ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

คิดถึงเด็กน้อย3

เริ่มโดย yokmanee, พฤษภาคม 05, 2019, 10:29:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ผมกระแทกท่านี้อยู่นานมากโดนตาก็มองชื่นชมความน่ารักของน้อง จนน้องต้องเอามือมาจับมือผมเพื่อส่งสัญญาณว่าพอเถอะน้องไม่ไหว ขอหยุดก่อน  น้องจับมือพร้อมกับบีบจนแน่น

ผมเลยเปลี่ยนมาจับนมคลึงเล่นเพื่อนให้น้องได้เสียวแบบสบายๆ

จากนั้นเลยขอจับตะแคงข้างดู ท่านี้ก็ลึกไปอีกแบบ จนน้องเสร็จไปอีกรอบ

จากนั้นผมว่าได้เวลาที่ผมจะแตกแล้ว เลยส่งน้องจบด้วยท่าหมา เย็ดน้องท่านี้จนร้องขอชีวิตไปเลย ทั้งแรงทั้งเร็ว จนน้องแตกติดๆกันหลายๆน้ำครับ

patlom

ขอบคุณครับ
แพ้ชุดนักฉึกฉาด้วย โดนใจจจจจ
เสียเหงื่อให้กีฬา ดีกว่าเสียกีฬาให้เหงื่อ!!

toto364

ชอบตรงคำบรรยายตามภาพครับนึกตามแล้วเสียวแทน

jelly

บรรยายทุกรูป คิดตามเสียวมากๆ ทำถูกสูตรเลยครับ คนน่ารักๆต้องเย็ดท่าเบสิค จะได้มองหน้าสวยๆแบบเสียวๆ ตอนจบต้องท่าหมา ให้ได้ปล่อยจินตนาการได้อย่างเต็มที่

otsubasa-k

น่ารัก ก็จัดไป

เย็ดจนร้องขอชีวิตเลยรึท่านพี่ 555

archi ongtong

ppherbalife