ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tange Suzuki] Faithful Mother lewd lover คุณแม่ขี้เหงา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2018, 08:54:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

คุณแม่ขี้เหงา(เงี่ยน)

ขอบคุณครับ เอาของท่านละกัน สั้นง่าย ใกล้เคียงกับชื่ออังกฤษ เพียงแต่ชื่ออังกฤษมันแรงกว่า
ก็คงประมาณ คุณแม่ขี้เงี่ยนน่ะแหละ แต่ขอเอาแค่เหงาละกัน 55

littlevoi

โห เห็นชื่อ xonly-fever แล้วคิดถึงเลย เก่าจริงๆ ลายเส้นมีสเน่ห์ตามที่บอกไว้จริงๆครับ

ขอบคุณมากครับท่านผู้แปล

goppy123

yopern

blueman

ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องพอใช้ได้ แต่น่าจะมีแบบสวิง อิอิ

eka1325

คุณแม่สุดร่านกับลูกเลี้ยงจอมแสบ มีแม่เลี้ยงร่านนมใหญ่หุ่นดีๆก็ต้องโดนจัดการโดยลูกเลี้ยงถูกแล้ว แบบนี้พ่อไม่อยู่นาน แม่เลี้ยงคงชอบ ขอบคุณครับ

karnkarn

eeb

SickSleeplab

คุนแม่อลเวงพิชิตเด็กหนุ่ม

กระชุ่มกระชวยจิงๆสำหรับเรื่องนี้
แม่เลี้ยงกรุบกริบบบ

veronicaz

ปูพื้นหลังตัวละครน้อยไปนิด ไม่งั้นชอตลุกสอยแม่จะอินกว่าที่เป็นอยู่ ผมว่างั้นนะ แต่ก็โอเคดีกับพล๊อตเรื่องนี้

acerolar

::Shy:: ขอบคุณครับ แม่เลี้ยงสาวพราวเสน่ห์ เป็นบุญที่มีแม่เลี้ยงที่มีความต้องการมากแบบนี้นะครับ Wow

johas heskin

Gunitle

ไม่ทันแล้วววมีชื่อซะแล้ว5555. ลายเส้นคุ้นมากเลยครับผมขอบคุณมากนะครับบ