ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

12 ยอดชายนายที(ลุยกรุง)

เริ่มโดย mrt006, ตุลาคม 30, 2017, 01:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pattaa

ว้าวรอซะนาน  ไปเสม็ดเสร็จกี่รายละเนี่ย

boong

มาคราวนี้ อย่าหายไปนานนะครับ เรื่องในตำนานอีกเรื่องเลย 

jashow

หายไปเป็นปีเลย?จำไม่ได้แล้วรู้แต่ว่านานมากจนลืมเนื้อเรื่องไปบ้างแล้ว

mafioso

นายทีกลับมาลุยกรุงทั้งทีเล่นคารถเลยน้ะ ::Shy::

olemantu

นายทีเข้ามากรุงเทพ เลยหลงกรุง กว่าจะหาทางกลับมาเจอเพื่อนฝูง..ใช้เวลาพลิกฟื้นไม่นานหรอกครับ

peteblack

โหท่าน 1 ปี เชียวหรือ
นานจนจำไม่ได้
แต่ก็สนุกเหมือนเคย
จะกี่ปีก็รอติดตามครับ

live20

เย้ ในที่สุดก็ได้อ่านเรื่องนี้ซักทีรออ่านมานานแล้ว ขอบคุณครับ

tontantc13

แค่ปีเดียวเองครับ...นานกว่านี้ก็รอครับใจมันรัก

yoyoman

หายไปนานเยนะครับ รอบนี้ไปเสม็ด ท่าจะเสร็หลายรอบเลย

man5252

หายไปนานนนนนนน  กลับมาปุปก็ผงาดใส่ไปทั่วเลย

tp3660

ดีใจครับนายทีกลับมาแล้ว คิดถึงทีไรก็อ่านตอนเก่าๆ อยู่เสมอ ขอบคุณที่กลับมาครับ

leonado54

เกือบลืมเลยคับ ต้องย้อนกลับไปอ่านของเก่าอีกรอบ

pad1983

เค้ากลับมาแล้ว นายทีสุดหล่อ เที่ยวนี้ไปเสม็ดจะมีคนโดน...กี่คนเอ่ย

xtazy

ถึงสเม็ดเสร็จรอบวง เปรมแน่ๆนายทีเอ๋ย

longman_44

ไปเสม็ด..เสร็จกี่ราย..อิจฉาคุณทีเหลือเกิน