ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumano Tooru] Walking Side By Side คู่รักต่างขั้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2018, 08:00:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

conx96857

zipperz

แปลหวาน ๆ อย่างนี้ ไม่กลัวผิดกฎตัวเองเหรอ

::DookDig::

แต่สลับ ๆ มาบ้างก็ดี ระยะพักตับ

ขอบคุณฮะ  ::Thankyou::

หึหึ หลอกให้ชาวบ้านตายใจแล้วค่อยบุกเข้าตีตับครับ  ::Evil::

akerue

ก็หวานใสดีนะ แต่ว่ามันค่อนข้างจะห่างไซส์ไปนะ

lma

theundead

ดีแล้วเล็กใหญ่ไม่สำคัญ สำคัญที่มีมากกว่านี้ไหม

Gunitle

biggiggog

ตกลงนางเอกจะตัวเล็กไปไหน  เล็กเกิ้น
แต่ใจถึงแฮะ แล้วพระเอกมันแทงมิดด้ามหรือปล่าว
เห็นเหมือนครึ่งเดียว ถ้ามิดคงทะลุลิ้นปี่แน่เลย ::Cold::
ขอบคุณมากๆครับ

Vinsmoke

แปลกใจจริงท่าน kater แปลแนวนี้ เรื่องนี้ทั้งคู่น่ารักจริงๆ นั้นแหละ

ขอบคุณครับ

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

เล็กใหญ่ไม่สำคัญขอให้เข้ากันใด้ก้โอเคละครับ ฝึกตับ แต่ของพระเอกไม่น่าเล้กนะนั้น

KPS176

เห็นแล้วนึกถึงเรื่องMoanaไม่รู้มีใครคิดเหมือนกันรึปล่าว แต่ที่เหมือนคือขนาด เหมือนจริงๆ555

ใจเย็นครับ อันนั้นเขาด้านสว่าง 55

nekki

มันก็oversize เกินไปหน่อย(ไม่หน่อยหลอกเยอะเลยละ) สงสารนางเอกเล็กๆครั้งแรกคงจุกหน้าดู
อยากพระเอกตัวเท่าคนปกติก็โอเคหน่อย แต่เนื้อเรื่องจะกลายเป็นไม่มีเอกลักษณ์ให้จดจำอีก...

แฟนตัวเล็กไม่เอาครับ  เคยเจอสาวตัวเล็กหน้าน้องๆป้าไปหลายคนละ ขอเป็นLoliเลยครอบคุมกว่า ตัวเล็ก+หน้าเด็ก ด้วย ถ้าให้ดีขอถูกกฏหมายด้วยนะ อายุเกิน18

elviswhat

มีเพื่อนหุ่นแบบนี้เลย ตัวเล็กมาก แต่ไม่กล้าจีบ

wattana2015

เป็นคู่รักสุดขั้วเหมือนที่นินทานั่นแหละ ไซส์มินิชนกับยักษ์เลย แบกน้ำหนักเยอะนา  ::Ajark::

as72340639

โอ้ววววมายก๊อต

::Hmmm::เจอแบบนี้ยังรับไหวอีกหรอเนี่ย ขอบคุณครับที่แปลให้อ่านกัน