ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattanan Tst

ตอนหน้าก็จบแล้วหรอคิดน้องพลอยแย่เลย อุตส่าได้เปิดซิงทั้งที

zzzz040

pomm99

ยังไม่ได้อ่านเนื้อเรื่อง แค่เห็นชื่อตอนก็รู้สึกเศร้าแล้วครับ  ::Dozy:: ::Dozy::
ป.ล.ผมชอบพี่หลิน

kthais

เก็บไว้เป็นความลับแล้วรอสามีตายค่อยสานใหม่

gunners

สรุปว่านางเอกของเรื่องคือน้องพลอยหรือนี่ ตอนแรกคิดว่าเป็นพี่หลินซะอีก

unicrons

ไม่สั่งลาพี่เจนก่อนเลยหรือไง

chaiann1001

เปิดปมไว้ สำหรับภาคพิเศษ ทิมคุงตลุยเจแปน ชิมิ...โหวตตามลำดับความชอบ พี่หลืน น้องพลอย น้องหมวย พี่ฟาง พี่เจน  ::Shy::

Punksmanonhell

ฮาเรมพระเอกนี้จะจบแบบไหนน่อ ต้องลุ้นต่อให้จบ

sporefanz

Danai Tee

ถ้าจะต้องโหวตก็คงเป็นน้องฟางครับ ที่หนึ่งในใจเลย เสียดายที่พระเอกมีหลายคนไปหน่อยในขณะที่ต้องรีบตัดจบเพราะเวลาไม่ได้ น่าเสียดายพล็อตเรื่องนี้นะ 

taizen

คนใจดีสุดคือน้องหมวยเลยนะทิม

saranchai

ทิ้งปมไว้เล็กน้อย​แต่จบแบบสมบูรณ์​ก็​ยัง​ถือว่า​ดีงาม​มาก​ๆ​ครับ​

lnw007

ขอบคุณครับ รอภาคต่อไปครับ ถ้าบอกว่าชอบใครที่วุด ผมชอบ น้องพลอยครับ ตามใจดีๆ 555

Pra-in

ขอบคุณครับที่จะไม่ทิ้งกันไว้กลางทาง ยังไงถ้าได้ รวมมิตรทุกคนก่อนจบจะเย่ยมมากครับ

J.toey

ผมชอบสาวใหญ่นะครับ แล่วจะได้ทิ้งทวนกะแม่เจนป่าวเนี้ย ขอให้ได้ ขอให้โดน