ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 5

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 30, 2022, 02:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ หมอยุทธมีตัวช่วยดีเลยง่ายต่อการทำงานแบบนี้คุณตำรวจคงจะไม่รอดแน่
#จัดหมอพลอยไปหนึ่งนึกว่าจะเป็นคุณตำรวจชะอีกเสียดาย

ooarashioo

akradet1234

มาเจอผู้กองสาวซะก่อน กว่าจะผ่านได้คงนานเเน่เลย

ribbon

วิญญาณสาวจะสิงใครมาปล้ำหมอได้ไหมนะ แอบชอบหมอบ้างแน่ๆ

tarapong

หมอต้อง บรีฟงาน ผู้กองยันเช้าเลยนะครับ ขอบคุณ​ครับ​

battozai

วิญญาณช่วยได้เยอะเลย แต่ดูผู้กองสาวก็สนใจคุณหมอเหมือนกันนะ

Boy A Man

คุณหมอสาวๆ รอบตัวเยอะมาก ส่วนวิญญาณก็ช่วยหมอได้ดีเลยครับ

arsenyo

หมวดก็ต้องสงสัยแล้วแหละ หาหลักฐานเก่งขนาดนั้น

Dybala59

ผู้กองแอบชอบคุณหมอแต่ไม่รู้จะทำตัวอย่างไร

notkey

magecounterz

tango2003

คุณหมอได้ผู้ช่วยแบบเต็มตัวแล้ว เหลือแค่จูนการทำงานให้เข้ากันได้อย่างราบรื่น

peerawat k.

pui10000

ผูกเรื่องเอาไว้ก่อนจัดหมดทุกคนแน่ๆ