ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของตายที่มันคาใจ

เริ่มโดย pongwut, เมษายน 04, 2024, 02:57:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้นำมาเล่ามาแชร์  และสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดในครั้งนี้  จะเรียกได้ว่าเป็นมันคือเหตุการณ์ที่ต่อเนื่อง หรือมหากาพย์ ก็ไม่ผิด เพราะนี่อาจจะเป็นกลุ่มหรือบุคคล ที่ผม วนเวียนไปกลับไปหามากที่สุด เกือบๆจะเข้าขั้นคำว่า "ของตาย" (เหตุการณ์ที่เคยเกิดขึ้นที่ผมเคยเล่าไป) https://xonly8.com/index.php?topic=281025.msg2938401#msg2938401
         ในบางครั้งความรู้สึกผม ก็เหมือนอยากจะพอแค่นั้นจริงๆ บางครั้งก็แทบจะเบื่อไปเลย แต่พอเวลาช่วงที่ผมเกิดอารมณ์ หรือช่วงที่ผมเบื่อๆว่างๆไม่มีอะไรเข้ามา ผมก็ยอมรับว่าในหัวผมก็มักจะนึกถึงคนพวกนั้นขึ้นตลอด "สาวพนักงาน ขสมก. " โดยเฉพาะกับพี่นาง สาวใหญ่วัย 50 ที่ผมก็ยื้อยันมานาน  สองจิตสองใจมาตลอด ว่าผมควรจะไปหาหรือว่าผมจะไม่ไปดีกว่า  แม้ว่าก่อนหน้านั้นผมได้ถึงขนาดว่า ทั้งจับ ทั้งล้วง ทั้งหอมมาก่อน  แต่มันก็แค่การได้ทำแบบฉาบฉวย ในอารมณ์เร่งรีบ ทำอย่างลับๆล่อๆในมุมมืดๆ นอกจากมือผมที่ได้สัมผัส และเห็นแค่ขนหมอยที่โผล่แล๊บออกมา นอกนั้นผมยังไม่เคยเห็นในส่วนลับ ทั้งบน-ล่าง ผ่านชุดฟอร์มเธอด้วยซ้ำ  ซึ่งมันก็คาใจผมอยู่ตลอด  มันจึงเป็นจุดเริ่มของเรื่องราวที่เกิดขึ้นในครั้งนี้
          และที่ผมอยากจะนำมาแชร์ เพราะสิ่งที่ผมไปเจอและได้ไปสัมผัสมา...มันมากมายกว่าสิ่งที่ผมคิดไว้ แบบที่ลืมครั้งก่อนได้เลย.....ผมขอเล่ายาว(อีกครั้ง)
.........เรื่องราวเหตุการณ์ในครั้งนี้ได้เกิดขึ้น ในช่วงกลางๆเดือนมกราคม 67 ที่ผ่านมา ในช่วงเวลานั้นตัวผมเองก็ดำเนินชีวิตไปอย่างเรียบๆเป็นปกติ เช้าทำงานเย็นก็กลับบ้าน ทั้งเรื่องงานและครอบครัวก็ยังคงไม่มีอะไรที่ผมต้องกังวลใจ และจุดเริ่มต้นของเรื่องจริงๆมันเกิดจาก ตอนช่วงเวลาก่อนจะเลิกงาน ในศุกร์แรกของปี67 ตอนนั้นผมก็ลงไปตรวจดูตามปกติที่ชั้น5  ซึ่งเป็นชั้นจอดที่มีการรีโนเวทห้องน้ำใหม่ โดยเป็นผู้รับเหมาเจ้าใหม่ชื่อ โอ (อายุ30ต้นๆ) ระหว่างที่ผมจะเดินเข้าไปดูงาน ผมแอบเดินไปเห็นช่างโอกับกิ๊ก (ช่างโอแต่งงานมีลูกแล้ว) ตรงโถงทางเดินเข้าหน้าห้องน้ำ ซึ่งกิ๊กของช่างโอเป็นสาวพนักงานร้านสะดวกซื้อ ที่ใส่เสื้อเชิ๊ตแขนสั้นสีเขียวลาย คอจีน และกางเกงผ้ามันสีดำทรงขาเดฟ ที่รัดตั้งแต่น่องขาไปจนถึงง่ามตูด โดยจังหวะนั้นที่สองคนยืนชิดติดกัน และยืนหันหน้าคุยกัน ในท่าที่ช่างโอยืนเอาหลังพิงกำแพง แล้วใช้มือทั้งสองข้าง คล้องผ่านเอวผู้หญิงลงจับที่ตูดสองข้างผู้หญิง ภาพนั้นทำเอาตัวผมมีอารมณ์ตาม จนกระทั่งผมเดินเข้าไปพูดแซว สองคนนั้นจึงขยับตัวออกจากกัน และช่างโอก็ได้แนะนำกิ๊กให้ผมรู้จักว่า เธอชื่อฝน ซึ่งหน้าตาก็ดูดีพอสมควร
..........จากนั้นผมจึงเดินเข้าห้องน้ำเพื่อไปดูงานพร้อมกับช่างโอโดยให้ฝนรอด้านนอก และในระหว่างที่เดินดูงานช่างโอก็ได้สกิดผม แล้วกระซิบเล่าว่า ฝนคือคนที่ช่างโอไปเจอที่ร้านเหล้าเมื่อเดือนก่อน ก็เลยนัดและให้เธอลางานเพื่อที่จะไปเที่ยวดื่มต่อหลังเลิกงาน และคงจบด้วยการซั่มกัน (อารมณ์เหมือนจะคุยอวดผม) พอดูงานเสร็จจากนั้นผมก็กลับขึ้นตึกไป ตอนนั้นผมก็เริ่มรู้สึกมีอารณ์ขึ้นมา ซึ่งมันไม่ใช่แค่ไปเห็นภาพช่างโอที่ยืนจับบีบก้นใหญ่ๆของฝน แต่มันเป็นหุ่นรูปร่างของฝน ที่ดูอวบแน่น และมันไปคล้ายคลึงกับรูปร่างแหวน (สาว ขสมก. ที่ผมเคยเล่าไป) มันจึงทำให้ผมนึกไปถึงแก๊งสาว ขสมก. ที่ผมเคยมีกิจกรรมร่วมกัน ทั้งนั่งดื่ม นั่งจับ นั่งล้วง นั่งเย็ดในรถเมื่อ5-6 เดือนก่อน ภาพบรรยากาศในวันนั้น มันได้ย้อนกลับเข้ามาในหัวผม ยิ่งผมนึกผมก็ยิ่งมีอารมณ์ตาม
.........หลังจากวันนั้นมา ตั้งแต่ผมนึกถึงแหวนได้ผมพยามคิดและช่างใจมาตลอด ว่าผมจะลองโทรไปหาแหวน เพื่อจะชวนเธอไปซ้ำรอยแบบที่เคยทำ แต่ในขณะเดียวกันนั้น ความร่านของพี่นางก็ผุดขึ้นในหัวผมพร้อมๆกัน และผมต้องเลือกระหว่าง แหวนสาวอวบวัย25 ปีที่(น่าจะ)ยังโสดตอนนี้ และเคยมีเซ็กกับผมถึงสองรอบ  กับอีกคนคือพี่นาง สาวใหญ่วัย50 แม่ม้ายลูก2 ที่เคยออกอาการ want (ว๊อนท์)กับผมเมื่อคราวก่อน และผมก็เคยได้ทั้งจับทั้งล้วง แต่ก็ไม่ได้มีอะไรกัน  และสิ่งที่ผมคิด ถ้าจะเลือกเป้าหมายที่ชัวร์แบบไปไม่เสียเที่ยว ยังไงก็คงเป็นแหวน เพราะผมเคยได้กันมาก่อน(วัวเคยขาม้าเคยขี่) และแหวนก็เพิ่งส่งไลน์อวยพรปีใหม่กับผมมา ต่างจากพี่นางหลังจากวันที่เจอกัน ก็คุยกันต่อแค่1-2อาทิตย์ จากนั้นก็หายไปเกือบ5เดือน....แต่สุดท้ายตอนนั้นผมก็ตัดสินใจเลือกเป็นพี่นาง เหตุผลตอนนั้นเพราะผมยังคาใจ แต่มันอาจจะดูยากกว่า และไม่รู้จะเริ่มยังไง และที่สำคัญผมต้องแอบๆไม่ให้ใครรู้โดยเฉพาะแหวน เพราะยังไงถ้าไปตรงนั้นก็ต้องเป็นแหวน เพราะทุกคนตรงนั้นก็รู้จักผม ในสถานะผมเป็นพี่ชายแหวนที่รู้จักกันมาก่อน ไม่ใช่อยู่ๆจะไปเจ๊าะแจ๊ะกับพี่นาง ซึ่งคนอื่นก็ไม่ได้รู้อะไรด้วย และที่สำคัญผัวเก่าพี่นางชื่อหนุ่มก็อยู่ตรงนั้น 
............พอช่วงเย็นๆของวันพฤหัส ผมก็หยิบมือถือเพื่อที่จะโทรไลน์หาพี่นาง ในตอนนั้นผมยอมรับว่าผมก็ใจสั่นมาก(ตื่นเต้น) ก่อนโทรผมก็สูบบุหรี่หมดเป็นตัวๆ เพราะกลัวคำตอบที่พี่นางจะปฎิเสธ  จากนั้นผมก็ได้โทรไปหาพี่นาง และโทรติดแค่ไปไม่กี่วินาทีพี่นางก็รับสายผม โดยที่ผมได้คุยกัน(เท่าที่ผมจำได้) ประมาณว่า
ผม /" ฮัลโหลครับ พี่นาง พี่นางจำผมได้เปล่าคับ "
พี่นาง /"  ฉันจำเธอได้  นี่เธอคิดยังไงโทรมานี่"
ผม / " ก็คิดถึงพี่นางคับ แล้วพี่หละไม่คิดถึงผมบ้างหรือ"
พี่นาง / " ปากหวานนน แล้วนี่เธอไม่มาหาแหวนมันมั่ง เธอหายไปนานเลย "
ผม / " พี่  พี่ก็รู้ดีอยู่แล้ว ผมกับแหวนไม่ได้เป็นอะไรกัน พี่ยังจะไปพูดถึงแหวนทำไมหละคับ "
พี่นาง / "หราาา พี่ไม่เห็นรู้เลย แล้วโทรมามีอะไรยังไม่ตอบเลยนะ"
ผม / " คือผมอยากจะชวนพี่ไปหาอะไรทานและก็ดื่มนิดหน่อยครับ พี่ไปใหม? "
พี่นาง / " ว่างใช่ใหมเรา แล้วพี่จะไปได้ไงพี่ทำงาน และพี่จะไปกับเธอทำไม เราไม่ใช่แฟนกันซักหน่อย เธอน่าจะไปชวนแหวนมากกว่านะพี่ว่า"
ผม / " พี่ไปด้วยกันเถอะ ไปหลังเลิกงาน  ผมอยากชวนพี่ไปจริงๆ ก็ตกลงกันวันนั้น พี่รับปากผมแล้วนี่ ไปนะพี่ "
พี่นาง /" เธอพี่เพิ่งหายจากโควิดมา4-5วัน พี่ไปกินเหล้าแบบนั้นไม่ได้หรอก  จริงๆพี่พูดเรื่องจริง"
ผม / " (ตอนนั้นผมนึกอะไรไม่ออกก็เลยพูดไปว่า ) งั้นก็ไปใหว้พระกัน ผมเห็นพี่พูดวันนั้นว่าพี่อยากไปวัดใหญ่ที่อยุธยา งั้นผมจะพาพี่ไปเอง "
พี่นาง / "(เธอหัวเราะ ) นี่เธอเปลี่ยนจากชวนไปดื่ม เป็นพาพี่ไปเข้าวัดเลยรึ  เธอนี่เป็นคนยังไงน่ะ แปลกคน "
ผม / "(ผมหัวเราะ) ก็ไปใหนก็ใด้ ขอแค่พี่ไปด้วยผมไปหมด "
พี่นาง / " อื้ม...อื้ม..ไปรถเธอใช่ใหม งั้นก็ได้ วันเสาร์จะถึงนี้ เธอว่างใหม? พี่ออกรอบแรกตอนตี4ครึ่ง เลิกประมาณ 10โมงเช้าเธอมาจอดรถรอพี่ที่หน้าอู่ แล้วไปเดี๋ยวเจอกันตรงนั้น "
ผม / "ได้เลยพี่ ตกลงตามนั้นนะครับ "
..........หลังจากวางสายไป และพี่นางตอบตกลง ผมเองก็รู้สึกโล่งใจแบบบอกไม่ถูกจริงๆ  แม้ว่าโปรแกรมที่จะไปมันจะดูเพี้ยนๆไปซักหน่อย แต่มันก็ได้ผล เพราะว่าผมดันจำได้ว่าเธอเป็นคนชอบไปวัด และเคยพูดถึงตอนนั่งกินเบียร์ว่าอยากไปวัดใหญ่ที่อยุธยา  ตอนนั้นผมไม่รู้หรอกว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง  ผมขอแค่มีโอกาสได้อยู่กับพี่นางแบบสองต่อสองก่อน ที่เหลือก็ค่อยไปด้นสดเอาในสถานะการณ์จริง....จนกระทั้งมาถึงวันเสาร์ผมได้ลงทุนลาป่วย1วัน เพื่อจะไปหาพี่นาง และผมก็ได้ขับรถเข้า
ไปที่ปั้มน้ำมัน สั่งกินกาแฟกินเพื่อรอเวลานัดหมาย และพอถึงเวลานัดหมายประมาณ 10 โมง3นาที ผมก็ได้ขับรถไปจอดที่หน้าอู่รถเมย์ โดยที่จอดให้ห่างจากประตูทางเข้าให้มากที่สุด ตอนนั้นผมก็จอดรถรอได้สัก10นาที ก็ไม่เห็นพี่นางเดินออกมา จนผมต้องไลน์ขอความไป เธออ่านแต่ไม่ตอบ และที่สำคัญผมโทรไปก็ไม่รับสายผม.....ในช่วงเวลานั้นผมทำอะไรไม่ถูกเลย จนผมแอบคิดว่าผมโดนแล้ว อีแก่แม่งเล่นผมแล้ว แม่งหลอกให้ผมมาเสียวเที่ยว สุดท้ายแม่งก็ไม่มาจริงๆ ตอนนั้นผมมีอารมณ์โกรธมาก เสียทั้งงานเสียทั้งเวลา ถ้ารู้แบบนี้ผมเลือกนัดกับแหวนดีกว่า
