ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2019, 02:18:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

ร้ายจัด แบล็คเมล์จารย์เฉย แบบนี้จัดหนักแน่นอน  ::Dribbling::

จัดหนักจิงๆ มีการแบ่งเพื่อนๆด้วยกันโดนแกล้ง 555 แบบนี้จารย์แย่แล้ว มีพังแน่เลย 

Tdestiny

ชอบชื่อเรื่องมากครับ

แต่เนื้อเรื่อวนี้ไม่รู้จะดาร์คขนาดไหน แต่ดูทรงถ้ามี5ตอน

อาจารย์น่าจะโดนอีกหลายคนแน่เลย

อาจารย์โดนหลายคนไม่พอ ยังโดนล่าอีกหลายอจารย์ด้วย สุดครับ

naris1423

นักเรียนที่ถูกรังแก กลับกลายมาเป็นนักเรียนผู้ล่าอาจารย์เลย

เป็นการแก้ปัญหาที่ตรงจุดจริงๆ ดึงศัตรูมาเป็นพวกซะเลย แถมได้เสียวอีกด้วย

elviswhat

ไอ้เด็กคนนี้มันร้ายจริง ๆ แอบมาแบบ็คเมล แบบนี้ อาจารย์ก็ระมัระวังตัวแล้วแท้ ๆ กลับโดนเด็กเมื่อวานซืนมาขู่ซะได้ แต่เอาจริง ๆ ทำไมอาจารย์น้ำเดินก่อนอีกละเนี่ย หรือว่าอาจารย์ชอบเรื่องตื่นเต้นกันนะ

ดูจากภาพต่อไปน่าจะมีอาจารย์หญิงอีกหลายคนรอให้ถูกช่าอยู่นะครับเนี่ย แต่ละคยนี่หุ่นเอ็กเซ็กจัดแน่นอน

4251522

ไม่ใช่ครั้งเดียวแน่นอน ผมเชื่อ5555
คนที่โดนรังแกมักจะเก็บกดกว่าปกตินะ

Nabisca Sathu

ครูสวยน่าขึ้นครูมากเลย 555+ นร.นี่ก็เลวจริง

โห ใจดีมีแบ่งปัน เป็นผมนะไม่แบ่งใครหรอก 555

MooOon

ไอ้บ้างเรื่อง อยากให้พระเอกเเม่งฉลาดดันเสือกไม่ฉลาด ปล่อยให้เมียโดน ntr ไป

ทีไอ้เรื่องเเบบนี้พระเอกเสือกฉลาด อยากให้โดนรุมอัดถั่วดำจริงๆ ครูก็.....นะบอกไม่ถูก

ชีวิตคนเราดูจากรูปเเล้วเหมือนไม่ได้อยากทำทำไดรกับ ผอ. อะ เห้อๆ สงสารจริง

-------------------------------------------------------------------

น่าจะมีตอนต่อไป เเบบ กรรมตามสนองไอ้พระเอกมั้งนะ คือเเบบโดนไอ้พวกเด็กที่มันชวนมา

พาไปเจอกับพวกตุ๊ดอัดถั่วดำบ้าง เเบบเอาคืน สงสารอาจารย์นะ คือถ้ามันเเอบเอากับ อาจารย์

คนเดียวนี้ไม่เท่าไร ดันฉลาดให้คนอื่นมาเอาอีก เลวจริงๆ

yakusa98

ทรงแบบนี้น่าจะกลายเป็นทาสของเด็กนักเรียนแน่นอน

niceanglev

อาจารย์สาวสวยแบบนี้ นักเรียนต้องจัดหนักๆให้มันรู้บ้าง

edit เด็กเวร เอาอาจารย์ไปเป็นบรรณาการ 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณครูก็นะจะใช้เต้าไต่ก็ดันพลาดให้นักเรียนเห็น แถมยังถูกถ่ายภาพไว้อีก ก็เลยจำยอมให้นักเรียนซั่ม ว่าแต่ครั้งเดียวจะเคยพอเหรอ แล้วจะมีครูคนไหนโดนอีกนะ....????

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กรกฎาคม 30, 2019, 08:40:06 หลังเที่ยง
คุณครูก็นะจะใช้เต้าไต่ก็ดันพลาดให้นักเรียนเห็น แถมยังถูกถ่ายภาพไว้อีก ก็เลยจำยอมให้นักเรียนซั่ม ว่าแต่ครั้งเดียวจะเคยพอเหรอ แล้วจะมีครูคนไหนโดนอีกนะ....????
อ้าว...กลายเป็นว่าทำเพื่อคุณพ่อเหรอเนี่ย ส่วนนักเรียนนี่ก็ชั่วดีจริงๆ แก้ปัญหาถูกรังแกโดยให้คุณครูไปปรนสวาทพวกที่มารังแกเพื่อเป็นข้อแลกเปลี่ยนให้เลิกรังแกตัวเอง....หึหึ

nekki

รูปถ่ายอื่นๆเข้าใจได้นะ แต่รูปถ่ายมุมสูงที่อาจาร์ยกำลังโม้คในรถนี่เองไปถ่ายมาอย่างไงหว่า

เออปก้ปัญหาเรื่องการแกล้งกันแบบนี้เลยรึ

lip30164

เก็บได้กี่คนมี ห้าตอนนี้ ถึงห้าไหมถ้าไม่ถึงห้าคนแสดงว่าอ่อน

ช่วงหลังมีมาเผื่อแบบนี้มันต้องได้ตำแหน่งหัวหน้าแก๊งแล้ว

HaruKi02

คนเขียนเดียวกะสะกดจิตครูสินะครับเนี่ย ว่าแต่จะมีครูตกเป็นเหยื่อกี่คนกันหนอ เรื่องนี้

แก้ด้วยทางนี้ก็ได้หรอ ?

Niti Prompunjai

แอบตามไปแบ็กเมลสินะ

แก้ปัญหาได้จริงๆด้วยอาจาร์ย