ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

เป็นเรื่องที่แปลกดีครับ จะเรียงตัวอักษรเป็นประโยครัย

tanee

filmfilmna7

ขอบคุณมากครับ มีดาราเยอะงี้ สนุกเลย

P0A0Y0

เนื้อเรืองแปลกดี......และน่าติดตามมากๆเลยเป็นกำลังใจให้นะครับ ::Thankyou::

choko13

ขอบคุณมากเลยครับ   ผลงานดีอีกเช่นเคยครับ

omlet

เนื้อเรื่องไม่เหมือนใคร สนุกดีครับ ขอบคุณครับ

l3lackclragon

ขอบคุณมากครับ ขอให้ทำข้อสอบได้นะครับ

wizzer_th

อ่านแล้วรุ้สึกค้าง สนุกมากจ้า

kittix19

เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ มีตัวละครเพิ่มเข้ามาเรื่อยๆครับ ขอบคุณครับ

theoat

กำลังสนุกเลยครับ เสียดายที่ต้องรอตอนต่อไปอีกนาน

v340

ของรัสเซีย พระเอกจะเล่นของนอกซะแล้วติดตามครับ

leo_attack

มีแนวโน้มว่าสาวๆ จะโดนจัดเป็นอีกหลายคน

SoSonaja

ตามอ่านตอนต่อเลยสนุกมาก ขอบคุณครับ

verbatim

ขอบคุณครับ
แนวนี้เป็นแนวที่น่าอ่านอยู่เหมืนกัน เนื้อเรื่องก็ดี

itschelsea11

โหย อิจฉา แต่เหมือนได้คำสาปมาแปลกๆเลยแฮะ