ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Juna Juice] Annoying Little Sister วันๆของผมกับน้องสาวก็แบบนี้แหละ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 31, 2019, 11:58:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เตอร์ เอง1

khaelmaster

เรื่องนี้ไม่รู้จะฮาหรือจะหื่นดี มันแบบจะหลุดขำตลอดเลย 555

xonlyseam

ถ้าจะทุกกิจกรรมขนาดนี้ มันควรต้องมีท้องบ้างมั้ยล่ะเห้ย!!

anigkanjana

ตกลงเป็นพี่ชาย น้องสาว หรือ ผัวเมียกันเนี่ย

ตกลงคือชาติที่แล้วเป็นผัวเมียกัน แต่ชาตินี้เป็นพี่น้องกัน มันเลยออกมาแปลกๆแบบนี้ใช้มั้ย

wunman

::Oops:: คือมันไม่มีอารณ์เลยครับมีแต่ความฮา เอะอะจัด เอะอะจัด แน่นอนอะ 55555

edit : ถึงจะหน้าเดียวแต่แม่มก็จัดกันอีก 5555 ตกลงพี่น้อง หรือ ผัวเมีย

TonynaHee

ต่อไปคงหนีไม่พ้นในห้องน้ำแน่ๆ  ::Sweat::

ตอนสั้นๆแต่ได้ใจความ

saturn

pyp159

Smith Vill

jakooman

น้องสาวอยากโดนอยู่แล้วครับ ร่อนซะ ขอบคุณที่แปลผลงานนี้ครับ เคยเห็นว่า คนวาดเรื่องนี้ วาดเรื่องอื่นด้วยครับ เน้น ntr

(จิ๋ว)

เหมือนอ่านขายหัวเราะ เวอร์ชั่นลามกอ่ะ  ::HoHo::

จะจบไงเหรอ เสียบจบอ่ะสิ
::Reader::

อ้าว นึกว่ามีต่ออีกสี่ห้าหน้า แย่งเข้าห้องน้ำ แย่งแต่งตัว แย่งออกจากบ้าน
จ๊นนนนนน ไม่ได้ออกจากบ้าน

น้องสาวออกอาการ ปากร้าย แต่ใจ จะเอานะ
ประมาณว่า ไอ้ที่พูดมาทั้งหมด ด่ามาทั้งหมด คือสัญญาณว่า หนูอยากอ่ะ
น่าจะเป็นงั้นซะมากกว่า  เอิ๊กๆๆๆ

ขอบคุณทีแ่ปล&ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

bigboy001

C-Master

eeb

ชอบหว่ะ
มันดูอบอุ่นโรแมนติกดี เป็นแฟนก็ฟินแล้ว
พอเป็นพี่น้อง มันรักต้องห้าม ยิ่งฟินใหญ่
---------------------------------------------

Edit
555 ติดกับซะแล้ว
ยังไงก็ขอบคุณที่แปลให้
ชอบเวลาน้องมันปากร้าย แล้วระทวยทีหลัง