ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วุ่นรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 1: ชาคริต

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 14, 2023, 12:04:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnie06

Dandin

อยากรู้เรื่องราวตอนเปิดซิงแต่ละคนเลย

Kingmar

สุดยอดนักล่าเลย. แต่น่ากลัวจะอายุสั้นนะ. 

zeebraa

สงสารหรือว่าเห็นใจ พระเอกของเราดีนะ

naiaong

gumpxxxx

เกิดเป็นเสือ ยังไงก็ต้องเป็นเสือ จะยอมเป็นแมวได้ไงล่ะชาคริต

surasek

อ่านแล้วเสียวดีครับ ชอบประมาณนักศึกษาแบบนี้ ทำให้นึกถึงตอนเรียนเลย 

nmiint

คงไม่ได้ไปทำสวนผลไม้อยู่ที่จันทบุรีตอนจบใช่ไหมครับ

jackkie

ชาคริตสมใจจริงๆนายแน่จริงๆ  คริสตอริส

ponggunyuki2527

thep59

เกิดเป็นเสือยังไงก็ต้องเป็นเสือ แล้วอดทนได้นานแค่ไหนนะ

aboriginal

นักล่าจะกลับตัวแต่เดี๋ยวก็ทนไม่ไหวกลับมากระหายหนักแน่ 

Sri Trang

เกิดอะไรขึ้นกับรินนะที่ทำให้พระเอกหนุ่มเปลี่ยนใจ

torl31

สุดยอดนักเปิดซิง จะได้ติดตามประวัติของหนุ่มคนนี้ว่าจะเปิดไปกี่คน

tri7loki

น่าเศร้ายังไงไม่รู้สิ กับชีวิตของคริสที่ยากจะได้พบรักจริง