...........พอเวลาผ่านไปซัก 10โมง25นาที ในช่วงเวลาที่ผมกำลังจะถอดใจ และกำลังจะติดเครื่องวนรถกลับ ผมได้มองไปทางขวามือ.......ภาพที่พี่นางกำลังเดินยิ้มถือกระเป๋าเป้มาไกลๆ...ผมรีบลุกเปิดประตูรถออกไปรับ....จังหวะที่เธอมาถึงก็ได้รีบพูดขึ้นว่า " ขอโทษทีน่ะ รอพี่นานใหม? ตอนเธอโทรมาพี่กำลังรีบแต่งหน้า เลยไม่ได้รับสายน่ะ"....ผมก็ตอบกลับไปว่า " ไม่ๆ ไม่เป็นไรครับพี่"  จากนั้นเธอก็เดินอ้อมหน้ารถไปขึ้นประตูอีกฝั่ง....โอ้ววครับ...วันนั้น...ภาพที่ผมเห็น...พี่นางเธอดูดีจริงๆ (สวยเลย) ภาพที่เธอใบหน้าที่เรียวรูปไข่ จมูกที่เสริมพุ่งโด่ง ตาโตเปลือกตาสองชั้น ริมฝีปากบาง ปล่อยผมทรงบ๊อบ(ย้อมกลับเป็นสีดำ)ที่เริ่มยาวปะบ่า ไดร์ผมตรงแสกกลาง ใส่แว่นสายตาทรงกลม แต่งหน้า เขียนคิ้ว ปัดแก้ม ทาปาก  มาในชุดฟอร์มพนักงาน ขสมก. เสื้อเชิ๊ตแขนสั้นสีขาวทรงเสื้อซาฟารีทรงเอวจั้มสอบรัดเข้ารูปรัดเต้านม ติดอุปกรณ์สัญลักษณ์เครื่องหมายเต็มยศ ส่วนด้านล่างเป็นกางเกงขายาว สีกลมท่าเข้มเป็นทรงเอวต่ำเป้าสั้น กระบอกขาเล็ก รัดเข้ารูป รัดต้นขา รวมทั้งรัดที่เป้าจนรั้งเป็นรูปสามเหลี่ยมโค้งนูน ชัดเจนมาก และจังหวะมองตามจากด้านหลัง เป้ากางเกงที่รัดเข้าง่ามตูด เห็นแก้มก้นคล้อยตึงลงมาเป็นลูกๆ ทั้งสองข้าง  รวมทั้งเส้นรอยขอบกางเกงในที่นูนขึ้นจนเห็นเด่นชัด.....วินาทีนั้น....ผมยอมรับว่า พี่นางเธอดูสวยและเซ็กซี่มาก บุคลิก และการดูแลตัวเอง รวมทั้งการแต่งตัว เสื้อผ้าหน้าผม ซึ่งเธอดูเนี๊ยบมาก ผมไม่อยากจะเชื่อว่าเธออายุ50 จริงๆ  ถ้าไม่ไปจ้องมองใกล้ๆที่รอยหางตาและตรงร่องแก้ม แบบจับผิดจริงๆจังๆ ภาพรวมๆพี่นางก็ดูเหมือนคนที่อายุแค่ 30ปลายๆเท่านั้น......แค่เห็นเธอ..ผมก็กลืนน้ำลายแล้ว
............พอจังหวะที่ผมสองคนเข้าไปอยู่ในรถเสร็จ พี่นางก็ได้บอกกับผมว่า ต้องมาส่งเธอที่เดิมช้าสุดไม่เกิน6โมงเย็น ผมก็ตกลง และกำลังขยับรถออก พี่นางก็พูดขึ้นว่า " นี่ฉันกำลังไปกับผู้ชายสองต่อสอง จริงๆหรือเนี่ย!(หัวเราะ)"  ผมได้ยินก็หัวเราะตาม ในระหว่างที่เดินทางไปอยุธยา โดยที่พี่นางบ่นว่าหิว และขอให้ผมแวะปั้มน้ำมัน เพื่อจะซื้อน้ำและขนมขึ้นมากินในรถ โดยปกติผมไม่ให้ใครกินของในรถ แต่สำหรับเคสนี้ผมยอม ในระหว่างนั้นที่ผมขับรถไปเรื่อยๆพี่นางก็แกะขนมขึ้นมากิน เป็นขนมตีนไก่ โดยที่เธอนั่งกิน และได้หยิบขึ้นมาป้อนให้ผมกิน รวมทั้งตอนเธอดูดน้ำเสร็จ แล้วยกขวดน้ำยื่นหลอดให้ผมดื่มตาม...โอ้ววครับ...สิ่งที่เธอทำมันก็ให้ผมรู้สึกดี พอเธอนั่งกินขนมเสร็จได้สักพัก ผมก็ได้ยื่นมือซ้ายผม ออกจากพวงมาลัย เพื่อที่จะยื่นไปจับมือขวาพี่นาง โดยพี่นางได้หันมามอง แล้วถามผมว่า "จะจับมือพี่รึ? " ผมก็หัวเราะแล้วตอบว่า " ใช่ครับ ผมขอจับมือพี่หน่อยคับ"  และในจังหวะนั่นเองพี่นางได้รีบไปหยิบทิชชูขึ้นมา แล้วเช็ดที่มือเธอ (มือเธอมันเพราะกินขนม) จากนั้นเธอก็เอามือขวาเธอมาคล้องจับมือและประสานนิ้วผมเอง....วินาทีนั่นความรู้สึกผมฟินมาก....ผมนั่งขับรถโดยที่มือขวาผมได้จับมือผสานนิ้วพี่นางไปพร้อมกัน
............ในระหว่างช่วงครึ่งทางก่อนถึงจุดหมาย ผมก็คุยกับพี่นางแบบสนุกหลายเรื่อง และมีจังหวะพี่นางก็ถามผมขึ้นว่า
พี่นาง / " เธอจับมือพี่ แล้วเธอรู้สึกยังไงบ้าง "
ผม / " รู้สึกดีคับ รู้สึกดีจริงๆ ที่ได้จับมือกับ ที่รัก"
พี่นาง / " (หัวเราะ) ใคร! พี่เป็นที่รักเธอตอนใหน เธอที่นอกจากจะเพี้ยนๆ ยังเพ้อเจ้ออีกนะเนี่ย "
ผม / "(หัวเราะ)  งั้นขอเรียกว่าพี่ว่า เมีย แทนได้ใหม แล้วพี่ก็เรียกผมว่า ผัว เอาใหม?"
พี่นาง / " No !! (ทำตาโต) ไม่มีทาง ฉันไม่เรียกใครว่าผัวแน่ๆ เธออย่ามาเรียกฉันว่าเมียนะ  เดี๋ยวเถอะพูดไปเรื่อยนะเรา "
 ผม / "  แต่ผมอยากเป็นนี่ครับ (หัวเราะ) "
พี่นาง / " หราา เธออยากจะเป็นผัวพี่ขนาดนั้นเลยรึ?  "
จังหวะนั้นผมไม่ได้ตอบกลับ แต่ผมปล่อยมือซ้ายจากมือขวาพี่นาง แล้วยกมือขึ้นมาหงายผ่ามือแล้วลูบไล้ไปที่แก้มฝั่งซ้ายพี่นางเบาๆ พร้อมกับใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้หยิกที่แก้มเธอเบาๆ พร้อมกันกับพี่นางก็พูดขึ้น " เธออย่าหยิก พี่เจ็บนะ " ผมก็ตอบกลับไปว่า "ก็ผมมั่นเคี่ยวพี่นี้คับ "  พี่นางเธอก็หัวเราะ และไม่ได้ว่าอะไรต่อ ปล่อยให้ผมทั้งลูบไล้ใบหน้าและหยิกที่แก้มเบาๆ เป็นระยะๆ ในระหว่างตอนผมขับรถ
............ในช่วงเวลาที่ผมได้ทำแบบนั่นได้ ผมก็ยิ่งรู้สึกยิ่งได้ใจ ผมได้เอาผ่ามือซ้ายผมดันแก้มซ้ายพี่นาง เพื่อพยามบอกให้เธอเอียงตัวเข้ามาใกล้ๆผม พอพี่นางได้เอียงตัวเอาหน้ามาอยู่ในระยะทำการ ผมก็รีบยื่นหน้าไปหอมที่แก้มขวาเธอ (แบบหน้าด้านๆ) ถึงสองครั้ง ก่อนที่พี่นางที่โดนหอมแก้ม มีอาการหน้าแดง จะพูดขึ้นว่า  " พอแล้วเธอ !!มันอันตาย เธอขับรถอยู่นะ"  ผมก็พยักหน้ารับทราบ แต่ผมก็ไม่ปล่อยให้ช่วงเวลาแบบนั้นหายไป ผมได้ยื่นมือซ้ายผมเข้าไปอีกครั้ง แล้วหงายฝ่ามือขึ้นไปจับที่หน้าอกขวาเธอแบบตรงๆ (จับผ่านเสื้อเชิ๊ตฟอร์มสีขาวเธอ ) จับและก็บีบเบาๆ...โอ้วววคับ..ที่นางปล่อยให้ผมจับที่เต้านมเธอแบบนั้น และไม่มีท่าทีขืนตัว เพียงแต่ได้พูดขึ้นมาว่า " เธอ นี่ตั้งแต่พี่ขึ้นรถมา พี่ไม่เคยได้นั่งเฉยๆนิ่งๆเลยซักที เธอเอาแต่จับนู้นจับนี่ของพี่ตลอด รู้ใหม? ฉันอยากจะตัดมือเธอทิ้งจริงๆ  " พอผมได้ยินผมก็หัวเราะ แต่มือซ้ายผมก็ยังบีบนมเธอไปเรื่อยๆ ในระหว่างที่ผมทำ(บีบนม) ผมและพี่นางก็พูดคุยเม้ามอยกันเหมือนเป็นปกติ และความรู้สึกที่ฝ่ามือซ้ายผมสัมผัสได้ถึงเต้านมที่ขนาดทั้งใหญ่และก็ทั้งนุ่มบีบสนุกมือ จนท่อนควยผมแข็งโด่ขึ้นเป็นแท่งไปตลอดทาง (ผมเงี่ยนมาก)  จนกระทั้งรถวิ่งมาถึงตัวเมืองอยุธยา พี่นางก็ยกเอามือซ้ายมาตีที่มือซ้ายผม เพื่อจะให้ผมหยุดบีบหน้าอก แล้วพูดขึ้นว่า " พอแล้วเธอจะถึงวัดแล้ว เอามือออกจากนมพี่เดี๋ยวนี้เลย "  โดยตอนนั้นผมเองก็ได้ชักมือกลับ ตามที่เธอบอก
............และพอไปถึงวัดใหญ่ จากนั้นผมและพี่นางก็พากันไปใหว้พระ และทำบุญในจุดต่างๆ  จนเสร็จ ด้วยเวลาก็เพิ่งจะบ่ายโมงตรง ผมและพี่นาง จากที่จะมาไหว้พระทำบุญแค่วัดเดียว ก็พากันไปใหว้พระที่วัดอื่นๆต่อ รวมทั้งการพากันไปนั่งชิวๆที่คาเฟ่ตามที่ต่างๆ  โดยตลอดการเดินเท้าไปทุกๆที่ ผมกับพี่นางก็เดินจับมือถือแขนกัน สลับกับการที่ผมเอาแขนโอบคล้องเอวพี่นางเดิน ( และมีหลายๆจังหวะที่ผมแอบเลื่อนมือไปจับบีบที่ก้นเธอ) และตัวพี่นางเอง ก็ได้เอาแขนสอดเข้ามาคล้องจับที่แขนผมเดิน พอช่วงจังหวะที่นั่งพักเหนื่อย พี่นางก็นั่งเอียงหัวมาซบที่ไหล่ผม บางครั้งผมก็นั่งจับยกหน้าพี่นางขึ้นมาหอม  และที่สำคัญตอนไปนั่งคาเฟ่ พี่นางกับผมก็สลับผลัดกันป้อนขนมหวาน และไอติมให้กันกินตลอด แม้แต่การสั่งน้ำผลไม้ปั้นแก้วใหญ่ ก็พากันจ้องหน้าดูดน้ำแก้วเดียวกันไปพร้อมๆกัน......ตลอดช่วงเวลาที่อยู่อยุธยา....ตั้งแต่ช่วงก่อนเที่ยงจนไปถึงเวลา4 โมงเย็น โดยที่ตัวผมเองก็ไม่รู้ว่ามันเรียกมันว่าอะไร เพราะสิ่งที่ผมและพี่นางกำลังทำ  ทั้งหยอกล้อกันอย่างสนุกสนาน และการพูดคุยหัวเราะกันตลอด รวมทั้งการจับมือถือแขนประคองกันเดิน  และแม้กระทั่งการที่ผมได้ลวนลามเธอไปบ้าง(หลายครั้ง) ทั้งการนั่งหอมแก้ม  ทั้งการเอามือจับตูด และมีบางจังหวะ ผมเดินเอื้อมมือไปจับที่หน้าอกเธอ โดยที่ตัวพี่นางเองก็ไม่ได้ต่อว่า หรือแสดงอาการไม่พอใจผมเลยสักครั้ง จนผมรู้สึกว่าสิ่งที่ผมและพี่นางแสดงออกต่อกันมาตลอด  มันคล้ายๆกับว่าผมสองคน เป็นคู่รัก หรือแฟน แม้กระทั้งเป็นผัวเป็นเมียกัน...ซึ่งในความเป็นจริง มันก็ไม่ใช่เลยซักอย่าง  และเราสองก็รูัดีอยู่แล้ว
