ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 3

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 16, 2017, 12:56:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sparrow_ap

อ่านตอนนี้แล้วสงสารก้องเลย พระออกของเราโดนแผนลวงเข้าแล้ว... ::Crying:: ::Crying::
400 ปีแล้วขุนช้างเจ้าเล่ห์เหมือนเดิม สงสัยขุนช้างต้องรู้จักมนต์บางอย่างแน่ๆเลย  ::Thinking::

Sessiri Ratanatharakeat

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกแหะ นับถือผู้แต่งครับ แต่งดีจริงๆ

ultrasonic

nana01

อ่านแล้วลุ้นมาก  ลุ้นว่าพระเอกจะเป็นพระเอกนิสัยดีจนจบเรื่องเลยหรือว่าจะดีแตกซะก่อน  555  มาแต่ละตอนกดดันพระเอกเราจริงๆ

decha55

กิเลส ตัณหา สร้างความเสียหายมามากต่อมาก ความโลภ และเห็นแก่ตัว ทำให้เกิดการฆ่าฟัน ก้องจะทำอน่างไร ไรท์ช่วยเฉลยหน่อย

sadman

หลายปมเหลือเกิน จะคลี่มายังไงเนี่ย

storysto

ผูกเรื่องได้ซับซ้อนน่าติดตามแต่เนื้อเรื่องยังกระโดดไปมา ไม่ค่อยรื่นไหลหรือว่าต้องรอเฉลยก่อน

godspeed116

ซับซ้อนซ่อนเงื่อน ขุนช้างกำลังนั่งบนภูแล้ว
ขอบคุณครับ

wat1

pomsohandsome

::Glad::ผมพึ่งว่างตามอ่านเรื่องนี้ครับ คิดถึงมากเลย ท่านผู้แต่งเป็นตำนานของผมคนนึงเลยนะ สู้ๆครับ อิอิ ::Thankyou::

yoot2499x

องค์หญิงนาคเลยหายเชิดเลย...ทั้งๆที่อ่านแล้วสงสาร...แต่ท่อนล่างมันไม่สงสารด้วยเลย.

anutit9119