ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Perfect Body! เทรนเนอร์สาวโคตรเอ็กซ์! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 26, 2020, 06:34:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

everythink

ทำไมยิมแถวบ้านไม่มีเทรนเนอร์สาวๆบ้างแว้
edit: สุดเร้าใจกับหุ่นและหอยเนียนๆ โคตรดีอะไรแบบนี้

Peter Taowating

งานนี้ไอ้หนุ่มได้เทรนคอร์สพิเศษจากสาวเจ้าแน่ๆเลย  ช่างโชคดีสุดๆ

แบบนี้งานนี้ได้เปลี่ยนแนวการเทรนแน่เลย555 งานนี้เหนื่อยกว่าเทรนปกติเสียอีก ::WooWoo::

akine

::HeyHey:: ดูๆไปแล้วไม่น่าเทรนออกกำลังต่อแล้วละเนี่ย
edit : นั่นไง ไม่หยุดด้วยคนใจตรงกันมาเจอกัน

thegift52

จบด้วยการ เทรนเนอร์ทั้งร่างกาย และประสบการณ์ด้วยไง ไม่น่าถาม  ::DookDig:: ::DookDig::
.
กลายเป็นว่า ค้นพบของดี อ่ะ แต่ก็ต้องมีการฝึกฝน เนอะๆๆๆๆๆๆ

tutakeyet

ไหวไหมถามใจ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

ti ok

ผมว่าจากการเทรนจะกลายเป็นเย็ดมาราธอนแน่นอนคับงานนี้

ตามคาด น่าจะทำหลายๆ ตอนนะคับ น่าจะดีเปลี่ยนคนเย็ดไปเรื่อยๆ

Nabisca Sathu

เป็นผมก็โด่แบบนี้อะ น้องมาอยู่ใกล้หน้าซะขนาดนี้ 555+

เวรกำ มีเซ็กส์ก็ไม่ต้องเทรนแล้ว แบบนี้ต้องวันละหลายๆยกเลยนะ จะได้ฟิต 555+

นายไข่ย้อย

ต้องจบแบบหักมุมแน่นอน ผัวนางเอกมาเจอ พระเอกโดนตืบ  ::DookDig::

ช่างเป็นการออกกำลังกายในฝันจิงๆ
อิอิอิ

ddcc

55555 ดีจริ๊งงง ปัญหาคือไม่มีประสบการณ์สินะ งั้นวิธีแก้ก็ง่ายนิดเดียว ทำให้มีประสบการณ์ซะสิ จีเนียส งั้นผมเดาว่าจบที่ไอหนุ่มมีประสบการณ์แต่ก็ได้แค่นั้นแหละ นางมีผัวแล้ว  ::Orz::
เดี๋ยวเว้ยเดี๋ยววว เทรนล่ะเห้ย เอาอย่างเดียวเลย... พระเอกนี่พวกเฟมในทวิตต้องไม่ชอบแน่ๆ ข่มขืนเขาแล้วยังไปด่าเขาอีก  แน่ชุดนางนี่สปอร์ตบราเลยไม่มีอะไรข้างในแล้วสินะ nice kit

Shine Muscat

พระเอกน่าจะใช้อวัยวะที่แข็งแรงอยู่อันเดียวจัดการนางเอกจนเหนื่อยหอบ

nekki

จากเทรนเร่องออกกำลังจะได้เทรนเรื่องเซ็กแทนซิแบบนี้

ดูแลพระเอกไม่น่ารอดจนจบหลักสูตรซะละมั้ง ฟ้าเหลืองน้ำหมดตัวตายก่อนแน่แบบนี้

toyoumove

ฝึกสอนคอร์สพิเศษเพิ่มเติมเพื่อสร้างกล้ามเนื้อเอวให้เข้มแข็งมากขึ้น ตายคาอกเทรนเนอร์  แน่ ๆ

mspeed

ต้องทำให้สงบจะได้มาเทรนต่อครับ
เดี๋ยวเทรนเนอร์ช่วย
เจอวิธีออกกำลังที่ดีที่สุดแล้วสิครับ

Tdestiny

น่าจะโดนเทรนเรื่องอย่างว่าด้วยสินะ

สมัครออกกำลังกายแต่ได้ขอวแถมแน่ๆ555

อ่านแล้วชอบความเขินๆนิดนึงของทั้งคู่มาก

talented00

เทรนเนอร์แบบนี้คงสู้ตายยยย   อยากฟิตทันทีเลย 555

ขนาดบอกห้าม กับหยุดนะเนี่ย โชคดีจริงๆเจอของขาด