ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 09:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongtle

ชอบจังให้พยาบาลมาเช็ดตัว เช็ดไข่ป๊อดให้สะอาดด้วยนะครับ

km001

arsenyo

ป๊อดมีน้ำใจกับสาวๆจริงๆนะ พ่อมหาจำเริญ นิสัยอ่ะ  ::Ahoo:: ::Ahoo::

shadow5

1678405

treemiles

วิชาน้าขิกดีจิงๆ ป็อดน่าจะได้จ้ำจี้กับพยาบาลแน่นวล

sarozzero

ถึงจะบอกว่าเป็นไสย์เวทก็เถอะแต่หายไวเกินไปไหมเนี่ย แต่เจ็บตัว
คราวนี้ ป๊อดได้กำไรสุดๆ ได้ทั่งใจของหลิวและทุกคนในบ้านและ
ได้ลูกน้องมาเป็นกำลังเพิ่ม แถมจะได้สาวสวยมาเข้าฮาเร็มเพิ่มอีก
อีกอย่างดูท่าเลเวลความเป็นเสือผู้หญิงจะเพิ่มขึ้นด้วยแฮะ

dwarf

ขอบคุณครับ..ป๊อดจะเป็นเสือผู้หญิง..หรือจะมีหัวใจรักเพียงดวงเดียว

Narakja Naka

เจ้าชู้จริงๆพระเอกเรา อีกหน่อยก็จะได้ฟันพยาบาลสาวสวยอีกคนแล้ว เย้ๆๆ.

Sk Sk

แปลงร่างเป็นฟนเค้าแล้วก้อเสียบให้มิด  สงสัยงานนี้ใติดใจกันบ้างร่ะคุนพี่พยาบาล

Eldy CR

ไม่นึกไม่ฝันครับว่าจะเห็นอัพเรื่องที้ทีเดียวหลายตอนติดกันเลยครับ อยากรู้ว่าเทคนิคการเอาใจนางพยาบาลของป้อดนี่จะนำไปใช้ได้จริงรึเปล่านะ