ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

เก็บเข้าฮาเร็มเรียบร้อยไปอีกหนึ่ง

งานหลวงสำคัญกว่าครับ กัดฟันอดทนอีกหน่อย แล้วก็จะผ่านไปได้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

sdgundams

พยาบาลขิม มาเข้าอยู่ในคอลเลคชั่นของพระเอกเราซะแล้ว

domozaza011

ขอบคุณครับ ถึงจะหายไปนานแต่ก็ยังสนุกอยู่นะ

err

อดใจได้เนอะ ไม่แทงขิมให้สุดๆเลยเสียดาย

surway2532

ถึงว่าทำไมหายไปนาน ติดงานนี่เอง ยังไงก้อรอนะคับเอางานหลักให้เสร็จก่อน สุ้ๆ ::Fighto::

gongsaad

รอลุ้นอยู่เลยครับ เพิ่งกลับไปอ่านตอนเก่าๆมาเอง ขอบคุณครับ

jingjang

กำลังจะบอกว่าวันนี้พระเอกตะมุตะมิกับพยาบาลขิมมาก แต่กลับกลายเป็นว่าสะกดสาวน้อยน่ารักให้เป็นทาสซะงั้น เลวที่สุด ชิ ::Angry::
ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

nsrichantamit

นึกว่าอัดสุดแล้ว ยังเหลือความปราณี พ่อโจรใจดี

axolotss

ไม่น่าปล่อยน้องเขาให้รอดไปได้เลยครับ อิอิ

wood007

กว่าจะเก็บได้ครบ คงเก่งภาษาไทยเลยครับ

Tripple M

สนุกน่าตามเหมือนเดิม เอาใจช่วยทั้งเรื่องเรียน และงานอดิเรก

zorohana

ขอบคุณมากครับ รอติดตามผลงานอยู่ตลอด แต่งได้ยอดเยี่ยมครับ

jamemy007

หายไปนานจน ผมคงต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าก่อนนะครับ แต่ก็ยังมันส์เหมือนเดิม

filmfilmna7

ขอบคุณมากครับ//ทำ3D ว่านานแล้ว เจอโมเดลบ้านเข้าไป ผมท้อเลย

tnttnt

ติดงานก็ยังอุตส่าห์เจียดเวลามาเขียน เอาใจช่วยให้งานเดิน เงินดีนะครับ   ::Ahoo::