ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, พฤศจิกายน 22, 2023, 07:22:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ถ้ามีครอบครัวนึง อยู่กัน3คน พ่อแม่ลูก
แต่ลูกเป็นลูกเลี้ยงที่ติดมากับสามีกับภรรยาคนเก่าที่หย่าไปแล้ว คิดว่าการที่ลูกเลี้ยงอยากมีอะไรกับแม่เลี้ยง คิดว่าเป็นไปได้มั้ยครับ
หรือใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
      ถ้าแค่คิดยังไม่ถือว่าผิดครับ  สมัยเป็นวัยรุ่นผมก็เคยมีอารมณ์เงี่ยนอยากเย็ดกับคนในครอบครัวหลายคน   จนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน   โดยเฉพาะน้ากับแม่  ผมลงทุนเสี่ยงแอบดูตอนอาบน้ำเป็นประจำ
     แต่นี่เป็นแม่เลี้ยง ซึ่งจริงๆก็ไม่ได้เกี่ยวข้องทางสายเลือดอยู่แล้ว   ถ้าแค่จินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร?   แต่ถ้าอยากเย็ดกันจริงๆก็ต้องให้แม่เลี้ยงเกิดความเงี่ยนจริงๆถึงได้เย็ดกัน

ชุ้ง

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 10:47:56 ก่อนเที่ยง
      ถ้าแค่คิดยังไม่ถือว่าผิดครับ  สมัยเป็นวัยรุ่นผมก็เคยมีอารมณ์เงี่ยนอยากเย็ดกับคนในครอบครัวหลายคน   จนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน   โดยเฉพาะน้ากับแม่  ผมลงทุนเสี่ยงแอบดูตอนอาบน้ำเป็นประจำ
     แต่นี่เป็นแม่เลี้ยง ซึ่งจริงๆก็ไม่ได้เกี่ยวข้องทางสายเลือดอยู่แล้ว   ถ้าแค่จินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร?   แต่ถ้าอยากเย็ดกันจริงๆก็ต้องให้แม่เลี้ยงเกิดความเงี่ยนจริงๆถึงได้เย็ดกัน

ผมเห็นด้วยครับ

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 10:47:56 ก่อนเที่ยง
น้องมันแอบดูมานานแล้วครับ
แม่เลี้ยงเป็นหมอ นี่ถึงขั้นแอบดูแม่เลี้ยงอาบน้ำ แต่งตัว

ชุ้ง

อ้างจาก: Je313 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 01:53:53 หลังเที่ยง
น้องมันแอบดูมานานแล้วครับ
แม่เลี้ยงเป็นหมอ นี่ถึงขั้นแอบดูแม่เลี้ยงอาบน้ำ แต่งตัว

ไปคุยกับผม nagi

ชุ้ง

You have exceeded the limit of 20 personal messages per hour. ไปคุยอันนี้หน่อยครับ นากิ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตามสูตรของเรื่องเสียว ลูกเลี้ยงจะขอเย็ดแม่เลี้ยงเอาดื้อๆเลย  ถ้าแท่เลี้ยงไม่ยอมก็จะโดนตุ๊ยท้องจนจุก  แล้วโดนจับแก้ผ้า  ดูดนม เลียหีจนเงี่ยนแล้วยอมให้ลูกเลี้ยงเย็ด (แต่ลูกเลี้ยงจะแอบถ่ายภาพไว้แบล็กเมล์)  จนติดใจเลยแอบเย็ดกันเรื่อยมา  หรือถ้าครั้งต่อมาแม่เลี้ยงไม่ยอม  ลูกเลี้ยงก็ขู่ว่าจะฟ้องพ่อว่าแม่เลี้ยงให้ท่าเอง  เลยต้องยอม