ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.7) "ครั้งแรก" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 27, 2021, 12:53:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอเค

kamikazeatk

สงสัยพี่สาวอาจจะแอบดูอยู่น้ะ ต้องชวน

piya kanakit

gigantic

ฝึกวิชาให้เชี่ยวชาญก่อนแล้วค่อยเผด็จศึกพี่สาว

testman

เข้าใจ Format ของพวกเขียนเวปนิยายเลยครับ ว่าต้องเขียนสักความยาวเท่าไหร่ถึงจะดี แต่โดยส่วนตัวก็ยังคิดว่าน้อยไปนิด ถ้ามากกว่านี้สัก หน้าสองหน้าน่าจะดีกว่านี้

พอซอยน้อยมาก ๆ เนื้อเรื่องที่จะเล่าในแต่ละตอนมันน้อย ดังนั้น จะขยับ หรือจะอธิบายอะไรยาว ๆ ก็ยาก มันทำให้ ความลึกของเนื้อเรื่องและตัวละครน้อยลงไปเยอะ

ให้ลองดูของคุณโทน ที่เขียนอธิบายได้ละเอียดมาก แต่ในความละเอียดเนื้อหาเยอะ ๆ ก็แลกมาด้วย ความเข้าใจ และน่าติดตาม เลยไม่แปลกที่หลาย ๆ คนติดใจในงานคุณโทน

อยากให้ลองเอาไปพิจารณาดูครับ

Edit พอเอาที่ซ่อนออกมา เออ มันก็ไม่ได้ถึงขึ้นน้อย พอใช้ได้อยู่ สงสัย ติดจากการกลัวหายไปอย่างเรื่องก่อน ๆ 5555
ปล ยังรอเรื่องก่อน ๆ ที่ค้างอยู่นะครับ

Aerials

สนุกมากเลยครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

Nobita Nobituta

การใช้พลังจิตเป็นผลสำเร็จ ครั้งหน้าคงลองกับคนอื่น ได้ผลแน่

truck_san

เจ้าริทตอนนี้แรงดีมีกำลังมากขึ้นแล้วด้วยคงจัดได้ยาวๆ แต่อยู่ที่ว่าจะปล่อยให้อีกคนทรมานไปถึงไหนหว่า ต่อจากห้องนั่งเล่นนะครับดีเลย์สัก2ตอนก็ได้มั้งครับเพื่อจะขายดีขึ้น

Jirachat2

ขอขอบคุณที่ทำผลงานออกมาให้เราได้อ่าน จะติดตามเรื่อยๆครับ

cirias

kenwin

ครั้งแรกของนายริท ได้ครูดี แต่ก็เก่งนะสำหรับครั้งแรก

กาซอฟ

เอาน่าจะเขียนยังไงมันก๋น่าติดตาม ส่วนตัวคิดว่าดีแล้ว ไม่ต้องใส่ใจมากครับ เนื้อเรื่องก็ดีทีเดียว

Nikubou

เข้ามาคอมเม้นท์ก่อนตามคำแนะนำครับ ขอเวลาอีกนิดจะตามไปอ่านในเว็บติดเหรียญครับ ตอนนี้ตามอ่านอยู่สองสามเรื่องในนั้นอยู่ เพิ่มอีกเรื่องไม่น่าจะมีปัญหาเท่าไหร่ครับ

akennya

taka95

อาจเสียงดังจนมีคนสนใจอยากหาที่มาของเสียง