก้ไขเพิ่มหลังอ่านจบนะ
คือจะบอกว่าทำให้นึกถึงเรื่องเปลี่ยนชายให้เป็นหญิงที่มีหลายๆตอนเลย เรื่องนี้น่าจะมีตอนต่อไปด้วยนะ อยากรู้​ว่าสุดท้ายแล้วจะกลับบ้านไหม หรือจะติดใจอยู่ยาว 5555
อีกประเด็น​คือมีคนรสนิยม​ชอบแนวนี้เยอะนะเนี่ย

mklx1319

ตอนแกรก็จะชมอยู่หรอก ดร แม่งคนดีสัสๆ ช่วยคนตาย แล้วคิดว่าจะเป็นแนว ตัวเอกร่านที่ได้ได้โดนซะแล้ว

ท้ายสุดแม่งก็ร่านเหมือนเรื่องอื่นๆ ตามสูตร หมด = พ่อเล้า

strikef.

ช่วยให้รอดมาทำไม แบบนี้ตายหรือรอดดีกว่ากันนะ แต่เดี๋ยวคงมีคลายปมตอนท้ายว่ามันลงทุนรักษาเพื่ออะไร 555

โดนจนเป็นบ้าไปเลยอะ จบโหดจริงๆ แบบนี้จะกลับบ้านเพื่ออะไร

panya kaimookdee

เนื้อเรื่องกำลังน่าติดตามเลยครับ ไม่มีปี่มีขลุ่ยเลย

Goodsex

มันตายทั้งเป็นชัดๆ  แค่ไอ้สองตัวนั่น มันข่มขืน ยังไม่พออีกเหรอ  มาเจอ พวกเถื่อนนี่ ตั้ง20คน เข้าไปอีก  ไม่ฟื้นเสียยังดีกว่า  เฮ้อ......แต่ว่า เฮ้ย!?!? เกิดไรขึ้น ไหง นายปรับ สภาพ กลาย
เป็นหญิงเต็มตัว ได้หละ 

(จิ๋ว)

::Crying::  ฉันเป็นอะไรไปนี่ ทำไมอยากอ่านต่ออออ

::Reader::

เคยอ่ายนิยายวิทยาศาสตร์แนว ๆ นี้มาเหมือนกัน
ประมาณว่า เป็นบุคคลระดับมันสมอง เป็นนักวิทยาศาสตร์ ที่ใช้แต่สมองทำงาน
ไม่ค่อยได้ใช้ร่างกายทำเซ็กซ์ แล้วโดนจับตัวไปให้อยุ่กับคนที่
เอาแต่เซ็กซ์ตลอดเวลาทั้งวันทั้งคืน จนสูญเสียความเป็นตัวเองไป   
แต่อันนั้นมันก็ผู้หญิง ไม่ใช่เปลี่ยนจากชายมาสู่ร่างผู้หญิง
มันไม่ปวดตับ  แค่ซับน้ำตาไม่ทัน

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ นับว่าสนุก ใช้ได้อยู่  หัวโล่งเลย

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

ReArm

โดนเปลี่ยนร่างไม่พอ​ ตื่นมาโดนรุมจ่มขืนอีก​ ตายเลยอาจตะดีกว่ามะ​สยอง​ เสียดายจบไวไปอ่ะ​ ตอนขัดขืนมันสั้นไปไงไม่รู้​ แต่ลายเส้นได้อยุ่

ppherbalife

น้องสาวยังซิงอีกหรือเนี่ย นีกว่าโดนหมอกับพวกแอบเยสไปแล้ว ทนได้ไงเนี่ย

Boy A Man

เปิดเรื่องมาก็เข้าแนวดาร์กเลยครับ
แถมจัดแบบไม่ทันตั้งตัวด้วย...

hicaru

amlan

อ่านแล้ว หดหู่ ชีวิตพระเอกมาก

::Orz::  ::Waiting:: ::Crying::เสียใจแทนจัง

bottlealone

PTTrayong

หรือว่า หมอคนที่ช่วยชีวิตจะเป็นเอเย่นต์ค้าทาสหรือเปล่า ผู้ชายสองจะหลุดมาปล้ำผู้หญิงง่ายๆได้ไง ถ้าไม่ได้รับการช่วยเหลือ