ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2 (5/หลงรูป)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 24, 2021, 11:18:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

จะเป็นยังไงต่อละเนี่ย หนุ่มแคนจะได้สาวคนไหนบ้างนะ

chanky2007

หนุ่มแคนมีโอกาสมาแก้มือกับสาวๆใหม่อีกรอบ

ตอนแรกเปิดเรื่องมา น่าสนใจเลยครับ ได้อ่านกันยาวๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

jaojom

เปลี่ยนแค้นกลายเป็นรักได้รึเปล่าครับเนี่ย นิ่มเองก็ไม่ได้เลวขนาดนั้นนะครับ

power9

นิ่มถลำตัวถอนจากการอาฆาตไม่ได้แล้วมั้ง

biggiggog

งานนี้คงถอยหลังกลับไม่ได้แล้ว
รอเวลาปะทะกันเท่านั้น
ขอบคุณครับ

Tosak7483

treemiles

น่าจะโคจรมาพบกันเร็วๆนี้ นิ่มกับแค้น สุดแค้น สุดเสียว

เสพสม

ยังงัยก็คิดว่าหมออ้อมน่าที่จะเป็นนางเอกของแคนนะ

jomtulee

อาจจะเป็นแรงรักแรงแค้น ทั้งรักมากและแค้นมาก แต่กลัวจริงๆ ว่าจะมีการหักมุมตอนจบ

chipchip

naoatt

แค้นของแคนกับแค้นของนุ่มนิ่มมาเจอกัน อาจกลายเป็นความรักก็ได้

ชาญวุฒิ เนระภูสี

แคนจะมีเมียกับเขาไหมเนี่ย  หรือจะเป็นรักสามเส้า

Khuna

เป็นการเขียนทร่เก็บรายละเอียดดีมาก ตอนจบนิ่มก็เสร็จพระเอก

เอเค

ย้อนคิดไปทำไม่กับจิตหรือวามีเหตุอะไร

boranman01

จากแค้นจะเปลี่ยนเป็นรักได้ยังไงนะ