ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki]Sekinin Totte yo รับผิดชอบซะดีๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 11, 2018, 06:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kai Hiroyuki] Sekinin Totte yo - Please Take Responsibility รับผิดชอบซะดีๆ

จำไม่ได้ว่าเรื่องนี้ผมแปลไปหรือยัง หรือมีคนแปลไปหรือยังนะ เพราะไม่คุ้นเลย

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

TanukiKen

ตอนแรกนึกว่าน้าที่ไหนได้ อ้าว! น้องสาวหรอกเรอะ

karnkarn

พี่เทรนน้องมาดีเกินไปติดใจไม่ยอมเลิก แม่ผัวลูกสะไภ้ปัญหาระดับโลก 5555

0scar

เหมือนคุ้นตอนเทรนอยู่ มันดีเรื่องนี้จำได้ฟ

yopern

ก็ได้รับการเทรนด์ซะครบขนาดนั้น แล้วเจอพวกไม่มีน้ำยาด้วย จบกันเลย

saturn

ดีแล้วละอยู่แล้วไม่เวอร์คก็หย่าโลด  มาล่อกับพี่ชายแบบฟูลไทม์ดีกว่า

nekki

เรื่องนี้ไม่เคยอ่านเจอแปลไหทยนะ
น่าเสียดายน้องหย่าเพราะแม่ผัวซะงั้น ผมเสียดายสมบัติ555
ก็พี่ชายเล่นเทรนนิ่งน้องสาวซะขนาดนี้ น้องสาวก็ติดใจจนผัวทำแทนไม่ได้ซิครับ

ผมเสริ์ชดูแล้วก็ไม่มีเหมือนกัน แปลก..
::Hmmm::

Boran Mark

thenefilim

d9l3l2

พี่ฝึกน้องสาวดีไปจนอยู่กับผัวไม่ได้555+::HoHo::

Akira Watanabe

keatmano

B&B

พี่มันก็เลวจริงๆ หลอกฟันน้องแทบทุกวันอย่างนี้
ไม่ได้หลอก น้องมันเต็มใจ

ปล.1 คุณน้องหน้าอกใหญ่มากกก ตามสไตล์นักเขียนท่านนี้สินะ ที่นางเอกมักนมใหญ่
เห็นนมนึกว่าแม่ลูก5

ปล.2 พระเอกของอาจารย์ท่านนี้รู้สึกว่ารับงานหลายเรื่องมาก ดูที่ไร นึกว่าคนเดียวกันทุกที
ยังมีผู้เฒ่าเต่าอีกคน แต่เรื่องนี้ไม่โผล่

ปล.3 ขอบคุณครับ
เช่นกันครับ

ปล.4 คิดไม่ออกว่าเม้นไงดี รู้สึกหมดมุขคร้าบบบ ต้องขอโทษที่เม้นไม่เหมือนทุกที ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Orz::
แค่นี้ก็ดีแล้ว

now6198

elviswhat