...........จนกระทั้งผมขับรถเข้าไป ที่สวนสาธรณะแห่งหนี่งกลางตัวเมืองอยุธยา  ซึ่งเป็นเหมือนผังเมืองเก่า ที่มีบรรกาศร่มรื่นมีสวนต้นไม้ และต้นไม้ใหญ่ และมีถนนภายในสองข้างถนนเป็นลำคลองขนาดเล็ก เป็นที่ใช้สำหรับมานั่งพักผ่อน และเป็นที่สอนหัดขับรถ ผมได้จอดรถที่ริมถนน แล้วพากันเดินลงมานั้งที่พื้นหญ้าข้างริมคลอง ในบรรยกาศลมเย็นสบาย ผู้คนไม่พลุกผล่าน ผมกับพี่นางก็นั่งข้างๆกัน(พี่นางนั่งข้างฝั่งขวามือผม) ในท่านั่งเหยียดขาตรง โดยที่ผมก็ยื่นมือขวาผมไปจับมือซ้ายพี่นาง ตอนนั้นผมสองคนนั่งจับมือประสานนิ้วกันและคุยเรื่องที่เราสองคนเพิ่งจะไปกันมา ทั้งวัดที่ไปใหว้และคาเฟ่ที่ไปกินรวมทั้งเรื่องทั่วๆไป...คุยในอารมณ์ผ่อนคลายไปเรื่อยๆ.....จนกระทั้งพี่นางก็หันหน้ามามองผม แล้วถามผมตรงๆในเรื่องคืนนั้น (เหตุการณ์ที่ผมเคยเล่า) ว่าทำไมผมถึงได้กล้ามาจับแตะต้องตัวเธอแบบนั้น (เธอหมายถึงผมลวนลามจับนม และนั่งล้างหีในรถเมื่อ5เดือนก่อน) ตอนนั้นผมก็นิ่งไปสักพัก เพราะผมไม่รู้ว่าพี่นางจะกลับมาถามผม และที่สำคัญเธอต้องการคำตอบแบบใหน จากนั้นผมหัวเราะกลบกลื่อน แล้วตอบแบบกลางๆเซฟๆไปว่า " อ่อพี่ คือว่าคืนนั้น ผมเมาจริงๆ แบบไม่ค่อยจะมีสติ เห็นพี่นางดูดีมากวันนั้น ผมก็เลยควบคุมตัวเองไม่ได้ครับ ผมขอโทษด้วยนะ " (ใจจริงๆแล้วผมอยากตอบว่า ก็เพราะพี่นางนั่นหละที่ตั้งใจนั่งถ่างขาโชว์ให้ผมเกิดอารมณ์) พอพี่นางได้ยินที่ผมตอบเธอก็พูดขึ้นว่า " พี่ว่านะ เธอน่าจะชอบคนที่มีอายุมากกว่าใช่ใหม? และอีกอย่างเธอเป็นพวกมือไวใจเร็ว คงจะทำแบบนี้กับคนอื่นๆบ่อยชิท่า " ผมได้ยินผมก็หัวเราะกลบเกลื่อน(อีกครั้ง)แต่ก็ไม่ได้ตอบเธอกลับ
............ในตอนนนั้นผมก็ไม่รู้ว่า สิ่งผมตอบไปจะตรงตามแบบที่เธออยากจะได้ยินใหม? เพราะถ้าจะพูดจริงๆไม่ใช่เมื่อหลายเดือนก่อน วันนี้ทั้งวันผมก็ยังจับนม จับตูด หอมแก้มเธออยู่เลย และตรงที่นั่งตอนนี้ผมยังคงจับมือเธอแน่นอยู่ด้วยซ้ำ พอหลังจากนั้นพี่นางก็ดันพูดถึงแหวนขึ้นมา โดยเธอพยามจะถามผมว่าในคืนนั้นมันเกิดอะไรขึ้นบ้าง และจะให้ผมเล่าให้ฟังทั้งหมด ถ้าผมไม่เล่าเธอบอกว่าจะไม่พูดกับผมอีก (ชักสีหน้าไม่สบอารมณ์) เธอให้เหตุผลว่าถือว่าไม่ใว้ใจเธอ...โอ้ววคคับ...ตอนนั้นผมลำบากใจและไม่อยากจะพูดถึงแหวนมากนัก เพราะตอนนี้ผมอยู่กับเธอ....แต่สุดท้ายผมคิดว่าในเมื่อพี่นางเธออยากจะรู้จริงๆ(เธอแสดงออกว่าอยากฟังจริงๆ) ผมตัดสินใจเล่า เล่าทุกๆอย่างที่เกิดขึ้น ระหว่างผมกับแหวนให้เธอฟัง(แบบละเอียดในทุกๆฉาก) โดยที่ผมเริ่มเล่าตั้งแต่ผมไปส่งพี่นางเสร็จ และอยู่กับแหวนสองคน  เอารถไปจอดข้างกำแพงแล้วนั่งล้วงกันในรถ  จนมาถึงแหวนก้มอมควยจนน้ำผมแตกคาปากแหวน ในระหว่างที่ผมเล่าพี่นางก็นั่งหันหน้ามองผมแบบตั้งใจฟัง โดยที่เธอก็พูดประโยคสั้นๆแทรกขึ้นมาตลอดว่า หรือ, ขนาดนั้นเลยรึ ,แล้วยังไงต่อ, แหวนทำแบบนั้นเลยรึ ,เล่าต่อๆ พี่นางแทรกจี้ถามผมตลอด
..........พอจังหวะผมเล่าถึง ตอนที่ผมคล่อมเย็ดแหวนในรถ จนมาถึงการลากกันออกมาจากรถ ไปยืนเย็ดต่อที่ข้างรถในด้านนอก....และในจังหวะนั้นเองพี่นางก็เริ่มเอามือข้างขวา เอื้อมมาจับที่ต้นขาขวาผมแล้วมีการเขย่าๆ (เหมือนจะกระตุ้นผมให้เล่าต่อเรื่อยๆ )แต่ก็มีบางจังหวะเธอก็ได้ลูบที่ต้นขาผมเบาๆ และก็ยังจับแช่ที่ต้นขาผมแบบนั้น พร้อมกับแสดงหน้าที่ดูอินไปกับสิ่งที่ผมเล่า โดยการทำตาโตและปากจู๋มองมาที่ผม...จนกระทั้งผมเล่ามาถึงตอนที่ผม ยืนยัดท่อนควยสอดเข้ารูก้นแหวน....วินาทีนั้น พี่นางเหมือนจะเผลอหลุดคำพูดออกมาว่า " เธอที่ซาดิสม์เหมือนกันนะเนี่ย ตอนนี้ฉันอยากจะรู้จริงๆเลย ว่าจะซาดิสม์ขนาดใหนเชียว " พอผมได้ยินคำนั้นผมได้หยุดเล่าทันที แล้วหันไปมองหน้าพี่นาง ในจังหวะเดียวกัน พี่นางก็เหมือนจะรู้ตัวว่าหลุดปากไป  เธอเริ่มหน้าแดงก่ำ(ออกอาการเขินอาย)รีบหัวเราะแก้เกี้ยวแล้วพูดขึ้นทันทีว่า " อะไรเธอ มีอะไร เธอรีบเล่าต่อเลยนะ เร็วๆ เล่ามาๆ (หัวเราะ)"....โอ้ววครับ....ในวินาทีนั้น ผมเดาว่าเธอกำลังมีอารมณ์ กับสิ่งที่ผมกำลังเล่ามา ผมได้ใช้โอกาสนั้น รีบยกสองมือไปจับโอบที่ลำตัวพี่นาง แล้วดึงตัวเธอกดให้เธอลงมานอนหงาย โดยที่เอาหัวหนุนมาที่ตักตรงเป้าผม พร้อมกับผมใช้ฝ่ามือทั้งสองข้างแนบลงที่สองแก้มเธอ แล้วเอานิ้วโป้งมือทั่งสองข้าง คลึงที่แก้มใต้แว่นสายตาเธอเบาๆ พร้อมกับผมรีบพูดขึ้นว่า " ทำไมหรือ? หือ พี่อยากรู้จริงๆหรือ ว่าผมจะซาดิสม์ขนาดใหน  บอกมาพี่นางอยากรู้จริงๆใหม (อารมณ์แบบหยอกเธอ)"  โดยที่พี่นางเองก็หยอกเล่นกลับโดยการ ทำท่าเบะปากส่วยหัวไป-มา
............แต่ด้วยความมั่นใจในสิ่งที่ผมเห็น ผมได้ปล่อยมือขวาผมจากแก้มเธอ แล้วเลื่อนไปจับขย่ำที่หน้าอกเต้าขวาพี่นาง ผ่านเสื้อเชิ๊ตขาว (จับแบบทำให้รู้ไปเลย) พร้อมกับมือซ้ายที่ยังจับแก้มเธออยู่ แต่ได้เอานิ้วโป้งสะกิดไปที่ริมฝีปากพี่นาง แล้วแหย่นิ้วโป้งลงเข้าไปในปากเธอ พร้อมกับมือผมอีกข้างยังคลึงไปที่เต้านมเธอ...จังหวะนั่นเองพี่นางดิ้นรีบเอามือซ้ายเธอ จับดึงนิ้วโป้งผมออกจากปาก แล้วพูดขึ้นว่า " อย่าเธอ!! เธอปล่อยพี่เดี๋ยวนี้นะ เดี๋ยวคนมาเห็น เธอเอามือออกพี่จะลุกขึ้น "  แต่ในตอนนั้นไม่มีซักคนที่ผ่านมา และผมก็ไม่ได้สนใจ ผมตัดสินใจรีบใช้มือขวา ข้างที่กำลังจับนมพี่นาง จับปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตขาวทรงซาฟารีเธอออก ซึ่งเป็นกระดุมกลมเม็ดใหญ่สีแบบเนื้อผ้า พอผมปลดออกได้2เม็ดบน  ผมได้แหวกเสื้อขาวออก เห็นโคลนเต้านมสองข้าง ที่พุ่งนูนโค้งขึ้น
(ขนาดไซน์ใหญ่กำลังดี) พร้อมกับยกทรงสีดำตรงกลางเป็นลายลูกไม้ฉลุ ที่ห่อหุ่มปิดเต้านมล่างและจุกหัวนมเธออยู่...ในนาทีนั้นผมไม่รอช้า ผมสอดฝ่ามือเข้าไปที่ยกทรงแล้วจับบีบที่เต้านมขวาพี่นางทันที จับสัมผัสโดยตรง (แบบเต็มไม้เต็มมือ)....สัมพัสที่ผมรู้สึกได้ ทั้งนุ่มและนิ่มกว่าการจับผ่านยกทรงและเสื้อเชิ้ต....โดยที่พี่นางนอนมองขึ้นมาจ้องหน้าผมแล้วพูดขึ้นว่า  " เธอนี่มันพวกมือไวจริงๆ เผลอเป็นไม่ได้เลย เอามือออกจากนมพี่นะ เดี๋ยวคนผ่านมาเห็น เอามือออกเถอะ "
...........ในขณะที่พี่นาง พยามบอกให้ผมเอามือออกจากเต้านมเธอ แต่ตัวผมยิ่งทำมากขึ้นกว่าเดิมโดยการเอามือขวายกขึ้น ดึงสายยกทรงสีดำพี่นางจากไหล่ขวาลงมาที่แขน....โอ้ววครับ....ภาพที่ยกทรงฝั่งขวาหย่อนลงมา พร้อมกับเต้านมด้านขวาพี่นางที่มีรูปทรงปลายเรียวก็ได้ถูกเปิดออก  ช่างปลายโค้งบนสุดที่มีหัวนมสีน้ำตาลเข้มขนาดเท่านิ้วโป้งมือผม ได้หย่อนลงมาด้านล่างเล็กน้อย  พร้อมกับผิวตัวที่ค่อนข้างขาวเนียน  ผมรีบใช้ฝ่ามือขวาซ้อนขึ้นมาขย้ำต่อทันที  โดยพี่นางยังนอนหงายนิ่งๆที่ตักผม ด้วยใบหน้าแดงก่ำจ้องขึ้นมามองที่หน้าผม  และจังหวะที่ผมใช้ปลายนิ้วชี้เขี่ยสะกิดไปที่หัวนม ตัวพี่นางเองถึงกับนอนตัวกระตุก และขยับบิดตัวไป-มา จนแว่นสายตาแทบหลุดออกจากหู  ตามจังหวะที่ผมเขี่ยหัวนม  ด้วยอาการที่เธอกำลังแสดงออกมา  ผมยิ่งอยากจะทำให้เธอมีอารมณ์เสียวขึ้นมากไปอีก  โดยที่ผมปล่อยมือจากเต้านม เลื่อนมือลงมาด้านล่าง พยามจะปลดที่ตะขอกางเกงสีกลมท่าเธอ เพื่อที่จะล้วงจกไปที่รูหีพี่นาง  แต่จังหวะนั่นพี่นางได้ยกมือซ้ายขึ้นมาจับที่ข้อมือผมแน่น และเกร็งมือห้ามให้ผมทำ  ผมก็พยามจะยื้อมือขืน แต่ดูเหมือนเธอจะไม่ให้ผมถอดจริงๆ ผมจึงพูดขึ้นว่า " โอเคครับพี่นาง ผมไม่ถอดแล้ว พี่ปล่อยมือผมได้แล้ว " ในขณะที่พี่นางผ่อนแรงจากการเกร็งมือจับ ผมจึงได้เลื่อนมือขวาไปลูบที่กลางเป้าพี่นางแทน ลูบฝ่ามือถูขึ้นลงผ่านกางเกงที่รัดเป้าแน่น  พอจังหวะผมลูบได้ 3-4 ครั้ง ก็เป็นพี่นางเองก็ค่อยๆปล่อยมือซ้ายเธอจากข้อมือขวาผม  แล้วทิ้งแขนวางมือลงข้างลำตัว (ในตอนนั้นเธอปล่อยให้ลูบที่เป้าหีได้แต่ห้ามถอด)
................ในช่วงที่ผมกำลังนั่งควยแข็งโด่ และกำลังนั่งลูบที่เป้าหีพี่นาง สลับกับการเลื่อนไปจับบีบที่เต้านมเธอตลอด (นวดคลึงบน ลูบถูล่าง) โดยที่ตัวพี่นางเองที่ยังนอนหงายหนุนหัวที่ตักผม ใด้ปล่อยให้ผมทำ จากนั้นเธอก็ค่อยๆหลับตาลงไปช่วงที่ผมเอาฝ่ามือลูบไปที่เป้าพี่นาง ผมได้เปลี่ยนเป็นใช้นิ้วกลางผม เล็งให้ตรงกลางร่องครีบให้มากที่สุด แล้วลงน้ำหนักที่นิ้วพร้อมกับรูดถูขึ้นลงในแบบเน้นๆตามเนวร่องผ่า....วินาทีที่นิ้วกลางผมรูดถูได้1-2รอบ และในจังหวะนั้นเองพี่นางได้ลืมตาขึ้นพร้อมกับเอียงหน้า แล้วยกหัวขึ้นมาเอาปากยื่นเข้ามาอมนิ้วโป้งมือซ้ายผม ที่กำลังจับลูบที่แก้มซ้ายเธออยู่....ภาพนั้น.....ภาพที่พี่นางนอนหงายที่ตักผม ในท่าเอียงหน้าเอาปากมาคาบอมนิ้วโป้งผม...ในลักษณะทั้งอมทั้งดูด ไปพร้อมๆกับที่ผมกำลังนั่งเอานิ้วกลางถูกที่กลางเป้าเธอ....โอ้ววครับ.....ความรู้สึกของผมในตอนนั้น  นี่คือครั้งแรกที่พี่นางได้แสดงออกมาให้เห็น ซึ่งเป็นการจู่โจมตอบกลับผมแบบที่ชัดเจนที่สุด 
