ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 19

เริ่มโดย kamlk, เมษายน 22, 2022, 07:36:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

archi ongtong

upperbound

หนีเสือปะจระเข้ชัดๆ หวังว่าจะรอดนะหมอเบล แต่ยากจริงๆจากสถานการณ์นี้ สงสารน้องดำอีกแล้ว อดแน่ๆ

sewacipher

ลุ้นหมอมาหลายตอน ครั้งนี้คงไม่รอด แต่ก็สงสารนักเรียนที่ไม่ได้ขึ้นครู ::Angry::

skynaza

เดาไม่ออกว่าใครจะได้เสียบหมอเบลคนแรก น่าจะเสร็จผู้ใหญ่มากที่สุด

review1972

ผมเชื่อในของดีหมอเบลครับว่า"แทงไม่เข้า"และผมก็เชียร์ลุงหมายหรือไอ้ดำมากกว่าครับ

rasata

Kokit

test911

ทางเราจะรอคอยจนจบอย่างแฮปปี้ครับ  ว่าแต่ใครเป็นพระเอกแล้วนะ

radeon26

goomorning

sutee seechart

หวุดไปหวิดมา ทีนี้ก็ลุ้นแล้วล่ะว่ากระดอผู้ใหญ่จะยัดใส่กีหมอเบลล์ได้ป่าว

GeminiKanon

มาถึงตรงนี้น่าจะไม่รอดละ
แต่งงผู้ใหญ่ทำไมต้องเอาไอ้ลุงทึ้มมาช่วยด้วย
คนเดียวน่าจะจัดการได้นะ

Thunyawit sriradon

Kenobi.,

ไม่อาวแบบนี้ อยากให้ดำได้ก่อนนนนนนนนนนน = = ต้องหนีให้รอดน้าา 

Benzwa