ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่แสดงว่า ครูเบสท์จะได้อยู่กับลุงพลและมีลูกด้วยกันเหรอ แล้วหมอพลอยล่ะจะได้อยู่ด้วยกันไหมนะ....????

อิทธิพล ทบชา

อ่านมานานผูกพันมานานมากเลยครับกับเรื่องนี้ ผู้หญิงส่วนใหญ่มักจะมีหน้ากากทางสังคมที่เราเข้าไม่ถึง แตเรื่องนี้เเสดงใหเห็นถึงอีกด้านที่คนอย่างตาลุงสามารถเข้าถึงได้มากกว่าชายอื่น ยกย่องคนเเต่งนะครับตามตอนต่อไปให้มาเร็วๆ

hnongkungja

พ่อหมอแกดูไกลเกินไปรึเปล่าเนี่ย ระบุลูกคนแรกได้อีก

synivorn

หมอบังเอิญเดาถูกมั๊ง  คุณครูเชื่อ 50 ก็พอนะ

Kritsada Panlamyai

ดีเหมือนกันนะครับ เปลี่ยนเป็นบทดราม่าบ้าง มีบนเตียงมากไปมันจะเพลีย

veget

สู้ๆครับ ชาตินี้เอาชนะใจหมอพลอยให้ได้น้า

mhoa2000

pp1659

กว่าลุงพลจะได้ครูเบสท์อีกนานเลยครับ ยังไงก็ขอบทรักหมอพลอยกับลุงพลอีกน่ะครับ

haelonn

มีดราม่าบ้างนะครับ อ่านแต่ฉากเสียวมันก็เหนื่อยเหมือนกันนะ อิอิ

wannaset

หน้าเห็นใจลุงพลยอมสยบแทบเท้าคุณหมอแน่จริงๆ

nulongya

ไม่รู้สิครับอ่านมาถึงตอนนี้
ถ้าเป็นผม ผมเลือกหมอพลอยนะ
จบที่ใครซักคนน่าจะดี

minky way

ลุงพลจะช่วยหมอพลอยยังไงครับ?คงไม่ใช้วิธีทำให้หมอพลอยท้องนะ มันจะดิบเกินไป ระดับลุงพลน่าจะมีวิธีที่คาดไม่ถึงแน่ๆ
ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆครับ

tor141214

คาดเดายากจริงจริงครับ  แต่คาดว่าครูเบส จะเป็นคนสุดท้ายของลุงพล