.........พอหลังจากนั้นสักพัก ผมนั่งดูนั่งลูบได้จนผมรู้สึกเงี่ยน จนแทบอยากจะเย็ดเธอตรงนั้นเลย  ผมจึงได้หยุดทุกอย่างแล้วก้มลงเรียกเธอ " พี่นางครับ  " พอพี่นางได้ยินก็ตอบกลับผมว่า " จ๋า ว่าไงจ๊ะ ".....แม่เจ้า....พี่นางพูดตอบจ๊ะจ๋ากับผม.....พอผมได้ยินครั้งแรกผมไม่คุ้นหู ผมได้หัวเราะออกมา จังหวะเดียวกัน เป็นพี่นางเองก็พยุงตัวขึ้นมานั่ง ซึ่งนั่งพับเพียบหันหน้ามาทางผม แล้วพูดขึ้นว่า " เธอเขินหรือ พี่พูดจ๊ะจ๋าใส่  ทำไมพี่จะพูดไม่เลยหรือ ใช่ชิพี่ไม่ใช่แหวนนี่ (หัวเราะ)"  ผมตอบกลับเธอทันทีว่า " เปล่าพี่  จริงๆผมชอบนะที่พี่นางพูดแบบนั้นนะ "  พี่นางก็ตอบกลับว่า " หรือ ถ้าเธอชอบ งั้นพี่จะไม่พูดแบบนั้นอีก (เธอหัวเราะ) "   
.............พอหลังจากนั้นผมตัดสินใจพูดกับพี่นางตรงๆแบบไม่อ้อมค้อมประมาณว่า(เท่าที่ผมจำได้)
ผม / " พี่นางครับ  ยังไงต่อดีพี่ ผมคงไปส่งพี่ที่หน้าอู่ไม่ทัน6โมงเย็นแล้วหละ (ผมหัวเราะ) "
พี่นาง / " นั่นมันความผิดเธอแล้วหละ มัวแต่มาทำอะไรกันอยู่ก็ไม่รู้ (หัวเราะ) "
ผม /  "พี่นางครับ งั้นถามพี่ถามตรงๆเลยได้ใหมครับ " 
พี่นาง / " จะถามไร เธอก็พูดมาชิ จะถามอะไรพี่หละ " 
ผม / " ถ้าผมส่งพี่ช้าประมาณ 2-3ทุ่มได้ใหม"
พี่นาง / " ดึกขนาดนั้นเลยรึ แล้วนี่เพิ่งจะ5โมงเอง แล้วเวลาที่เหลือตั้งนานจะไปอยู่ใหน เธอจะทำอะไร "
ผม / " อื้ม อ่า (ผมหัวเราะ) ก็...ไม่รู้สิ  พูดยากน่ะ พี่ว่าไงคับ "
พี่นาง / " เธอก็แปลกคนนะ เธอจะพูดอะไรก็พูดมาพูดตรงๆเลยไม่ต้องมาอ้ำอึ้ง จะพาพี่ไปใหนอีก "
ผม / " โอเคพี่  พี่จะโกรธใหม? คือผมอยากพาพี่เข้าโรงแรมนะ อันนี้ผมพูดตรงๆเลย "
พี่นาง / " ไปโรงแรมไปทำไม เธอใหนพูดมาชิ จะพาพี่เข้าโรงแรมไปทำอะไร พูดมา "
ผม / " ก็...ก็ไปนอนด้วยกันไงพี่ "
พี่นาง / " นอนกับเธอน่ะ ทำไมพี่ต้องนอนกับเธอด้วยหละ แค่นอนเฉยๆนอนตรงใหนก็ได้ ตรงนี้ ตรงนั้นก็ได้  หรือจะตรงนู้นดี (ชี้นิ้วไปมา) แล้วทำไมต้องไปโรงแรม  "
ผม / " ป่าวพี่  เอาตรงๆเลยนะ ผมอยากเย็ดพี่ นี่หละตรงสุดที่แล้ว (หัวเราะ) "
พี่นาง / " หื้อ...เธอ...กล้าพูดมากนะเรา จะเย็ดพี่เลยรึ  ชอบคนแก่แบบพี่หรือเรานะ บอกมาเธออยากเย็ดพี่จริงหรือ? แล้วถามพี่ซักคำใหมว่า พี่อยากจะเย็ดกับเธอใหม "
........ในวินาทีนั้นตอนนั้นผมไม่ตอบกลับพี่นาง แต่ใช้สองมือจับดึงตัวพี่นางเข้ามา แล้วยื่นปากเข้าไปประกบที่ปากพี่นางเพื่อจะดูดปาก โดยที่พี่นางเองก็จ้องที่ตาผมแล้วค่อยๆอ้าปากรับ  จากนั้นผมกับพี่นางก็นั่งหันหน้ากอดกัน พร้อมกับดูดปากกันแบบดุเดือด นัวเนีย กินน้ำลายของกันและกันได้นาทีกว่าๆ ผมก็ชักปากออก แล้วผมก็พูดขึ้นว่า  " แล้วตอนนี้หละ พี่นางยังอยากจะอมของผมใหม? หละ (น้ำเสียงท้าทาย)  "  พี่นางได้ยินก็เอามือขวายกมาตบที่แก้มผมเบาๆ 2ครั้ง  แล้วพูดว่า " พูดหยาบคายมาก พูดไม่น่ารักต้องโดนพี่ตบแบบนี้หละ (อมยิ้ม) " ผมก็หัวเราะพร้อมกับลุกขึ้นยืนแล้ว ดึงแขนพี่นางลุกตาม  จากนั้นก็ปัดตูดปัดก้น แล้วเข้าไปในรถ  (ตอนนั้นผมและพี่นางก็ไม่ต้องพูดอะไรอีกแล้ว)
..............ในระหว่างที่ผมขับรถเพื่อจะไปที่โรงแรมใหญ่ในตัวเมืองอยุธยา(ซึ่งอยู่ไม่ไกล)  ระหว่างทางผมก็จับมือถือแขนพี่นางไปตลอด พร้อมกับจังหวะจอดรอไฟแดง ผมก็ดึงพี่นางมาหอมแก้มตลอด จนกระทั้งมาถึงโรงแรมและจอดรถเสร็จ ผมก็ไป
เครียร์ค่าใช้จ่ายที่เคาน์เตอร์โรงแรม จากนั้นก็พาพี่นางขึ้นไปที่ห้องพัก  จังหวะเปิดประตูเดินเข้าไป แล้วล๊อกห้องและเปิดแอร์เสร็จ ผมเดินกระโดดขึ้นไปนั่งเหยียดขาเอาหลังพิงที่หัวเตียง (รอจะเย็ดพี่นางให้หน่ำใจ)  โดยที่พี่นางก็พูดขึ้นว่า "เธอจะไม่อาบน้ำก่อนหรือไง  ตากแดดทั้งวันตัวเค็มกันหมดแล้ว "  ผมก็ตอบกลับไปว่า " ไม่เอาพี่ ผมชอบกลิ่นน้ำหอมตัวพี่ เอาแบบนั้นหละมันได้อารมณ์ดี เอาเสร็จค่อยอาบพร้อมกัน แอร์ห้องนี้มันก็หนาวด้วย  "  พอพี่นางได้ยินก็ขหมวดคิ้วแล้วพูดว่า " งั้นตามใจเธอก็แล้วกัน ถ้าเหม็นตัวพี่ก็อย่ามาบ่นหละ " ผมก็หัวเราะแล้วพูดขึ้นว่า  " ขึ้นเตียงมาเลยจ๊ะที่รัก ผัวรออยู่นะ  " พี่นางได้ยินก็รีบก้าวขึ้นมาบนเตียง จากนั่นก็เดินเข้ามายืนแยกขา แล้วค่อยๆ
คล่อมตัวลงนั่งทับที่ตักผม ที่กำลังนั่งเหยียดขาเอาหลังพิงหัวเตียงอยู่  จากนั้นพี่นางก็ขยับดันเป้ามาติดที่เอวผม  จ้องมองที่หน้าผม พร้อมกับถอดแว่นสายตาออกแล้วโยนแว่นไปที่ปลายเตียง จากนั้นเธอก็พูดขึ้นว่า  " ใหนค๊ะคุณผัว เมื่อกี้เรียกเมียมาใช่ใหม เมียก็มาแล้วไง ใหนผัวบอกอยากจะเย็ดเมียไม่ใช่รึ? "  พอผมได้ยินคำว่า ผัว จากปากพี่นาง(ครั้งแรก) รวมทั้งน้ำเสียง และท่าทางของเธอ ทำเอาผมที่ใจสั่นและกำลังเงี่ยน ผมจึงได้ยิ้มหวานตอบ แต่แล้วอยู่ๆพี่นางก็ยกมือขวามาตบหน้าผมอีกครั้ง แล้วพูดขึ้นว่า " อย่ารุนแรงซาดิสม์กับเมียมากนะ รู้ใหมเรา เพราะเมียแก่แล้ว (หัวเราะ) " พอผมได้ยินเธอพูด พร้อมกับการโดนตบหน้ามันยิ่งได้อารมณ์  ผมจึงรีบเอามือสองข้างคล้องรัดกอดพี่นาง แล้วยื่นเอาปากเข้าไปประกอบดูดปากเธอทันที
...........ในระหว่างที่ผมนั่งรัดกอดกับพี่นาง พร้อมดูดปากกินน้ำลายกันได้เกือบๆ3นาที(นานมาก)  ผมรู้สึกได้เลยว่าพี่นางดูดปากได้อารมณ์มาก ทั้งการตวัดลิ้นรัวๆ ทั้งจังหวะชักปากเข้า และชักปากออก แล้วเลียไซร์ที่แก้มและซอกคอผม ทั้งการกัดที่ริมฝีปากผมเบาๆ เล้าโลมก่อนประกบปากเข้าไปดูดปากใหม่  (ผมโครตฟิน).....หลังจากนั้นพี่นางก็ได้ขยับยกตัวออกมาจากเอวผม มานั่งคุกเข่าที่ตรงหน้าผม ได้ยื่นมือขวามาจับกุมไปที่เป้ากางเกงผ้าผม แล้วก็ลูบคลำขย้ำปลุกควยผมให้โด่แข็ง พร้อมกับจ้องมองที่หน้าผมแล้วพูดขึ้นว่า " โห ควยผัวกำลังแข็งได้ที่เลย  เมียชักอยากจะเห็นแล้วชิ (ยิ้ม) งั้นขอเมียดูหน่อยนะคนดี "....โอ้วววครับ....พอพี่นางพูดจบ พี่นางขยับตัวคลานเข้ามาที่เป้าควยผม โดยที่มือขวายังลูบที่เป้าผมตลอด จากนั้นพี่ก็เอาหน้าซุกลงไปที่เป้าผมแล้วสูดดม (เธอทั้งจูบทั้งดม) พอจังหวะถัดมาพี่นางก็ยกตัวขึ้นมาจากเป้าผม และค่อยๆใช้สองมือปลดตะขอและรูดซิปกางเกงผ้าผมออก แล้วกระซากกางเกงพร้อมกับ
บ๊อกเซอร์ด้านในผมออกมาค้างที่ต้นขา...
.........ในขณะที่กางเกงผมได้ถูกพี่นางดึงลงมา ตอนนั้นทุกอย่างด้านล่างผมได้เปิดออก เหลือแต่ขนหมอยและท่อนควยผมที่โด่แข็งชี้ขึ้น โดยที่พี่นางก็ไม่รอช้า ใช้มือขวาจับที่ควยผมกำแบบหลวมๆชักมือเบาๆ พร้อมกับยืดตัวเอาหน้าขึ้นมาพูดกับผมว่า  "  น้องชายเธอยาวกำลังดีเลยนะ เดี๋ยวพี่จะทำความสะอาดให้ " โอ้ววครับ...หลังจากพี่นางพูดจบ พี่นางก็จูบที่ปากผมหนึ่งครั้ง แล้วนั่งคุกเข่าก้มหัวลงไปถ่มน้ำลายใส่ตรงปลายควยผม ตามด้วยการเอาลิ้นเลียตามไปที่บริเวณปลายท่อนควยผม (ตวัดลิ้นรัวๆ) จากนั้นก็อ้าปากอมท่อนควยผมเข้าไปจนสุดลำคอ แล้วชักรูดปากเข้า-ชักปากออก พร้อมทั้งจับควยผมตั้งขึ้นแล้วใช้ลิ้นเลียไปรอบๆท่อนควย รวมทั้งดูดและอมที่ไข่ผม......แม่เจ้า.....วินาทีนั้นสิ่งที่พี่นางทำมาตั้งแต่ต้น...ผมรู้ได้เลยว่าผมมาเจอตัวจริง...เรียกได้ว่า  แม่เสื้อสาว(แก่)ร่านสวาทก็ว่าได้....ทุกจังหวะ ทุกท่าทาง ทุกท่วงทำนอง...และทุกๆการกระทำ...เธอทำได้แบบช่ำชอง.....แม้กระทั้งการเลีย..การอม...บวกกับท่าทางเธอ ทำเอาผมเสียวตามได้ตลอด
..........ในช่วงที่พี่นางก้มหน้าใช้ปากทำ จังหวะที่เธอกำลังก้มรูดปากขึ้น-ลง พร้อมกับเสียงโม๊กควยที่ดังบ๊วบๆๆ... มันทำให้ผมรู้สึกเสียวจนทำให้อารมณ์มันพาไป จนผมหลุด ผมได้ใช้มือขวาผมตบไปที่แก้มขวาพี่นางเบาๆ 2ครั้ง(ผมเผลอทำ) โดยที่พี่นางยังก้มอมควยก็ได้เหลือบตาขึ้นมองผม และก็เป็นพี่นางเองที่ยื่นมือซ้ายมาจับที่ข้อมือขวาผม ยกมาที่แก้มเธอเพื่อจะบอกให้ผมตบเธออีก......โอ้วววครับ......วินาทีนั้นผม ผมไม่คิดมาก่อนว่าเธอจะชอบให้ผมทำแบบนั้นจริงๆ (ผมนั่งสตั๊นไปหลายวิ)  แต่ด้วยอารมณ์ในตอนนั้นผมเองก็อยากทำ ผมก็ใช้ฝ่ามือขวาผมตบไปที่หน้าพี่นาง เป็นระยะ เป็นจังหวะ ตามความเสียวของผม ตบด้วยน้ำหนักมือที่เบาๆ.....แต่การที่โดนซ้ำๆหลายๆครั้ง ทำให้แก้มขวาพี่นางเริ่มแดงผมจึงหยุดตบ พร้อมกันกับพี่นางก็ได้ลุกขึ้นมายืนบนเตียง ด้วยท่าทางกระเหี้ยนกระหือรือ (ฟิวส์เหมือนคนกระหายอยากจะโดนเสียบ) พร้อมกับยืนปลดกระดุมเสื้อ ตามด้วยการก้าวเข้ามาที่ผม แล้วเอาเป้ากางเกงมาแนบที่หน้าผม (เพื่อจะให้ผมดม)  และตัวผมเองก็อยากจะทำอยู่แล้ว ผมก็ตามน้ำด้วยการยืดตัวขึ้นเอาสองมือยกไปรัดคล้องที่บริเวณเอวเธอ แล้วซุกหน้าเข้าไปที่เป้าหีพี่นางแล้วสูดดม (ผมทั้งดมทั้งเอาหน้าถูไถ) ทำผ่านกางเกงสีกลมท่า
