ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 33: ฟื้น

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 26, 2024, 03:19:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kompaphat

1819

ปลื้มปริ่ม กับ  ชาคริต แฟมีลี่  ป้ายต่อไป เครียส์กับ เบญก่อนว่า เกิดอะไขึ้น ทำไมถึงก่อนหน้านี้ทำตัวเหมือนไม่เคยรักซาคริต มาก่อน และ ทุกคน ตกลง กันได้ ก็คิอ งานใหญ่ ไปคุยกับ พ่อแม่ เมียทุกคน    คริตต้อง ทำให้แม่ ตัวเองลำบากใจอีก  และ ที่ น่าจะหนักสุดคือ    พ่อแม่ริน ที่ตัดขาด จะเอาไง 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

GozOnyx

First10

แล้วแบบนี้ชาคริตจะจัดพร้อมกันทีเดียวห้าคนไหวเหรอ สยองแทน

เดช12341

อย่าเก่งแต่ปากนะน้องยาเดี๋ยวบานกันพอดี

Darkreader

น่าจะพารินไปทำศัลยกรรมนะ เป็นรางวัล

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ชาคริตไหวไหมครับ 5 คน เลยนะ หายาบำรุงไว้ด้วยนะครับ

pankea

น้ำฟ้าฟื้นแล้วแต่ชาคริตที่เป็นห่วงและกังวลจนต้องมีสาวๆอีก4คนคอยปลอบจนกลายเป็นความผูกพันธุ์โดยปริยายเมื่อถึงวันที่น้ำฟ้าแข็งแรงและกลับบ้านชาคริตจะรับมือไหวหรือเปล่าเพราะจะเป็น1รุม5

Pap Nuttawut

gunners