ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 14 : การจากลาด้วยรอยยิ้ม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 15, 2019, 03:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manu111

รู้จักกันตั้งนานพึ่งจะจำกันได้นะป้ากับพลอย

au2000

เก็บรายละเอียดได้ดีมาก
มีเรื่องราวความชั่ว ความดี
คนทำดี ก็จะได้รับสิ่งดีดีเข้ามา

Blue Eye

กว่าจะได้เจอป้าก็นานเหลือเกินแล้ว มิน่าละตอนที่แล้วมีกล่าวถึงไว้นิดหน่อย

abaratei

abaratei

แปลกๆตรงที่จู่ๆก็สั่งคาไมทะจิกลับทั้ง3 ตน ดูราวกับมีเซนซ์แห่งอำนาจขึ้นมาซะงั้น

Witoon Runjuan

ชีวิตของรุ้งพลอยแทบจะลงตัวทุกอย่างแล้ว ลุ้นอยู่อย่างเดียวตอนนี้ ช่วยหน่อยนายริว

Pongsathorn Suwannarit

การนำเสนอเรื่องอาหารของผู้เขียนได้ใจมากครับ ป้าก็แก้ไขปมในใจ ลุงก็หมดห่วง พลอยก็เจอผู้มีพระคุณซะที

123aw

เขียนได้ซับซ้อนน่าติดตามมาก มีเรื่องราวที่ต่อเนื่องมากมายพระเอกน่าจะหมดแรงแน่ๆ

singkanong

ฝีมือไม่มีตกเลยนะท่านผมอ่านทุกตัวอักษรถึงแม้ไม่มีฉากเสียวก็สนุกเหมือนได้ความรู้กับการปรุงอาหารไปด้วยขอบคุณครับ หิวและน้ำลายไหลเลยแห่ะๆ

ballzae

ผมชอบพวกขั้นตอนการทำอาหารมากๆเลยครับ ตั้งแต่ตอนที่แล้วเลย จะลองเอาสูตรป้ามาใช้นะครับ ฮ่าๆ

PD

ป้ากับพลอยเจอกันแล้วจำไม่ได้แต่แรกค่อนข้างแปลกนะครับเพราะว่าคนแก่ไม่น่าจะเปลี่ยนไปเยอะ

Csc It

::Ajark::พลอยมีความกตัญญูมากรู้จักบุญคุณผู้แต่งสอดใส้สาระนำไปใช้ได้ในชีวิต

chairat04

ผู้แต่งศึกษาเรื่องราวของเหล่าผู้คุ้มครองที่ชาวญี่ปุ่นนับถือด้วย ไม่ใช่สักแต่เอามาใช้ นับถือ ขอบคุณครับ

ziggy2

ริวนี้ความสามารถรอบตัวจริงๆ

พลอยน่าจะพร้อมเร็วนี้ล่ะนะ เจอที่ริวทำให้เข้าไป ...

4251522

คุณลุงคุณป้านี่ใช่ 2คนที่เคยรับพลอยทำงานที่ร้านอาหาร แล้ววันนึงคุณลุงโดนรถชนเสียชีวิตที่ร้านปะคับ คุณป้าหายตัวไป ถ้าใช่นี่ดีใจแทนทั้ง2คนมากๆเรย คงคถกันมาก