...........และจังหวะที่พี่นางยืนถอดเสื้อขาวและยกทรงสีดำเสร็จ แล้วโยนเสื้อไปที่ปลายเตียง ได้จับดึงหัวผมออกจากเป้าหีและพูดขึ้นว่า "  ชอบดมมากใช่ใหม?เรานะ(หัวเราะ)  เดี๋ยวพี่ขอถอดกางเกงก่อน แล้วจะดมหรือจะเลียก็เอาตามสบายเลย  "  และจังหวะพี่นางพูดจบ เธอก็ค่อยๆยืนปลดตะขอรูดซิปลง แล้วสอดมือเกี่ยวขอบกางเกงสีกลมท่า พร้อมกับดึงกางในสีดำลงแล้วมาด้านล่าง  โดยที่ตัวผมนั่งคุกเข่ามอง พร้อมกับถอดเสื้อเชิ๊ตและดึงกางเกงออกตาม...จนกระทั้งพี่นางเองก็ดึงกางเกงออกจากขาเสร็จ .......โอ้ววครับ.....วินาทีนั้น....ผมมองไปที่พี่นาง....ที่กำลังยืนตรงหน้าผม โดยที่ชุดฟอร์มทุกอย่างที่เธอใส่ปกปิดร่างกายมาทั้งวัน ได้ถอดออกหมดจนเหลือแต่ตัวเปล่าล่อนจ้อน   ภาพที่สาวใหญ่ในวัย50 ผิวตัวขาว ผมบ๊อบยาวประบ่า  เห็นสองเต้ายาวเรียวหย่อนคล้อยลงมา(ตามขนาดและอายุ)มีหัวนมสีน้ำตาลเข้มขนาดเท่าหัวแม่มือ มองต่ำลงมาเป็นหน้าท้องที่แบนราบลงไปถึงส่วนโค้งของโหนกหี ตรงกลางเป้ามีรอยแยกของครีบอ้าผ่ายาว โดยมีเม็ดแตดโผล่มาเป็นช่อ และมีขนหมอยที่ดกดำ แผ่ปกคลุมไปทั้วบริเวณเหนือสองครีบหี.....ทุกอย่างที่ผมเห็น  ส่วนลับของสงวนต่างๆของพี่นาง เกือบจะเฟอร์เฟค หน้าท้องเธอไม่มีหย่อนหรือมีพุงยื่นมา ติดอยู่แค่ว่า มีรอยถูกเย็ปตะเข็ปใหญ่ที่หน้าท้อง(เย็บหมัน) และบริเวณกลางเป้าที่มีสีดำคล้ำทั่วบริเวณสามเหลี่ยม แต่โดยรวมผมว่าสภาพและหุ่นพี่นางยังดูน่าเย็ด (เห็นแล้วเงี่ยน)
............ในจังหวะที่ผมกำลังนั่งจ้องมองหีเธออยู่
พี่นางเองก็พูดขึ้นว่า " นี่จะนั้งจ้องดูหีพี่อีกนานใหม? เฮ้ย!นี่เธอ พี่เขินเป็นนะ มานั่งจ้องอยู่ได้ (หัวเราะ)" พอผมได้ยินก็หัวเราะแล้วพูดตอบไปว่า "  ก็ธรรมดาครับพี่ ก็ผมเพิ่งเห็นของพี่เต็มตาก็วันนี้หละ คราวก่อนได้แค่กลิ่น "  พี่นางได้ยินเธอก็หัวเราะ  หลังจากนั้นผมขยับตัวไปนั่งตรงเป้าพี่นางที่ยังยืนอยู่ โดยที่ผมใช้นิ้วโป้งมือทั้งสองข้างแหวกครีบหีพี่นางอ้าออก จนบานออกเหมือนหอยแมงภู่ แล้วผมก็ถ่มน้ำลายใส่รู จากนั้นผมก็แล๊บลิ้นเลียไปที่กลางครีบหีเธอบริเวณติ่งที่โผล่ออกมา...พร้อมกับพี่เธอที่ยืนกางแยกขา ได้เอามือสองข้างจับดึงที่หัวผม แล้วพูดร้องครางออกมา "  ซื้ดดด...อ่า....เสียว....อ่า....อ่า....เสียว....พี่เสียวจัง....เธอค๊ะพี่เสียวว....ซื้ดดด....เสียว.....อ่า.....อ่า....อ่า....พี่เสียวหี.....เธอพี่เสียว....โหยยย....เสียวอ่าา...." ในระหว่างที่ผมกำลังนั่งคุกเข่าทั้งเลียทั้งดูดที่ร่องหีพี่นาง พี่นางเริ่มมีอาการยืนขาสั่น มือทั้งสองข้างกำที่หัวและดึงผมบนหัวผมแรงขึ้นเรื่อยๆ....จนกระทั้งผมรัวๆลิ้นแบบเร็วๆ.....จังหวะนั้นพี่นางที่ยืนขาสั่นได้ทิ้งตัวลงมานั่งคร่อมตัวผม แล้วสวมกอดผมแน่น แล้วพูดขึ้นว่า "  พอ....ไม่ไหวแล้วเธอ...พี่เสียววมาก.....หยุดก่อน...(เธอหายใจเข้าออกแรง) "
............ระหว่างที่พี่นางทิ้งตัวลงมาคร่อม โดยที่เอาเป้าหีมาแนบที่เอวผม ผมจึงพูดขึ้นว่า " เสียวรึครับ ถ้าเสียวบอกหยุดได้นะครับ เป็นผัวเมียกันแล้ว ที่รักไม่มีอะไรที่ต้องอายกันแล้ว  " พอเธอได้ยินผมพูด พี่นางเธอก็หัวเราะลั่น แล้วพูดว่า " จ้าาา คุณผัว พี่แอ๊ะไม่ใช่ชิ เมียเข้าใจแล้วจ๊ะ"  จากนั้นผมและพี่นาง ก็นั่งคล่อมสอดขาไขว้กัน กอดรัดดูดปากกินน้ำลายกันต่อสักพัก  ผมก็ได้ชักปากออกแล้วจ้องมองหน้าพี่นางแล้งถามเธอว่า " ที่รักพร้อมจะโดนเย็ดยัง ผัวเงี่ยนอยากจะสอดแล้วน่ะ ตัวเอง " พี่นางก็ตอบผมกลับว่า " จ๊ะ พร้อมแล้วจ๊ะ  เอาท่า
ใหนก่อนดีหละที่รักของพี่ " พอพี่นางพูดจบ ผมได้จับตัวพี่นางทิ้งลงนอนหงาย และผมก็เอื้อมมือไปหยิบถุงยางที่กางเกงผมมาใส่สวมใส่ โดยที่พี่นางเองก็ได้นอนหงายตั้งเข่าถ่างขารอ
.........พอจังหวะที่ผมสวมปลอกเสร็จ ผมไม่รอช้าให้เสียเวลา ผมขยับตัวเข้าไปนอนคล่อมและยกขาทั้งสองข้างพี่นางขึ้นมาพาดบ่า แล้วจับควยรูดถูไปที่ร่องกลางครีบหี แล้วกดควยพร้อมกับดันเข้าไปในรูพี่นางทันที.....และจังหวะที่ผมสอดเข้าจนสุด ในตอนนั้นด้วยความที่ผมอยากจะเย็ดเธอทั้งวัน ผมได้เร่งกระหน่ำยกเอวขึ้นกระเด้าตั้งแต่ครั้งแรก...เสียงกระทบหน้าขาดัง ตับๆๆๆๆๆๆๆ....พร้อมกับเสียงครางพี่นางก็ดังขึ้นตาม " โอ้ยยย...ซื้ดด....เสียวว....ซื้ดดอ่า....ซื้ดด....อ่า....เธอ....ซื้ดด....อ่า....ซื้ดด....อ่า....พี่เสียวว....พี่เสียวว....เธอ.....ซื้ดดด....โอ้ยย....เสียวว....เสียวว....เสียวว....โอ้ยยย....เสียววอ่า..." ในระหว่างที่ผมโยกเอวกระเด้านานหลายนาที ผมเร่งจนผมเหนื่อย ผมก็ได้หยุด ยกหน้าขึ้นไปพูดกับพี่นางว่า " เสียวหรือจ๊ะ  แล้วตัวเองชอบใหม?  เธอไม่ได้เสียวแบบนี้มานานเท่าไหร่แล้วหละ  " พอผมถามจบพี่นางหัวเราะและตอบกลับทันทีว่า "  เรียกพี่ว่าเธอเลยรึ ? ก็โดนเย็ดก็เสียวสิเธอถามมาได้ ก็ฉันโสดมาหลายปีแล้วจ๊ะ จริงๆเธอเรียกว่าพี่เธอเราก็ได้นะ  พี่จะได้ไม่รู้สึกว่านอนกับคนอายุห่างกัน10กว่าปี  " ผมก็ตอบกลับทันทีว่า " งั้นได้เลยจ๊ะเธอ "
..........หลังจากผมพักยกแรกไป ผมชักควยออกแล้วดึงตัวพี่นางลุกขึ้นนั่ง จากนั้นผมก็ขยับไปนั่งปลายเตียงโดยเอาขาสองข้างหย่อนลงพื้น แล้วเรียกพี่นางมานั่งที่ตัก พี่นางถามผมขึ้นว่า "เธอให้เรานั่งตักรึ แล้วเธอจะเราให้นั่งหันไปหน้าไปทางใหน? " ผมตอบทันทีว่า " เธอก็นั้งหันหลังให้ฉันชิ จะได้ฟิวล์เหมือนตอนนั่งเย็ดเธอที่เบาะหลังรถเมล์ไง " พอพี่นางได้ยินก็หัวเราะลั่นพร้อมกับเอามือมาฟาดที่แขนผม แล้วพูดขึ้นว่า " เธอนี่ มันโรคจิตจริงๆ คิดจะเย็ดฉันบนรถเมล์เลยรึ?(หัวเราะ)  "  หลังจากนั้นพี่นางก็ยืนหันหลัง แล้วจับควยผมจ่อจับยัดที่รู พร้อมกับค่อยๆนั่งทับลงที่ท่อนควยผม ในท่าหันหลัง....พร้อมกับสองมือผมสอดเข้าไปจับนวดบีบที่หน้าอกเธอ.....จากนั้นพี่นางก็เริ่มยกเอวขึ้นลงที่ตักผมเอาหีรูดขึ้นลง พร้อมกับครางขึ้นอีกครั้ง...."โอ้ยย....ซื้ดด.....โอ้ยย......เสียวว.....โอ้ยย....เธอ....เสียวว.....ซื้ดด....ซื้ดด.....เสียวว.....โอ้ยย....เสียวว......ซื้ดด.....เสียววจัง.....เธอฉันเสียวว...." ตอนนั้นพี่นางครางออกมา ตามจังหวะที่ยกเอวรูดหีลงขึ้นลงที่ตักผม
..........และในห้วงเวลาตรงนั้น ผมกำลังนั่งรับแรงกระแทกจากการยกเอวรูดหีของพี่นาง ที่เธอได้ขยับทำเองเสียวเอง และร้องครางออกมาตลอด....มันทำให้ผมเสียวตาม...ในวินาทีนั้น ยิ่งผมนึกถึงวันแรกที่ผมเจอพี่นาง  เห็นครั้งแรกผมยังรู้สึกว่าเธอเป็นผู้ใหญ่ แถมยังเป็นสาวใหญ่ที่ดูแลตัวเองดี คงจะเป็นคนรักนวลสงวนตัว เป็นที่เคารพของกลุ่มเพื่อนๆน้องๆ โดยเฉพาะตัวแหวน ที่เรียกเธอทุกคำว่า " น้าค๊ะน้าขา" จนกระทั้งความคิดผมได้เปลี่ยนไป ตอนที่เธอตั้งใจถ่างขาโชว์ให้ผมเห็น....และพฤติกรรมต่อเนื่องที่เธอได้แสดงออกมาให้ผมรู้ ทั้งการปล่อยให้ผมลวนลาม ทั้งการพูดแนวส่อกับตัวผม....ผมไม่รู้หรอกว่าพี่นางเอง ในวัย50 ที่เคยผ่านการแต่งงานจนหย่าร้าง และเคยคบกับคนในอู่ซื่อหนุ่ม จะเอาประสบการณ์ชีวิตที่ผ่านมา สั่งสอนลูกชายวัย23ปี วัยทำงาน และลูกสาวกำลังเรียน ม ปลายยังไงบ้าง  เธออาจจะพร่ำบอกลูกๆว่าว่าความสูขของคนแม่คือการเห็นลูกๆได้ดี....แต่ในตอนนี้ที่ผมได้รู้  ได้เห็น ได้สัมผัส...ความสูขพี่นางในวัย50ปี จริงๆมันคือการได้ถูกท่อนควยสอดเสียบเข้าหี
..........ในวินาทีนั้นผมย้อนนึกภาพเสร็จผม รวบรวมแรงที่ผม ผมได้เอาสองมือจับที่เอวพี่นาง โดยท่อนควยผมยังเสียบคาอยู่ แล้วยกตัวขึ้นจากเตียง ลุกขึ้นยืนแล้วระหน่ำแทงควยจากด้านหลังในท่ายืน...(ผมกระเด้ารัวๆแบบสุดแรง)...โอ้ววครับ....จังหวะนั้นตัวพี่นางยืนเซ ขาเธอเหมือนลอยไม่มีแรง และจะทิ้งตัวก้มเอามือค้ำลงพื้นห้อง แต่ผมได้เอาสองมือประคองคล้องเอวรั่งไว้  พี่นางถึงกับสายหัวไปมาแล้วร้องคราง " โอ้ยยยย......โอ้ยย......เธอฉันเจ็บ....ซื้ดด....พอแล้ว....เธอ....ไม่ไหวแล้ว.....โหยย....โหยย.....เธอฉันจุก....พอแล้วเธอ...ไม่ไหวแล้ว....ซื้ดด....ไม่ไหวแล้วววว....โอ้ยย....โอ้ยย....เธอพอก่อน....ไม่ไหวแล้วจริงๆ...."  และในจังหวะนั้นเอง....พี่นางยืนตัวกระตุก1-2ครั้ง ก็ได้รีบดึงมือผมออก แล้วก้าวขาออกมาพร้อมน้ำพี่นางก็ไหลโจ๊กลงมา (เหมือนท่อน้ำแตก)......แม้เจ้า......ภาพนั้น.....ภาพที่น้ำฉี่พี่นางแตก....ผมจำไม่ได้จริงๆว่าผมเคยกระเด้า จนน้ำผู้หญิงแตกตอนใหน จำได้แค่ว่าเคยใช้แต่มือแหย่แล้วน้ำแตกคามือ.....และจังหวะนั้นพี่นางเองก็ค่อยๆเดินมานั่งที่ปลายเตียงแล้วเอามือขวาลูบไปที่หี ผมจึงรีบเข้าไปถามเธอว่า
