ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.5)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akradet1234

number11

potaeds

น่าสงสารเหมยว่ะ เสียของหมด

TempZ

ลุ้นระทึก​มากครับ

ดูจากเงื่อนไขแล้ว ตัวแทนจะไม่สามารถแย่งทาสของตัวแทนคนอื่นได้ แต่ยังสามารถใช้ความสามารถพิเศษประจำตัวได้เหมือนเดิม

ที่เหลือคงต้องรอแอสโมดิวต์มาเฉลยเอง

tree0107

เสียดายน้องเหมยอ่ะครับน่าสงสารเธอจังเลย

1sinsin

ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องมันส์ๆครับ

aodpasa

เริ่มเจอตัวแทนแล้ว ขอบคุณมากนะครับ

vvvvvv

ขอบคุณมากครับท่าน รอตอนต่อไป

cat669

น่าติดตามจริงๆ ขอบคุณจริงๆครับ

miral565

eark108

เริ่มน่าสนใจขึ้นแล้วนะเนี่ย สนุกมากครับ

Nekken13

zoozoo118

ชอบเรื่องนี้มากกๆ ครับผม

mongk

ตอนนี้ รู้จักบาปทั้ง7 แล้ว
แต่พอจะถามหาบาปประจำตัว มันกลับแสดงด้วยสัญญลักษณ์ของมันแทน

punpun228