ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 6 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ตุลาคม 23, 2018, 02:06:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ...ความชาชินในการกระทำ จะทำให้อาจารย์ขวัญเริ่มรับสภาพได้

worming

อ้างจาก: gaingane เมื่อ ตุลาคม 23, 2018, 01:19:04 หลังเที่ยง
ที่ผ่านมาไม่ใช่การฝึกหรอครับ คิดว่าใช่ตั้งนาน
คราวก่อนเป็นการรุมครับ เพื่อความสะใจล้วนๆ แต่ครูขวัญยังไม่ได้ฝึกครับ รองรับการกระหน่ำอย่างเดียว

fitesama

ตอนนี้รู้สึกว่าตัวอักษรมันใหญ่ขึ้นหรือเปล่า งานนี้ต้องรอดูว่าลูกศิษย์จะเข้าร่วมเมื่อไหร่

gigu02

dodoza2

worming

อ้างจาก: fitesama เมื่อ ตุลาคม 23, 2018, 02:33:31 หลังเที่ยง
ตอนนี้รู้สึกว่าตัวอักษรมันใหญ่ขึ้นหรือเปล่า งานนี้ต้องรอดูว่าลูกศิษย์จะเข้าร่วมเมื่อไหร่
ใช่ครับ เพื่อให้อ่านง่ายสำหรับจอคอม แต่จอมือถือมันดันใหญ่เว่อร์ 555

arsenyo

pooloop

ยังจะฝึกเพิ่มอีกเหรอ ไม่ใช่ว่าตอนนี้อาจารย์ขวัญเป็นกะหรี่ไปแล้วเหรอ 555

sbfreedom

pinit oatsachan