ผม/  " เธอเป็นไรบ้าง เธอเจ็บมากใหม?  "
พี่นาง/ "(ยิ้มและส่ายหัว) มีเจ็บๆนิดๆนะ พอดีช่วงอายุเยอะ น้ำในช่องคลอดมันน้อยเคยเสียดสี แต่ตอนนั้นจุกมากกว่า  "
ผม/ " เธอเสร็จแล้วใช่ใหม?  งั้นพอก่อนก็ได้ พักก่อนๆ  (เพราะตอนนั้นผมรู้สึกว่าผมรุนแรงมากไปจริง)"
พี่นาง/ "  ไม่หรอก เราเป็นคนที่ว่าถ้าโดนท่าจากด้านหลัง จะชอบไวต่อความรู้สึก เลยน้ำพุ่ง แล้วเธอไหวใหม เธอยังไม่เสร็จนี่ เอาต่อได้น่ะ "
ผม/  "(ผมหยิกแก้มเธอ) น่ารักนะเรา (หัวเราะ) "
พี่นาง / " (ยิ้ม)  ได้เสมอ..เพื่อเธอเลย (หัวเราะ)"
ผม/ " งั้นเราสัญญาว่า จะทำแบบเบาๆนิ่มนวล  ไม่เอารุนแรงแบบนั้นแล้ว...ตกลงใหม? "
พี่นาง/ "ทำไมเธอ  เธอกลัวเราอะไหล่หลุดหรือไง (หัวเราะ) "
  พอเราสองคนต่างคนต่างขำกัน จากนั้นผมก็โถมกดตัวพี่นางนอนราบไปที่ปลายเตียงอีกครั้ง  แล้วผมตามไปคล่อมตัว ประกอบดูดปากเธออีกรอบ
..........จนกระทั้งผมนอนดูดปากกันได้สักพัก พี่นางก็บอกให้ผมขึ้นไปนอนที่กลางเตียง โดยที่เธอจะขอขึ้นเอง  จังหวะที่ผมลุกขึ้นไปนอนหงาย พี่นางก็ลุกตามแล้วขึ้นยืนคล่อมที่เอวผม แล้วค่อยๆย่อตัวลงจับควยผมสอดข้ารูเธออีกรอบ  จากนั้นพี่นางก็เริ่มนั่งขยับเอวดันหีกระเด้าผมช้าๆ  และค่อยๆเร็วขึ้นตามจังหวะ.....พร้อมกับเสียงร้องครางก็ดังขึ้นตลอด....ในช่วงเวลานั้น....ที่พี่นางกำลังนั่งคล่อมเอวผมและขยับโยกเอวกระเด้า...อ้าปากร้องคร่างพร้อมกับจ้องหน้าลงมองผม.....ผมนอนมองเธอ....ผมไม่คิดเลยว่าผมกับพี่นาง จะได้มาเย็ดกันแบบนี้จริงๆ.....กับคนในวัย 50 ที่มีลูก2คน ซึ่งก็โตกันหมดแล้ว แม้ว่าภายนอกเธอจะดูเป็นคนที่น่าเย็ดมากก็ตาม (เชื่อว่าใครมาเห็นเธอก็ต้องอยากเอา) แต่ในอีกมุมผมก็เข้าใจ  พี่นางที่เคยแต่งงาน และเคยมีแฟนใหม่  หรือพูดง่ายๆก็คือคนที่เคยถูกเย็ดมาโดยตลอด...จนกระทั้ง2ปีกว่า ที่เธอเลิกกับกระเป๋ารถเมล์ชื่อหนุ่มไป  ด้วยวัยในตอนนี้ก็คงจะหาใครไม่ได้  พอจังหวะที่ผมแหย่เท้าเข้าไป ผมคิดว่านั่นคงคือทางออกที่เธอน่าจะมองว่า กับตัวผมพอจะเป็นไปได้ (เพราะผมก็พวกมือเร็วใจถึง และหน้าด้าน) เธอก็เลยรีบคว้า ดีกว่านั่งๆยืนๆขายตั๋ว ไปวันๆ ที่วันๆมองเห็นลูกค้าที่ตรงสเปค แล้วน้ำหีซึมเลิกงานกลับบ้านตกเบ็ด นึกหน้าผู้โดยสาร ที่เป็นผัวเขา แฟนคนอื่นแบบนั้น
.............และในระหว่างที่ผมนอนมองพี่นาง ที่กำลังร่อนที่เอวผม และร้องครางบนตัวผม ผมนึกตาม น้ำผมก็แตกออกมาทันที แตกขาถุงคาหีพี่นาง แบบที่ผมแทบจะไม่ได้ตั้งตัว  เป็นช่วงจังหวะอารมณ์ที่มันกระซาก เพราะภาพที่ผมเห็นพี่นางกำลังทำ ในระหว่างนั้นพี่นางก็ยังคงร่อนที่เอวผม เธอกำลังมันส์โดยไม่รู้ด้วยซ้ำว่าน้ำผมแตก...จนผ่านไปเกือบนาที เธอรู้ก็เริ่มจะรู้ตัว เพราะท่อนควยผมเริ่มจะหดตัว และผมก็รีบสกิดบอกว่าผมเสร็จ  และในตอนนั่นพี่นางก็ค่อยๆยกตัวขึ้น และก็รีบรูดถุงยางผมออก(แบบระมัดระวัง)จากนั้นพี่นางก็เดินลุกจากเตียงไปพร้อมถุงยางที่เต็มไปด้วยน้ำเว้าผมเอาไปทิ้งที่ถังขยะหน้าห้อง....หลังจากนั้นผมกับพี่นางก็นอนเปลือยหีเปลือยควยเอียงตัวกอดกัน....และคุยกัน โดยพี่นางก็ได้พูดขึ้นมาก่อนว่าว่า
พี่นาง / "  เธอรู้ใหม? ตอนนี้ฉันอยากห่อเธอกลับบ้านจัง  (หัวเราะ)"  (เธอยื่นหน้ามาหอมแก้มผม)
ผม / " โห ขนาดนั้นเลยรึ  แล้วที่รักจะไหวรึ ตอนนี้เรายังได้ตลอดทั้งคืนเลยนะ (ผมหัวเราะ) "
พี่นาง / " สบายมาก ยังได้อีกหลายยกเลย ถ้าเธออยากจะค้างจริงๆ "
ผม / " (ตอนนั้นผมหัวเราะเพราะพี่นางพูดเหมือนแหวนเลย ) ได้ชิ แต่ขอวันหลังนะ เพราะตอนนี้จะ 1ทุ่มแล้ว เธอกับเราต้องอาบน้ำก่อน "
พี่นาง / " เธออาบพร้อมกันใหม ? "
ผม / " ตามนั่นจ๊ะ" (ผมหอมแก้มเธอ)"
จากนั้นผมสองคน ก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน โดยการพลัดกันฟอกสบู่ให้กันและกัน พร้อมกับยืนแช่ฟักบัวกอดรัดฟัดเหวี่ยงดูดปากกัน 
..............พอหลังจากอาบ ผมกับพี่นางก็ พากันใส่เสื้อผ้าของแต่ละคนจนเสร็จ  ก็พากันจูงมือกลับขึ้นรถ  ในระหว่างเดินทางกลับ ช่วงแรกๆผมก็ได้คุยกันต่อหลายๆเรื่อง ผมก็ได้ถามเรื่องที่พี่นางคบกับคนชื่อหนุ่มผัวคนล่าสุดเธอที่เพิ่งเลิกกัน 2ปีก่อน โดยพี่นางก็เล่าให้ฟังคร่าวๆว่า จริงๆหนุ่มก็ยังคบกันดีๆ เพราะต่างคนต่างมีลูกติด น่าจะเข้ากันได้ดีแต่พอหนุ่มมาเจอแอนสุดท้าย หนุ่มก็เลือกคนที่สาวกว่า  เธอก็บอกว่าเธอไม่ได้ซีเรียส เพราะการคบกับหนุ่ม มันเป็นการคบแบบแฟน แบบเพื่อนมากกว่า ไม่ใช่แบบผัวเมียจริงๆ เพราะต่างคนต่างอยู่คนละที วันหยุดก็ไปเที่ยว เลิกงานก็ไปส่ง ทำเหมือนการคบกันทั่วๆไป  และที่สำคัญพี่นางยังเล่าว่า หนุ่มมีหนี้สินแยอะ (เล่นพนันบอล) และไม่รู้ว่าที่มาคบกับเธอ เพื่อเงินหรือเปล่า เพราะตอนนี้หนุ่มก็ยังค้างหนี้พี่นางเกือบ4หมื่นในระหว่างที่คบกัน  ยิ่งไปกว่านั้น สิ่งที่ผมได้ยินที่พี่นางเล่าทำผมอึ้ง และขำลั่นออกมาทั้นที  เพราะทุกครั้ง การที่หนุ่มจะมีเซ็กกันจะต้องให้พี่นาง ใส่ชุดเป็นสาวพยาบาล เป็นนักศึกษา หรือไม่ก็เป็นชุดราชการครู......พอผมหัวเราะเสร็จผมก็แซวพี่นางว่า " เธอ...ไม่บอกเราก่อนหละ จะได้ให้เธอเตรียมชุดแบบนั้นใส่ " พี่นางได้ยินก็หัวเราะ แล้วตอบกลับว่า " ก็ชุดอยู่ที่เขา ให้ฉันใส่เสร็จ หนุ่มมันก็เอากลับตลอด สงสัยเก็บไว้ให้แอนมันใส่หรือเปล่า แต่ไซน์น่าจะใส่กันไม่ได้นะ " พอพี่นางพูดจบเราสองคนก็ขำลั่นรถ  (แต่จริงๆใจผมอยากจะทำแบบหนุ่มบ้าง)
............พอระหว่างผมขับรถมาจะถึงกรุงเทพ ด้วยความที่ผมเริ่มเหนื่อย ผมก็ไม่ได้คุยกัน ต่างคนต่างเงียบ และตอนนั้นผมก็มองไปที่พี่นาง ซึ่งเธอก็มองไปด้านหน้าต่างตลอด เหมือนคิดอะไรในใจ.....ผมจึงเอ่ยถ่ามเธอไปว่าเป็นอะไรใหม  พี่นางก็หันมาถามผมกลับว่า หลังจากวันนี้ผมจะมาเจอเธออีกใหม? หรือว่าจบตรงนี้เลย ตอนนั้นผมได้ยินก็อิ้งไปสักพัก แล้วตอบกลับแบบซีเรียสว่า " พี่นาง.....ถ้าว่างผมสัญญาครับพี่ ผมจะชวนไปเที่ยวแบบนี้อีก "  พอผมพูดจบพี่นางก็หันมาถามผมอีกว่า " พี่ไม่รู้น่ะ พี่รู้สึกว่าเธออาจจะไม่อีก พี่รู้สึกได้ "  ผมก็ตอบกลับไปว่า " อ้าว ทำไมหละพี่...มาชิ ผมอยากจะมาหาพี่อยู่แล้วถ้าผมว่างและว่างตรงกัน ทำไมคิดแบบนั้นหละพี่ "  พี่นางตอบกลับทันทีว่า " พี่พูดจริงๆนะ รู้ใหมตอนขามาและตลอดวัน เธอพยามจับตัวจับนู้นจับนี่ พี่แทบไม่ได้นั่งเฉยๆ แต่หลังจากได้พี่เสร็จ แม้แต่มือพี่เธอยังไม่อยากจะจับเลย " โอ้ววว....วินาทีนั้น ผมเพิ่งรู้ว่าเธองอนและผมก็ไม่ได้แสดงออกเหมือนตอนนั้นจริงๆ  ผมตัดสินใจเลี้ยวรถเข้าเลนซ้ายแล้วจอดรถ  พร้อมกับอธิยายให้เธอฟังประมาณว่า ผมเหนื่อย แต่ผมไม่เคยอยากจะฟันแล้วทิ้งไปเลย  ผมใช้เวลาอธิบายอยู่นาน ทั้งพูดทั้งหอมแก้มเธอ จนกระทั่งพี่นางเองก็รู้สึกพอใจ  ตอนนั้นผมจึงรู้ว่า  คนแก่มักขี้น้อยใจเป็นเรื่องจริง
............พอเวลา 3ทุ่มผมก็ถึงบ้านพี่นาง และก็ได้เห็นลูกชายพี่นางที่เดินอยู่ในบ้าน กับลูกสาวเธอที่เดินออกมายืนรอ  โดยที่ผมกับพี่นางก็ตกลงทุกอย่างเข้าใจกันดี  ถ้าผมอยากจะชวนเธอไปอีก จะที่ใหนก็ได้ ก็ให้ผมโทรมาได้เลย และระหว่างผมสองคน ก็รู้แค่ผมกับพี่นาง และที่สำคัญเรื่องนี้ห้ามคนในที่ทำงานเธอรู้  โดยเฉพาะแหวน ซึ่งทุกอย่างก็ลงตัวหมด โดยเฉพาะตัวผม จากนั้นพี่นางก็ลงรถไปพร้อมกับเป้ พร้อมบอกให้ผมขับรถกลับอย่างปลอดภัย และผมก็ขับรถกลับหอพัก  หลังจากวันนั้นมา พี่นางกับผมก็ทักกันตลอด จนปัจุบัน แม้ผมไม่ได้ไปซ้ำอีก แต่ผมก็รู้สึกอยากเก็บพี่นางไว้ และก็คุยไลน์บ้างผมโทรหาบ้าง เพราะนอกจากเรื่องเซ็ก ในเรื่องทั่วๆไปเธอก็เป็นคนให้คำปรึกษาผมได้  ด้วยความที่เธอผ่านร้อนผ่านหนาวมา และมีประสบการณ์การเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวมา เกือบ15 ปีหลังจากแยกกับสามี ตอนลูกยังเล็กๆ

