ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jabavox

ผมว่าเข็มไม่ได้กลับมาหาคมเพราะเงินนะ แต่เพราะรู้ใจตัวเองมากกว่า ว่ายังลืมคมไม่ได้

แต่ตอนแรกที่บอกเลิก เข็มเป็นคนเห็นแก่ตัวเอง จะมาเรียกร้องตอนหลังมันก็คงยาก

แต่งได้ดีครับ ตอนอ่านคิดว่าจะกลับมาคบกับเข็มอีกรอบ แบบนี้ผมโยนโทรศัพท์ทิ้งเลยจริงๆ

คาแรคเตอร์ชัดเจนจนเหมือนเอามาจากชีวิตจริงยังไงก็ไม่รู้

::Sweat:: ::Sweat::

J.toey

คมทำเลือกถูกแล้วครับ คนที่ใส่ใจเรากับคนที่เคยทิ้งเราไป สมน้ำหน้าเข็มครับ

phoner

น่าสงสารเข็ม แต่คงเป็นการล้างแค้นอย่างหนึ่งของคม

Eldy CR

ดีใจมากที่ยังมีตอนพิเศษครับ อยากจะช่วยปลอบใจน้องเข็ม 555

วรวุธ มะมะ

occocc

มาเพราะผีหลอกสายฟ้าเลยครับ อย่าโกรธกันนะครับ

treemiles

กรงกรรมกงเกวียน เวียนกันไปมา สุดท้ายคือเจ็บ ทั้งคู่

typhoon41

God25

catoon

signo123

ความเชื่อใจ ถ้ามันถูกทำลาย ก็ไม่มีทางกลับมาหรอก คมเลือกทำถูกแล้ว

decha55

ผู้หญิงแต่ละคนนิสัยย่อมไม่เหมือนกัน นี่ถือว่าเข็มดีแล้วนะที่ตัดใจ แม้ว่าจะรู้สึกดีกว่าคมมากกว่าคนอื่น แต่คมละ นึกถึงความรู้สึกเขาบ้างไหม

กฤต รักชาติ