ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papangkon04

สรุปตัวไหนนางเอกนิ๊ แยกบ่ออก ขอบคุณครับ

kabyala

ขอโทษทีครับเข้าซ้ำกลัวยอดอ่านพุ่งครับเลยต้องแสดงตัว ขอบคุณอีกครั้งครับ

kalampee

หวังว่าจะไม่กลายเป็นศึก 3 ภพ นะครับ ครุฑกับนาคยิ่งไม่ถูกกันอยู่ แถมมีมนุษย์โลภมากมาแจมอีก

offroad

ขุนช้างยังคง คาแลตเตอร์เดิม เรื่องความโลภ กับผลประโยชน์ และเรื่องวันทอง ทำทุกอย่างได้ไม่ว่าจะผิดแค่ไหน สนุกดีคับ

Petty Pig

boon66

เรื่องเริ่มซับซ้อนซ่อนเงื่อนขึ้นเรื่อยๆ
ไม่ใช่นักการเมืองทำไม่ได้นะเนี่ย

kizzies

jingjing199212

rak9897925

ประมาณเดียวกับ ต้นฉบับแต่ต่างกัน ตรงจิตนาการที่ไกลกว่า ขอบคุณครับ

alwayz

เป็นผู้มีฤทธิ์ทั้งนั้นแล้วใครจะคุมใครอยู่

samsung014

อ้าว ที่แท้ขุนช้างบงการเองเหรอเนี่ย เผยธาตุแท้ออกมาแล้ว

SoGood Time

jarern532

แล้วใครทำองค์หญิงละเนี่ย  ::Horror:: ขอบคุณครับ ::Thankyou::

1145nineza

benzuker