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์ และอีกประสบการณ์ ที่ผมได้นำมาแชร์  ซึ่งแม้ว่ามันอาจจะไม่ได้เกิดขึ้น กับสาวสวย เฟอร์เพค  นักศึกษา หรือว่าเป็น
สาวอ๊อฟฟิศกระโปรงสั้น ที่หลายๆอยากจะได้อยากจะลอง  แต่ทั้งหมดที่เกิดขึ้นส่วนตัวผมเองก็รู้สึกดี เพราะว่ามันมีจุดเริ่มที่ผมคาดไม่ถึงจริงๆถ้าย้อนมองกลับไป  จากอรคนข้างห้อง มาถึงแหวนเพื่อนอร จนเปลี่ยนอู่อีกที่ ก็มาเจอพี่นาง กลุ่มซึ่งเป็นกลุ่มเพื่อนแหวน และทั้งสามคนก็มี ท่าทาง หน้าตา บุคลิกภาพ และสไตล์ที่ต่างกัน  และทั้งหมดก็ได้เข้ามาสร้างความรู้สึกใหม่ๆ ให้กับผม และผมก็รู้สึกโชคดีที่ได้มาเจอ
**** ยังไงก็ขอขอบคุณ 10-15 คน ที่ยังคอยอ่านเรื่องที่ผมมาแชร์ อย่างน้อยผมก็รู้ว่ายังมีคนได้อ่านมันจบจริงๆ เพราะเรื่องมันยาว และเหตุการณ์ที่เล่าก็ดูบ้านๆ   ถ้าผมเจอเหตุการณ์ที่ผมรู้สึกว่า ผมอยากแชร์ผมจะกลับมา

