ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

jjhj1988

บอกสิคับ ยังไงพี่เต้ก็คงหาทางรำลึกความหลังกับภาอยู่แล้ว
ก็ช่วยชี้ช่องทาง ส่งภาไปให้พี่เต้ซะเลย 5555+

sthanya

3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน แต่ก็ต้องหลบ ๆ หน่อย ถ้าเจอกันที่งาน อาจจะโดนแบล็คเมล์ได้

Fagamura Tomi

3 ทิ้งเรื่องพี่เต้แล้วโฟกัสที่ลุงยาม

Bluemuffer

เอาสะเหนภาพตามเลยท่าน สุดยอดมาก

Peera canalitartis

1 เลยย ขออื่นดูไม่มีอะไรต่อเนื่อง เหมือนข้อ 1  ::Shy::

readinggg

อดีตก็คืออดีต ผ่านไปแล้วก็ปล่อยมันจบไป

Tripple M

mspeed

บอกเพื่อดูอาการน้องภาครับ เธอน่าจะเก็บกดไว้กลัวสามีรู้แน่ๆ

tatsuya96

ท่าทางภาจะมีความลับในอดีตเก็บไว้ไม่ใช่น้อยเลยนะครับ  อยากรู้จังว่าท่านผู้เขียนวางแนวทางไว้หรือยังว่า
บทสรุปของเรื่องจะเป็นยังไง  แต่ไม่ได้อยากให้รีบจบนะ สงสัยเฉยๆ ครับ

dryice32

hanabombam

1 ครับ อยากรู้ว่า คุ๋นี้จะแก้ปัญหานี้อย่างไร เพราะน้องภาโดนพี่เต้ซ้ำรอยแน่ๆ ::HoHo::

sakda silakhom

แบบนี้ต้องมีรื้อฟื้นความหลังกันซ่ะแล้ว

surway2532

โหวต3ไปคับ อดีตก้อคืออดีต ปล่อยผ่านไปบ้างก้อได้ เพราะยังไงดูพี่เต้ไม่มีทีท่าว่าจะปล่อยคลิปอยุ่แล้ว

achuya

1 ครับ บอกให้รู้แล้วดูว่าภาจะเป็นอย่างไรครับ

Top28387

2 ครับผม ต้องจัดการเองคับ ให้พี่เต้ล่วงเกินนิดหน่อย ไม่ต้องถึงขนาดสอดใส่ วินๆก้นไปคับผม