swbkk

ผมเป็นหนึ่งใน 10-15 คนที่ท่านว่านะครับ ตามมาทุกเรื่อง แม้บางครั้งท่านจะหายไปนานหน่อย แต่มาทีไรไม่เคยผิดหวัง เรื่องเรียบๆบรรยายง่ายๆ แต่เล่าแบบได้บรรยากาศมากๆ ขอบคุณที่ยังเอามาเล่าสู่กันฟังครับ

schareon

ตามอ่านอยู่ครับ อ่านแล้วอยากอยู่ในเหตุการณ์ด้วยจริงๆ

bmaII

ก็ยังรออ่านอยู่เหมือนเดิม เป็นประสพการณ์ที่น่าสนใจ และก็ยังรออ่านตอนต่อไปแม้จะนานๆ มา

myzzr

พี่นางร้อนแรงเอาเรื่อง แล้วน่าจะชอบรุนแรงนิดนึงด้วย

pop2pm1

ติดตามอยู่เหมือนเดิมครับ ยังไม่เจอใครที่เล่าเรื่องได้เห็นภาพและละเอียดเท่านี้มาก่อนเลย

Otaza

ติดตามมาตลอดครับ รายละเอียดเรื่อง บทบรรยายเหมือนได้นั่งข้างเตียง แอบชวนแกลองบนรถเมย์เลยครับ 555 น่าจะยอมนะ

ปล.อรไม่มาเที่ยวกรุงเทพบ้างหรอครับ เผื่อมีรำลึกความหลัง

ngern

ตามอ่านตลอดครับ เวลาชื่อท่าน/เรื่องของท่านโพสต์ขึ้นมา

sakornsaeng

pongphun2397

ติดตามเสมอครับ ท่านเขียนได้สนุกมากเหมือนผู้อ่านไปอยู่ในเหตุการณ์ด้วยเลย อยากลุ้นให้อร กลับมาซ้ำอีกรอบ รวมถึงแหวนด้วย ยังไงก็อย่าทิ้งพวกเธอนะครับ

1819

พี่นาง ผู้เข้าใจโลก ผ่านมาเยอะ ไม่ได้หวังจะคบกันยาวๆแบบผัวเมีย แค่ มีเวลาคุย ห่วงใย สารทุกข์ สุขดิบ  ก็okแล้ว  แถม มีsexด้วยยิ่ง ดี  ว่าแต่ จะได้ เอาถ้ำทอง พี่นางไหม ถ้า มี นัดล้างตาอีก แหวน ยังโดนเลย  พี่นาง น่าจะโดนด้วยก็ดีนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

Raymond

เป็นกำังใจให้ไรท์ครับ ชอบการเขียนแบบแนวเรียลแบบนี้ครับ

allapon

มันเป็นประสบการณ์ชีวิตที่ดีนะครับ เราได้มุมมองของคนที่มีชีวิตที่ต่างจากเราเยอะเลย

meowmeng

ตามอ่านทุกตอนครับ ถึงเรื่องจะยาวแต่เขียนได้อารมณ์ดีน่าติดตาม